Amazon giới thiệu Kindle Voyage: máy Kindle mỏng nhất, độ phân giải cao nhất... giá 199 USD

TDNC
18/9/2014 2:13Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý mình là nó sẽ khiến bạn phân tâm, lôi ra định đọc sách lại làm vc khác, nếu muốn đọc sách thì nên mua kindle thôi, chứ mua kindle fire hay tablet thì ko chú tâm đc
Sóc Gia
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon quá xá...có tiền anh sẽ cưới em Voyage ơi
Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
Vừa đè chết 1 con kindle . Xót quá .Hậu quả đọc sách mà ngủ quên .
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@Xa_Que Nguyên nhân sâu xa do ko mua thêm bao da 😁
@Xa_Que Thanh niên " cứng" .
gis
TÍCH CỰC
10 năm
Độ phân giải lớn như thế theo mình là ko cần thiết lắm do đọc pdf vẫn cứ í ẹ. Amazon nên ra MĐS 8 inch thì đẹp. Hiện cũng có con hỗ trợ đọc pdf nhưng nhìn phát chuối
quanghtvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko thấy nói PPW giảm giá nhỉ :v
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@quanghtvn Sẽ giảm thôi muh. Cũng có khi ko sản xuất nữa mà phải mua cũ
mình định mua 1 cái Kindle để đọc sách với lại xem những giáo án và sửa chữa luôn trong quá trình dạy
liệu Kindle có soạn được văn bản dạng wod không mọi người và thời lượng bin của nó đủ lâu????
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@butfe400 Kindle ko soạn thảo đc đâu. Máy tính bảng thì cũng làm đc nhưng ko tiện lắm
Bác nên mua dòng Netbook (giống laptop nhưng màn nhỏ hơn)
Em vừa order, cuối tháng 10 có hàng.
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@frozen_heart Dân chơi tinhte
frozen_heart
ĐẠI BÀNG
9 năm
@frozen_heart Hàng về sớm hơn dự kiến 2 ngày. Sắp có Kindle Voyage rồi. Hi..hi...
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@frozen_heart Chúc mừng.Ngoài phí tổng trên ảnh thì bác có mất mát thêm j nữa ko?
Có hàng trên tay luôn nhé, mình quan tâm khả năng đọc file pdf.Thanks
Mình nghĩ là không giảm đâu bạn.
Kindle voyage là dòng mới.
Giờ amazon bán 3 máy Kindle, Kindle Paperwhite, Kindle Voyage ở các mức giá khác nhau.
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@kissofdeath2821990 Voyage là phiên bản nâng cấp của Paperwhite nên mình nghĩ họ sẽ khai tử Paperwhite, theo thói quen lâu nay của họ (đã khai tử Kindle Keyboard, Touch, Paperwhite 2012)
@gis Con Voyage này sẽ nằm ở phân khúc máy đọc sách cao cấp nhất của Amazon chứ không phải thay thế cho Paperwhite đâu bạn. Nếu thay thế thì giá sẽ không cao thế đâu.
bác nào có máy PPW 2013 cũ cần bán thì để em nhé
Đang cần mua 1 e để đọc sách
Không biết có trả cái loa ngoài lại chưa.
dxmanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
quả Pin 6 tuần à 😁
chuoi1437
TÍCH CỰC
10 năm
mình dung web vào vnexpress ào ào. chỉ mỗi tội ức chế vì chậm
muốn dùng một thứ cho giống sách, đọc được tất cả các file mà bền bỉ chắc vẫn chỉ còn ipad.
kurt80
TÍCH CỰC
8 năm
@teptiensinh Sai. Cần tìm hiểu thêm.
@kurt80 con này độ phân giải thì có vẻ ổn, nhưng quay qua độ rộng 6" có vẻ quá bé mà, m dùng con đt 7" còn chả chơi đc pdf với file truyện dạng ảnh. có phải là pin bền với màn hình bự, độ phân giải cao cũng có mấy e ipad có vẻ ổn?
J_Tuan
CAO CẤP
8 năm
@teptiensinh Mua máy đọc sách chạy Android là chơi đủ các loại file nhé 😁 . Nghe dc mp3 luôn. CHơi video thì rõ ràng ko tối ưu cho màn eink rồi 😆
https://tinhte.vn/threads/tren-tay-bibox-may-doc-sach-man-hinh-e-ink-cho-thi-truong-vn.2568232/page-23

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019