Ai làm nhân viên của Mobifone cho mình xin mã PUK với

buuduy17
9/5/2016 13:43Phản hồi: 21
Hôm trước mình quên mất mã PIN, mày mò làm sao giờ yêu cầu phải nhập mã PUK rồi:
Số serial của SIM mình là:
8401
1511
1319
0215
Mong nhận được được phản hồi sớm từ các đồng chí Tinh Tế, em đang gấp
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn gọi 18001090, đọc seri sim họ cung cấp cho bạn PUK liền!
@tainghe123 Đúng rồi đấy ạ vì đây còn ảnh hưởng đến bảo mật thông tin khách hàng không ai cung cấp trên này cho bác được đâu ạ. Bác gọi 18001090 miễn phí hỗ trợ nhé
buuduy17
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em cảm ơn mấy bác
@buuduy17 Bạn lưu ý nhé nhập sai mã PUK1 mà 10 lần sim hỏng còn mã PUK2 10 lần không sử dụng được một số dịch vụ trên sim nhé
Nhìn chung là không biết thông tin gì thì tốt nhất gọi tổng đài. Mày mò lại hỏng sim, mất tiền mất thời gian đi làm lại.
Lần sau bác gọi lên tổng đài cho nhanh. Chứ nhập sai cái mã này nhiều lần là hỏng sim ấy
@quen123 đúng rồi đấy ạ, em toàn gọi tổng đài để người ta làm cho thôi chứ mình táy máy có khi còn hỏng nặng hơn ấy chứ ạ
Em chẳng bao giờ đặt mấy cái mk làm gi vì tính rất hay quên cứ để bt cho lành cũng lắm để chế độ khóa bàn phím hoạc màn hình thường thôi.
Đâu phải ai cũng như bác đâu cơ chứ!
Nhiều người mới dùng họ không biết mà. với lại cài đặt cũng tốt, bảomật thông tin, quan trong cài xong rồi phải nhớ pas thôi.
Mình cũng quên 1 lần nhập sai loạn xạ hết cả lên thế là lóc cóc ra cửa hàng thay sim. Dốt. Mất toi 25K
Mất 25k không tiếc, sợ nhất mất hết danh bạ ấy. hic
@be_dung2014 Đúng đó ạ, vậy nên bạn có thê sự dụng chức năng đồng bộ sao lưu danh bạ trên máy hoặc đăng ký làm thành viên web portal để lưu thông tin, tránh phiền phức khi mất máy bạn nhé.
@Mobifone Support Đa phần các dòng smartphone bây giờ có chức năng đồng bộ danh bạ lên mạng. Các bác nên đồng bộ lên để lỡ có mất hay hư sim thì cũng không mất danh bạ.
nammse
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mobifone Support Có add mobi ở đây thì inbox cho add số và cung cấp chứng minh chính chủ thì ad cung cấp puk cho đúng không
Mình thì thường lưu danh bạ trên máy nên cũng không lo mất danh bạ. Nhưng dại gì mà phải nghịch để dẫn tới hỏng sim, không biết thông tin đã có tổng đài rồi, phải chủ động chứ.
Giờ sim mạng viettel và vinaphone đều gọi tổng đài 18001090 được đó, bác nào cần hỗ trợ mã PUK thì alo trực tiếp tổng đài họ hỗ trợ bác ạ
dobao6789
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lanlanmega Chuẩn đấy bạn. Gọi tổng đài 18001090 miễn phí mà
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có PUK rồi thì nhập cẩn thận nhé bác, nhập sai đến lần thứ 10 là xem như xong phim đấy ạ
Em thấy gọi tổng đài nhanh mà hd chi tiết lần sau khỏi bị luôn.
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trantammbs Mobi hỗ trợ đa kênh mà bác, thế cũng tốt. Em thì vẫn thích gọi tổng đài hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019