Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

AirPods 3 có thể sẽ có thiết kế mới, giá cao hơn và được bán song song cùng AirPods thế hệ thứ 2

Knah
8/5/2019 14:32Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lỡ mất một coi như là tiêu hả các bạn
@vansanghd93 Thì mua lẻ được mà 😃 cái chính đừng để mất, không rẻ đâu
Giá apple có bao h là bình dân
Tăng cường tốc độ kết nối và độ ổn định của kết nối thêm, chứ thế hệ 1 nhiều lúc làm bực mình về việc kết nối...
Sản phẩm Apple càng ngày càng tăng giá 😃. Cho dù tốt thế nào đi nữa thì người dùng sẽ quay lưng thôi.
IPAD II
TÍCH CỰC
5 năm
em sẽ chờ để mua Air Pod 3. vì em muốn tiễn đưa em AirPods 1. bỏ qua AirPods 2.
Những bài như này, chỉ hóng cmt của Bác CRAZY BOY mà sao hơm thấy 😁
sdawhai1
TÍCH CỰC
5 năm
Hình như Airpods 1 vẫn 4tr5 không giảm thì phải 😔
chú mèo
TÍCH CỰC
5 năm
Điệp khúc tăng giá
Mình nghĩ con Airpods lợi thế nhất là về sự TIỆN LỢI , pin trâu và Mic rất ngon , phù hợp cho người dùng phổ thông . Trong tầm giá này nếu xài hệ sinh thái Apple thì không có con tai nghe nào qua được xét về tổng thể . Còn về chất âm , mình nghe cũng na ná cái tai nghe theo máy thôi nghe tạp tốt . Còn bạn nào thích nghe hay thì các bạn không nằm trong cái đối tượng mà Apple nhắm tới rồi . Mình xài cũng nhiều loại rồi , đến cái Airpods 2019 này thì đúng là nâng cấp khá okkk . Mình thích dùng Hey Siri nên lại càng tuyệt . Nói chung thì đáng từng đồng bỏ ra đấy chứ
cauberong59
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thành Lâm 1289 Bác chỉ chỗ mình mua cái case với 😃
@cauberong59 Mình ở Nhật nên mua trên amazon Nhật ấy bác , mình thấy ở VN có bán nhiều ấy , bác kiếm trên tiki với fb mình thấy bán nhiều lắm tầm 100k thôi
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
5 năm
đợt này lại ra dồn dập thế @@
Nhiều anh em đã hóng Airpods 2 sẽ được ra mắt với rất nhiều tính năng - chức năng và có nhiều màu. Nhưng Apple lại ra mắt Airpods 2 chả hơn gì Airpods 1. Chỉ có là đổi con chip từ W1 lên H1 để kết nối nhanh hơn và pin tốt hơn chút. Màu thì vẫn chỉ một màu trắng. Sạc không dây cho Airpods đối với mình ko quan trọng lắm. Chất âm thì vẫn như Airpods 1
@Nick SAM Chủ yếu nâng cấp về pin và tính năng hey siri thôi bác , nói chung thì giá vẫn như cũ thôi . Bác không thích sạc không dây thì bác cứ mua bản thường giá vẫn không đổi , còn màu sắc thì giờ skin bán đầy trên mạng rồi thích thì mua về dán thôi đủ màu cả , case cũng đủ chủng loại đâu có thiếu sự lựa chọn . Pin trâu cực , mình đeo tới lúc tai mình đau luôn là gần 4 tiếng mà vẫn chưa hết pin , mình cũng không nghĩ ai đeo khư khư tai nghe suốt cả ngày đâu , còn hey siri mới hấp dẫn , câu lệnh hey siri play music siêu tiện lợi khi bác để đth trong túi quần hay balo
@Thành Lâm 1289 • Ở ngoài đường mình ít khi kêu hey siri, toàn tap 2 lần rồi nói luôn những gì mình muốn hay hơn.
• Skin thì mình xài qua rồi nhìn ko đã vẫn còn chưa dán full được nhìn còn hơn trắng trắng.
• Pin chỉ tốt khi nghe nhạc thôi, nếu mà đàm thoại thì một bên tai nghe sẽ hết pin sớm hơn bên tai nghe còn lại. Vì Airpods chỉ nhận giọng một bên tai thôi.
• Hiện tại mình xài Spotify để liên kết với Loa Google Home, nên điện thoại mình cũng xài spotify.
Lúc đầu muốn chơi nhạc mình phải điều hướng tới playlist mình muốn trước đã.
Nếu ko nghe nữa mình chỉ cần tháo tai nghe cất vô là xong, nếu muốn nghe tiếp thì chỉ cần đeo lên tai lại rồi tap 2 lần là nó lại chạy tiếp tục bài hát và playlist đó thôi.
Mình cũng đang có xài Apple Watch nên việc chuyển bài hoặc đổi playlist gì đó đối với mình Airpods 1 là quá đủ, còn Airpods 2 vẫn chưa đủ thuyết phục mình để nâng cấp.
@Nick SAM Bác nói đúng , theo quan điểm mình nếu đàn xài 1 rồi thì không nên nâng cấp làm gì còn đối với người mới đang lăn tăn không biết nên chọn phiên bản nào thì theo mình nên bỏ thêm 400-500 k nữa để mua con airpods 2 bản thường . Còn bản không dây đối với mình hơi thừa thải mặc dù mình đang xài sạc không dây :V
Nếu airpod thế hệ mới có tính năng theo dõi sức khoẻ thì sẽ là airpod plus , với plus là chữ thập đỏ, bán đắt hơn airpod 2019 😁
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chán với mấy bác hay dùng từ hút máu. Sp ngon thì có người thích thì họ mua. Vậy thôi 😃. Mấy ông nói hút máu chắc ko khá đc 😃. Giống như tán gái, gái xinh ko tán dc thì bảo nó là gì nhỉ. Nếu hút máu thì kiểu mấy ông ko thích mà nó ép ông phải mua, mua về rồi mà lại chửi nó hút máu thì éo hiểu não các ông chứa cái gì. Còn ko mua thì im *** đi. Ko có tiền thì dùng dòng mì xào cho rẻ, khá tốt.
LONG8889
ĐẠI BÀNG
5 năm
Galaxy Bud dùng với Iphone ngon không anh em? Đang tính mua vì không đủ lúa mua Airpod
Sướng thật, lụm tiền đuối
Trên shopee bán vài trăm nghìn,thật giả lẫn lộn.
sondq.ct
ĐẠI BÀNG
5 năm
AIRPODS 2 hiện tại là quá đủ với nhu cầu nghe nhạc của mình rồi, trong 2 năm tới mình chã cần update làm gì cho phí tiền :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019