AirPods và Android: như tai nghe Bluetooth bình thường, không có tính năng thông minh

ND Minh Đức
22/12/2016 9:40Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng Samsung làm cho S8, Note 8...kẻ ăn theo vĩ đại 😁
Mấy a không nên so sánh với qq ah :p
hamyty
CAO CẤP
7 năm
đọc comment mà thấy thương chủ thớt, khổ 😔
Không liên quan, đọc qua các comment thấy từ quần què xuất hiện hơi bị nhiều, em thêm cái hình minh họa cho nó sinh động😁
quanghuyhup
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào dùng anroid mà mua cái này về dùng thì e cũng chịu. 😆
Khác hệ sao ok đc
Chịu nhau đã là tốt lắm dzồi
😃😃 thích thì mua thôi mấy bác chê cái zì?
Qua đọc báo thấy a Cường $ đi Lambo cũng đeo cái này ra đóng clip với Đàm Vĩnh Hưng 😃 chắc a ấy dư tiền 😃
Giá quá cao cho 1 cuộc tình
mokakdha
TÍCH CỰC
7 năm
Con này nghe nhạc ráp có bass bùm bùm k ae, nghe lâu 1 tiếng có nhức tai k
Đứa nào cứ lỗi cái qq của a vào chửi nhau vậy
Bỏ đi nhé
hoanloc
CAO CẤP
7 năm
Mấy bác toàn nhân viên sung táo hay sao mà vào cay cú như kiểu ai chê con mình vậy, thích con nào thì mua việc éo gì phải thờ thằng nào. Tai nghe cho android ngon ko thiếu, ko nhất thiết bỏ tiền mua con này nếu dùng android
Nhiều thánh đúng là ngu vãi lìu. Rõ ràng mục đích apple làm ra cái tai nghe đó k dành cho tín đồ âm nhạc lại lôi cái tai nghe chuyên nhạc ra so. Cái công ng ta nghiên cứu thu nhỏ chíp. Mạch pin vào trong cái ống nhỏ như đầu đũa rồi nên giá mắc cũng chả phải khó hiểu. Trên thị trường đã ai làm đc vậy.
Cuối cùng thì hàng của ap cũng chịu chơi vs ad😃
đọc hết 3 trang cmt + 3 cái lẻ.... rút ra 1 điều rất giản đơn. người đam mê thì ít, mà trẩu thì quá ư là nhiều. mà hay 1 cái, toàn thành viên k nữa chứ, trong khi môt thèn dự bị như mình đọc mà thấy thương cho 1 thế hệ. cuồng thì cuồng vừa thôi, tranh cãi những thứ k đâu vào đâu. mấy bác ai thích hãng nào thì mua hãng đó, cãi nhau về 1 cái k đáng chút nào.
@ThjxD4Th4 Bạn sai nữa rồi, ở cái tinhte này không có những cm kiểu như vậy thì 2 trang hết à, phải lôi dài lê thê ra mới thích.
Cứ bài nào liên quan sung, táo là trên 10 trang cm nhưng đúc kết lại là người Việt đang diễn hài bạn ạ. Các thánh đó cứ tưởng mình là Tim và con cháu gia tộc Lee ấy phải có gắng bảo vệ bằng được nhưng không biết rằng cũng chỉ là con "rối" của 2 đại gia công nghệ
romero
TÍCH CỰC
7 năm
Hn cần mua trước tết <5tr ai có inbox
th4nlinh
TÍCH CỰC
7 năm
Giảm giá đi để con mua
Iconx tó nó mua à mà đăng... mòd đăng cái gì nó hot nhiều ng xem nhiều ng mua chứ ngu gì đăng cái chả ai thèm ngó? Điều đơn giản vậy mà bon antin cũng ko hiểu dc sao antin hiệu quả dc nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019