Ai Vô Topic Giúp mình Giá Độ Xe với nhé !!!

minh868684
11/9/2013 6:12Phản hồi: 37
Ai Vô Topic Giúp mình Giá Độ Xe với nhé !!!
Mình mới mua con chaly giờ độ : tay côn, ghi đông 67, pô 500k, sơn xe với dán áo như hình hết 4tr có mắc ko các bác.
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pu_pu_999
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn cái phuộc sau với cái dò đạp ghê qua chủ thớt ơi !
@pu_pu_999 xe này trên mạng mà bạn, ý mình hỏi giá cỡ bao nhiêu để mình tính 😃
pô gì mà 500k vậy bác? Sao thấy xe trên ghê quá, thử chế Monoshock xem sao
@kyoshjro90 pô nobi giống hình á. Monoshock là 1 nhún ở giữa hả bác?
@minh868684
À, mình không có chơi pô nên không biết nó ntn, xe này thấy đi 1 nhún giữa đẹp hơn, chơi 2 nhún nó kì kì sao ấy
@kyoshjro90 z lam 1 nhun do het bn z bac'.
@minh868684
Cái này không biết, 1 nhún giống Ex thì đẹp nhưng giá chắc cũng mắc vì chơi nhún xịn 1 - 2 triệu chưa gồm gắp
@kyoshjro90 ừa mắc thật.chắc chiều ra qán hỏi thử chứ mình sài nhún cùi bắp thui vì chưa lên máy, lên lốp, phuộc nữa. đống tiền @@
pô nob1 giờ ko ai đi đâu, thêm tí tiền làm cây yoshimura đẹp hơn.
sơn full xe tầm 1,5tr.
ghi đông 67 ko biết giá.
côn tay thì tùy loại giá giao động 1,5-2,5tr
Còn nếu làm hết như hình mà 4tr thì cũng đc đó, ko mắc đâu
@theking1012 yoshimura bao nhiu tiền hả bác.
4 triệu là vừa rồi. mà chaly thì lên côn tay làm gì hả bác ?
con này chaly đời nào thế bác ?
@giáo_sư_ngầm mình mún chuyển qua côn tay xem đi ntn á mà 😁 chaly trong hình đời bn mình k bít nữa. mình mua con chaly đời 86 3tr8
chưa có tiền thì cứ đi 2 nhún đi, loại phuộc nice ấy, ko thui yss nhìn cũng ok lắm. Còn pô Yoshi thì nhiều loại lắm mình nhớ man mán là khoảng 1-1,5tr đó
@theking1012 đó là loại ít tiền nhất hả bác @@ có bô nào cỡ 700-900k nghe hay hay ko bác
@minh868684 mua bô đam móc ấy, chừng 300k à...
@theking1012 Gắn pô dame vào chaly được à pro ? Bạn thử gắn coi ?
Gắn vào .....xe đi trước ...pô chạy theo sau 😁
@lychuoi dame của chaly, bạn chưa thấy à mà nói móc méo gì mình vậy ???
@theking1012 Tại nói không rõ thôi mà .Sorry bạn nha .Tưởng gắn con pô dame lắp cho 67 vào thì chịu :p
giờ 50cc mún lên ~100cc thì mất bao nhiu mấy bác bít ko
@minh868684 Lên 100 : đầu lòng anpha 1tr dên 300 nồi anpha 900 công cán lặt vặt cam cò nhớt nhao 1tr
TonyPham86
ĐẠI BÀNG
11 năm
E là e độ vầy bác ơi

Sent from my MB861 using Tinhte.vn mobile app
@TonyPham86
Xe quá Good nhưng kiếm đâu ra cáo vỏ xe như vậy? Nếu 4tr thì không thể làm được như vậy rồi
@kyoshjro90 có ng bán bộ vỏ như thế 2tr đó bạn. tất cả con xe 5tr. rẻ ghê á
đây nè bạn : https://www.facebook.com/DoChoiXeHot
@TonyPham86 phải của bác k vậy @@
Thay cái dè sau đi bác ơi. độ thì đẹp mà cái dè sau nhìn xấu.
@handbadboy ừm tks bác. chắc lắp cái chắn bắn giống ab hay novou

