Airpods "Royal gift editions" - phiên bản sang chảnh có giá 720$

Knah
13/2/2019 22:14Phản hồi: 79
Airpods "Royal gift editions" - phiên bản sang chảnh có giá 720$
Nếu như anh em cảm thấy chiếc AirPods của Apple quá nhàm chán thì có thể tham khảo qua phiên bản “Royal gift editions” của Caviar- hãng chuyên chế tác các đồ xa xỉ phẩm của Nga. Caviar đã từng chế tác những chiếc iPhone có giá lên đến 24.000$ và giờ đây họ đưa AirPods lên tầm cao mới với giá 590$ cho phiên bản chữ mạ vàng và 720$ cho phiên bản có ốp thêm sợi carbon.

Phiên bản AirPods hoàng gia này có gồm 2 phiên bản: bản thông thường với 2 màu đen và đỏ với các dòng chữ và logo mạ vàng. Phiên bản carbon có case sạc được phủ sợi carbon, đồng thời chữ và logo cũng được làm bằng titanium.

AirPods hiện là sản phẩm mới nhất của Caviar, bên cạnh đó, hãng còn chế tác các phiên bản Apple Watch, hay một số các sản phẩm của Samsung. Anh em quan tâm hiện đã có thể đặt hàng trên trang chủ của hãng Caviar AirPods.

Nguồn: Carviar
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phỉa nhìn tận mắt xem có đẹp hay ko rồi tính. Hồi trước mấy con iphone đi mạ vàng nhìn phát gớm.
@pntphong1810 Gớm thì cạo vàng ra bán lại 😁
@pntphong1810 Caviar mà bác làm như hàng mã, nó thuộc giới thượng lưu rùi, mà giàu thì hiếm khi nào nó ngu😔
@Barbatos Đâu phải giàu lúc nào cũng khôn trong mọi lĩnh vực 😁 :D mấy thằng giàu chỗ mình nó chỉ giỏi làm việc của nó để kiếm tiền thôi còn các việc khác nó “đần” lắm :D :D
@pntphong1810 Tương đối thôi bác, có nh cái giàu nó làm mình cũng ko hiểu hay tiền nh quá ko có chỗ dùng nên phát điên. Nhưng đa phần chúng cũng ko đến nỗi ngu đều😃
@Barbatos Kiểu họ chỉ lo làm việc nên ko có thời gian để tìm hiểu nhưng thứ khác hoặc đầu họ không còn chỗ để chứa thêm những thứ khác ngoài công việc nên nhiều lúc ngớ ngẩn lắm 😁 ::D
Quen nhìn màu trắng, giờ nom màu đen trông sang chảnh thiệt! Sao Apple nó ko thiết kế nhiều màu sắc cho người dùng lựa chọn nhỉ, hầu hết các sản phẩm đều là màu trắng :rolleyes:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Vì bác nhìn trắng riết nó nhàm, chứ cái thời điện thoại màu đen, lúc ip ra bản trắng chả có mà mua ấy chứ😃 cái j mà bác quen quá thì thấy nó bt ah😃
@Barbatos Trước giờ mình vẫn có thiện cảm với gam màu tối hơn, duy nhất iPad thì khoái màu trắng! Màu đen nom dịu mắt, đỡ bẩn, sang trọng hơn màu trắng 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
up209d
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Apple nó thích làm tình khách hàng vậy đó, bắt ng dùng phải nứng ko chịu đc nó mới đút vào ... à nhầm mới tung ra các phiên bản mầu khác
@up209d 😁
Chai pin thì tháo thay thế nào nhỉ
kungvn
CAO CẤP
5 năm
@khungtanthoi mình đeo chơi game 1 tháng chai ngay 😆
@khungtanthoi Nói thực chứ gì mà vãi
@Barbatos Không troll, mình bị thực. Bị từ hôm đi mua về ấy
@duonghungmanh89 Đem đổi đi bác, ms đổi cho bạn e con airpod pin của tai phải nó dùng dc có 30p là cạn😔
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu hư thì bh thế nào nhỉ? Caviar nó đổi trả hay Apple
@langtudaik Cái này chắc gửi lại caviar
@langtudaik Mua đâu trả đó, apple ko chịu trách nh vs hàng mod rồi😃
Cái màu đỏ trông đẹp
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
5 năm
Đắt vãi, để tiền đó mua cái iphone mới còn ngon hơn :v
@phamhoainhan227 Tiền để bỏ ống heo đi bạn
@phamhoainhan227 Vì bác đang cần ip nên nghĩ thế chứ còn giàu nó có mấy cái ip rồi, nó cần cái j đó thể hiện phong cách, hàng độc😃
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
5 năm
@Barbatos Độc khỉ :v
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
5 năm
@mtancong Đúng rồi bạn :v
Trông cũng đẹp đấy
Nhìn đẹp cơ mà chắc chỉ trưng bày thôi
wormwon
TÍCH CỰC
5 năm
Màu đen nhám bóng thấy đẹp "D
Hôm nay mới thấy bên gió biển
@Timkelvin Con này khác mà bác
@Knah Khác, nhưng dán nay đỡ tốn lúa hơn, con kia gắt quá
Nhìn sang chảnh thật.Mà mình vẫn thích tai nghe có jack cắm hơn
cái gì Apple cũng làm sang chảnh được..
Không biết nó chế tác kiểu gì nhở?
Vì thấy mấy màn teardown tháo Airpods là hư hại luôn vỏ ngoài
@Sr_9x Thế nó mới mắc 😁
@Sr_9x Vỏ ngoài hỏng có sao, chủ yếu cái ruột để lắp sang vỏ mới
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
@khungtanthoi ù...cái này cũng đợp nữa !
@khungtanthoi Chơi thế này cho nó hạt dẻ, Apple ra màu nào đi dán màu đó thế là theo kịp trend thôi, khỏi cần tốn nhiều xiền nâng cấp! Nhưng cẩn thận bị coi là đồ chơi rồi quăng vô sọt thì méo hàm b ạ😆
@Đạt Phít Một Không rẻ đâu nhá! Nhảy lên hết $120 đó. Hàng của Colorware
@khungtanthoi Giá cũng mặn rứa! Cứ nghĩ dán skin bt thôi chớ!
Thomas6688
TÍCH CỰC
5 năm
Up ảnh trượt qua lại như nào vậy anh em?
Đồ Apple độ nhìn sang trọng và rất đẳng cấp. Chả bù cho bên vừa bán vừa tặng...độ xong như đồng nát 😁
Airpods thì 10tr cũng đáng mua. Xài iconx cỡ 2 tuần mà ngán quá.
Sang chảnh hẳn nhỉ 😁
@Maxken86 Sang chảnh - hảnh diện:D
@xuanlong1966 Đúng kiểu sản xuất cho Người Có Tiền, thì phải hãnh diện rầu :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019