Ai Đã Từng Mua BB Ở thegioiblackberry.com?

khaiphamaz
2/10/2011 11:0Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😔( e mua đc con 8830 ở đó mà chưa đc 1 tháng sóng sánh yếu k chịu đc.ở tầng 1 thì SOS liên tục,ra ngoài thì 1 vạch.Đi đổi thì hẹn ngày mai,ngày mai đến lại bảo ngày kia(lý do hết hàng),ngày kia đến bảo sao k đến sớm hết rồi.Dây dưa mãi chả đổi đc.NÓi thật là có bác nào trên tinh tế cũng bảo chỗ của khỉ này toàn bán hàng dolly,giá lại còn đắt.Thất vọng :((
Nói chung các cửa hàng loại này chỉ lừa được các bác newbie!
Bọn này toàn lấy hàng ở bãi main chất thành đống cao ngút trời luôn. Mình có lần hỏi thử chúng nó nguồn hàng chúng nó nói mập mờ là hàng sách tay. Nhưng mình biết thừa nguồn hàng của bno rùi. Sang Tàu Khựa đóng vào xe công nông chở về VN đóng vỏ lô vào. Thuê báo quảng cáo ngỗ 123 Xuân Thủy - Cầu giấy - HÀ LỘI.
huymctk
ĐẠI BÀNG
13 năm
treo biển luôn.
congtuptn
ĐẠI BÀNG
13 năm
thêm 1 CH vào danh sách đen cho a e nb mới tham gia né, ko lại chơi nhầm hàng ko đúng giá trị đồng tiền bỏ ra... vote
em mua 1 em 8830s ở 338 cầu giấy 900k mới 98 % ( thegioiblackberry.vn) dùng dc 1 tháng thấy ổn ko có lỗi gì, tự tay kiểm tra bên trong đều ok hết 😆, cách đây vài hum đưa thằng bạn đi mua con 8830v 1350k ở thegioiblackberry.com xem so sánh 2 con chất lượng thế nào, máy thằng bạn thì vỏ mới nhưng bấm phím ọp ẹp+ khi reset máy thì mất 10 phút nó mới lên cột sóng, em kiểm tra imei thì ko khớp, khuyên bác nào đang có ý định mua bb thì tránh cửa hàng thegioiblackberry.com này ra , vừa đắt lại ko ra gì ,><
caspertiny
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lời khuyên cho những ai định đến nơi được gọi là thegioiblackberry.com

Em đã từng mua hàng ở đây sau khi đọc đc những dòng quảng cáo như thế này:
http://hn.24h.com.vn/thoi-trang-hi-tech/nhanh-chan-so-huu-blackberry-8820-voi-wifi-va-gps-c407a410534.html
(Tương tự với bb8830) Đến nơi hỏi mua hàng thì bảo hết màu đen (giá 1.150k), còn máy màu đỏ với bạc nhưng giá 1.300k, "lấy màu bạc đi e máy chạy nhanh hơn và ổn định hơn nhiều" (màu quyết định tốc độ và ổn định? cái này mới nhé!). Up cai rom thì mãi k xong nhé, dán miếng dán bảo vệ màn hình thì k ra cái thể thống cống rãnh gì, quảng cáo máy mới 98% chưa qua sử dụng mà pin cùi. BB 8830 cdma nên có dòng chữ: Activation Require (k biết sửa thế nào, kêu là chắc cài đặt của nhà mạng). Do k có nhiều kinh nghiệm nên những tưởng rằng những của hàng lớn, xì giàu lên hẳn 24h quảng cáo thì uy tín khỏi bàn, tổng thiệt hại là 1450k (thêm thẻ 2g và ốp lưng nhựa), mua về dùng mới biết k cả bằng hàng của thương gia Quảng Châu.
Thay lời kết: Mình thiếu kinh nghiệm, tập tành BB thì phải chịu. NHƯNG khuyên thật lòng những ai đã và đang ĐỊNH đến thegioibbđaukhổ.cơm để mua hàng thì xin dừng bước!
Mình cũng suýt sập bẩy mấy ông này khi đọc mấy bài review trên 24h
Bạn qua mấy bác thương gia của diễn đàn mà mua đảm bảo hơn, ở TGBB.com nó bán hàng hơn mấy bác TG tới 500-600k lận
mà hàng ở đó em xem rồi nó ko chất lắm
ôi chia buồn với bác,lần trước em có mua ở đó rồi nói chung phong cách phục vụ rất chán chưa nói là mất dậy mình đến đòi bảo hành mà chung nó coi như là đến nhờ ấy,e nhìn thấy chúng nó gộp mấy em hỏng dồn lại 1 em dán rồi thay vỏ mang ra bày là e đã biết mua ở đó ngu rồi,mà vào nhìn cái cửa hàng đã thấy chán,lần sau các bác đừng có mua ở đó nữa e khuyên thật lòng vì đã ngu một lần
sirou9x
TÍCH CỰC
12 năm
thương gia không trên tinhte,bán giá mắc lè lưỡi mà cũng mua pó tay
máy lởm....hay bị luộc đồ rồi mô-đi-fe lại.
bác chủ có muốnmua k?
nên tránh mấy chỗ này, nên mua các thương gia trên tinhte nhé 😁
HÌ, lúc đầu mình cũng định mua ở đây, đang tìm một cái đt mới lạ (trước toàn Nokia mà), thấy quảng cáo rầm trời trên 24h ý cũng phân vân. Sau lại quay sang tinhte, thằng em nó bảo mới bít. Ngồi tìm thông tin đến cả tuần cuối cùng quyết định sang QUANG 3G lấy 8820. BB đầu tiên của mình. Hì gần 2 tháng trôi qua và giờ mình đang đợi 9650 từ chỗ Quang 3G. Với nhu cầu của mình thì máy dùng ở quang 3G là ổn 😁
Những anh em nào chưa biết đến Tinhte thì rất dễ sa vào mấy ông thương gia này lém
sirou9x
TÍCH CỰC
12 năm
pro hay tự sướng đấy
Ôi giời ơi cái bọn này quảng cáo ầm ĩ cả lên ở 24H nhưng mà dành cho các anh em lần đâu chơi thôi, nhìn cái cách nó làm việc là biết ngay vớ vẩn.
Chia buồn cùng bác.
các bạn cho mình hỏi là ở HCM nên mua 8320 cho nào là ok nhất vậy , xin cảm ơn !
oack dang dinh mua con 8820 quảng cáo trên 24h
ngoctan1789
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái trang 24h đã ko tin đc rồi
lại xem quảng cáo ở đấy và ko kiểm tra trc khi mua
chia buồn cùng bác
e là e cạch mặt mấy cửa hàng tên kêu kêu nhưu thế rồi
giang hồ hiểm ác 😆
haizzzzzzz
chia buồn cùng bác nhé
chào cả nhà

thanks mọi người nhé. mình đang định tậu con bb8820 ở đó. may mà đọc được cái toppic này của a e.
tiện đây cho mình hỏi luôn là mình đang ở hải phòng thì mua ở đâu chất lượng an toàn mà bảnh hành cũng tốt vậy các pro. giá cả nữa hi hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019