xe mình độ xong r. đc 1 tuần r o_O
dè trước bị méo kìa
ai có chiếc chaly nào giá rẻ bán lại cho mình chiếc về cho mẹ đi chợ với.
Tôi cũng có con chaly 84 muốn độ nhưng lên vành bản to và đôi lốp khủng đó phải chế lại chạc ba và gắp sau phải kích lớn ko cạ lốp.Tôi chỉ định độ đơn giản giữ nguyên bản chứ ko chơi như con đầu topic lai căng PKL.Nhìn ko đẹp mất cái độc đáo của mini biker.Chỉ lên phanh đĩa trước và lốp to nhưng ko to quá.Bỏ đèn và côngtomet zin của 84 chơi đèn đôi và đồng hồ vapor xe đạp.Nhưng thụt trước ko thay mà để thụt zin thuê tiện pas bắt heo dầu ,có thể lấy hình mẫu của xe dưới làm định hướng chaly dep.jpg chaly.jpg 1012667_664298423584233_1458894385_n.jpg
dau den do 2 guong cau 700k.jpg
Đây là cái đầu đèn định thay vào xe chaly
Tôi thấy xe ở trên ko thay thụt để có tai bắt heo dầu mà tiện cái pas.Hay quá mình cũng ko phải bỏ thụt zin.Anh em biết cái pas chế sao ko chỉ giúp mình với.Xin cảm ơn
cho e hỏi cái pô bác độ đâu vầy cho e địa chỉ vs
Theo mình thì minibike muốn bô thoát máy thì có bô nhót[cách gọi ở HN] ko cần móc vì hơi nếu lên cos thay xy nanh thì móc ko để nguyên bản đi nghe tiếng cho giòn.Bô dame có loại ngắn dành cho chaly ,Dax .Ko cos bô vắt có vĩ chống nóng giống của xe honda 72.KO cần lên yosimura,4roas ko hay vì ko đủ hơi để thổi đâu.Còn ko nên giữ bô zin là đẹp nhất{ đây là ý kiến chủ quan,vì cách dọn xe NAM & BẮC khác nhau.Như dream thailand ngoài B thì về càng zin càng đẹp N thì phá cách gắn nhiều đồ chơi theo kiểu sport,thắng đĩa vành đúc.HN dream chỉ cùng lắm lên vành đúc nhưng giữ lại thắng đùm,super dream cũng về zin thailand càng nhiều càng tốt,từ thay gắp sau,mặc dù gác chân gắn trên gắp đi xe tê chân.Bô thì đầu bảng 1985 sau mới 2543.Trong N thì nhất thiết phải gác chân đùi gà,bô fu neo.Vậy đó mỗi vùng có cách nhìn cái đẹp khác nhau
@bongxu_79 ban oi ban co biet o ha noi cho nao ban chaly do k?
Chaly độ ở HN thì có mấy đội chuyên bán đó,bạn vào facebook "hội chuyên chế độ chaly" hay"nhưng người thích đi và ngắm xe chaly,xe đạp điện,67" là cỡ nào tiền cũng có xe cho bạn.Từ 3 tr đến 12 tr hoặc có thể 20 tr cũng có mà.Nhưng mua xe mộc về làm cho thích style và rẻ bạn à
chaly dep.jpg chaly do 2.jpg chaly 1.jpg chaly do.jpg
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
À đú.... xe đạp quá đê.....
Bô cho chaly thì nếu có đk thì lên yosi hay DBS 2 con này ở HN giá yosi fake=550k DBS= 1200k.Còn ko thì làm cái bô Dame { HN gọi là bô SG hay bô nhót } là đẹp và đẳng cấp rồi.Xe 84 của tôi vì giữ zin nên đi bô zin chaly,hôm có chú gạ bán 800k mình cười ko bán,kể cả lên bô khác cũng vẫn giữ bô zin đi chán thì lại về "cái máng lợn".À anh em cho hỏi côngtomet 84 giờ ko lên cả kim xăng,cả dây công giờ không biết có phục hồi đc ko,84 có "giọt lệ" tốc độ > 40km/h là đèn báo nháy và có tiếng tít tít.Lâu rồi ko quan tâm đến nó,giờ mới muốn phục hồi lại bo yosi.jpg bo DBS.jpg bo SG.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019