AirPods là sản phẩm bán chạy thứ 2 của Apple trong lịch sử

Didu
12/2/2019 11:14Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

teoteo_tt
TÍCH CỰC
5 năm
Mong ra bản inear, mình nằm xem phim nghiêng đầu mạnh cái là nó rớt
dhaonline
TÍCH CỰC
5 năm
@teoteo_tt Inear nghe đau tai bạn có thích ko?
Lợi thế của airpods này là đeo thoải mái mà.
teoteo_tt
TÍCH CỰC
5 năm
@dhaonline Đeo ko quen thì mình cmt làm gì, earbud hay inear mình cũng chỉ đeo tầm 2h là bỏ hộp thôi, mình thích Airpods ở chỗ connect ổn định thôi
Nó ko hề rẻ nhưng bán vẫn rất chạy
neobb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao ko có chế độ rơi, cách xa hộp 10m thì kêu ầm ĩ nhỉ?
kaoaye
TÍCH CỰC
5 năm
@neobb Có kêu đấy, nhưng bé như tiếng dế kêu thôi. Mình một lần làm rơi trong phòng mà không biết, cứ nghe thấy tiếng như dế kêu mới đi tìm thì thấy nó.
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
Đã xài và công nhận ngon thiệt.
Đang xài airpods thấy hài lòng
Hudson
TÍCH CỰC
5 năm
Dần dần rồi giá của nó sẽ leo thang như iPhone hiện nay thôi.
Qúa xấu. Đeo dễ rơi lắm. Tôi đeo chạy bộ rơi liên tục
đã mua và đã cho người khác. nhìn nó dị dị sao á. chắc khi đeo nó nói lên đc rằng ta đang xài đồ apple.
iphone 5 xài được không mấy bác !
kaoaye
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Thắng 89 Android còn xài được nữa là Iphone .
âm thanh như hạch. 25 triệu chú có tiền nhưng tai trâu 😁
kaoaye
TÍCH CỰC
5 năm
@caocaolatre199x Dùng để xem Youtube, nghe podcast, sách nói. Muốn nghe hay thì đầu tư con tai nghe xịn, chứ có ai khen nó nghe nhạc hay đâu.
kaoaye
TÍCH CỰC
5 năm
Có bác nào thay pin nó chưa? Có thay được không? Hay hỏng thì vứt?
@kaoaye Tham khảo teardown của ifixit ở đây. ifixit chấm điểm 0/10 không thể tháo ra mà ko phá hủy lớp vỏ bên ngoài. nói chung tháo ra là hỏng, không thay đc đâu bạn. hỏng thì vứt nhé 😁
Chưa bao giờ giảm giá, chân lý là đây
lovanten
TÍCH CỰC
5 năm
Em được tặng 1 bộ, thấy cũng bình thường. Được cái nó đồng bộ với iphone, Ipad nhanh và dễ dàng.
Tiện thể các bác cho em hỏi : Em kiểm tra trên checkcoverage thì nó báo của em chưa đăng ký ngày kích hoạt nghĩa là làm sao ạ?
Nhớ ngày xưa lúc mới ra chê giời chê đất.
kaoaye
TÍCH CỰC
5 năm
@boyngocxita4 Chủ yếu chê vì nó hơi dị. Nhưng giờ mọi ngừoi đeo nhiều nên nhìn cũng quen mắt rồi.
bán chạy cũng đúng, dù chất âm nó chỉ vào loại bình thường nhưng về tính năng và độ tiện lợi thì nó best game rồi, xài quá xá nhàn nhã. Bắt đầu từ airpod mình cũng đã dần bỏ thú chơi tai nghe hi end và đã ngấm vào con đường chơi loa hi end còn đau thương hơn, bây giờ với mình tai nghe chỉ để nghe thôi( phần nào nhờ đó mà mình phải coi lại xem mình đang chơi nhạc hay chơi thiết bị và thông số), chứ thưởng thức thì thôi về nhà bật cái dàn lên và tận hưởng, cảm thấy mọi thứ tốt hơn 69 lần.
ntt.1989
ĐẠI BÀNG
5 năm
Yêu cái bao da quá huhu chưa có đk để mua huhu
DinhhCuong
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng bản airpod 2 để chờ mua 😆
bk_ct
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em dùng đc gần 1 năm mà dạo này ko hiểu sao hộp toàn tự sụt pin. Bình thường còn 5-10% hộp nó sẽ ko sạc cho tai nghe nữa mà h nó sạc hết sạch luôn @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019