Ai dám nói Dyland, SH bền và tốt hơn Vespa?

Lyly_Yumi
4/9/2010 14:51Phản hồi: 8
Dòng xe Vespa luôn được nhắc đến với phong cách hiện đại mang hơi thở cổ điển, làm nổi bật gu thời trang của phái nữ và vẻ sành điệu của nam giới. [FONT=&quot]:skip:

[/FONT]Động cơ khỏe và những bánh xe nhỏ, tay lái linh hoạt giúp dễ dàng điều khiển:happy:. Đồng thời, yên xe khá rộng, mang lại cảm giác thoải mái dù phải ngồi lâu trên xe. [FONT=&quot]😁

Trong khi đó, SH và Dyland kiểu dáng to bè, và nặng nữa, nhanh tã hơn Vespa....

Theo em hiểu thì là như thế! Mọi người ai hiểu về mấy loại xe này thì góp ý giúp em với nhé!
[/FONT] Hehe, nhân tiện có hình ảnh các em chân dài, gợi cảm của Vespa : :bounce:

Em gái của danh thủ bóng đá Công Vinh nè :wub: , xinh nhể! hí hí
Uploaded with ImageShack.us

xinh!

Chân dài miên man...

Cá sấu chúa này..chở hoa đẹp thế chứ lị ^_^:eek:

Sexy chưa :bounce:
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

QUẢNG CÁO CHO THẰNG VESPA HẢ độ bền thì mình không dám nói nhưng thấy xe của thằng vespa này thích hợp cho nứ hơn nam đi nhìn sao sao ấy
MgClamn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thích Vespa đời cũ hơn, nhất là Acma ấy. Có tiền mua con Kawasaki 750cc, số hiệu là gì gì ấy, lắp biển xanh đi cho phởn 😁
xiền đâu mà chơi những thứ này , em là SV mơ cái xe nào đỡ tốn xăng là ok rùi
" SH , Dylan nhanh tã hơn Vespa " .... ? ...... Miễn bàn luận ............
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
14 năm
em chưa đi Vespa em ko dám so sánh...chỉ mới đc đi Ét Hác 2k10 thôi 😁:D:D:D
mấy thằng dở hơi, khoe hàng vớ vẩn
xe vespa vừa hao xăng khủng khiếp (mấy đứa lắm tiền thì chắc ko lo vấn đề này...) , máy chạy rì rì ko bốc ,chỉ được cái mã bên ngoài, mỗi lần hư hao gì là vào hãng để bị chặt chém nha em... vậy tốt hả....? her her...

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

nếu mà so về giá thành bây giờ thì 1 con standard zin đã hơn thằng LX rồi chứ đừng nói tới acma... hehe... giờ toàn gặp acma đểu, giả cầy.... nan~...
xe đẹp mah người đẹp hơn xe :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019