Amazon tặng app miễn phí cho Android: có nhiều game hay, nên tải

TDNC
14/8/2015 3:0Phản hồi: 62
Amazon tặng app miễn phí cho Android: có nhiều game hay, nên tải
Hôm nay Amazon chịu chơi, tặng rất nhiều app miễn phí cho người dùng Android trong đó có nhiều tựa game hay và mới ví dụ như Goat Simulator (1$), Bloons TD5 (3$), AVG AntiVirus Pro (12$), Fruit Ninja phiên bản vàng kỷ niệm 5 năm (1$)... Tộng cộng có 39 app và game, giá trị hơn 90 USD, thời hạn miễn phí từ nay đến hết ngày 15/8.

Danh sách app miễn phí: http://www.amazon.com/b/?tag=at88-20&node=10076151011

Để tải game và app từ Amazon về Android:
  1. Tải Amazon Appstore trước, dùng máy Android vào đây và cài: amazon.com/mobileapps
  2. Mở appstore đó lên, tìm tên app và tải về.
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có app nào hay
hay quá, tải ngay và luôn
Chém hoa quả free 😁
yokna
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bloon TD5 em chơi cách đây 4 năm rồi các bác ợ, nhìn cái ext mà chẳng thấy thú vị rồi 😕
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
9 năm
Androi có chức năng tải apps rồi về sau hết free có được tải lại không nhờ 😁 Mặc dù appvn có cả nhưng vẫn phải tranh thủ kéo về xong xoá sau này có cần đến thì tải đỡ tốn tiền, apps bản quyền lúc nào cũng có cảm giác khoái khoái hơn apps chùa :D:D:D
@thanhttvm nó như là mình được cho tiền ý bác ạ, giống win 10 pro được dùng free, tiết kiệm 200$
onlyl_u
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhttvm Appstore của Amazon được nhé bạn, và đó không gọi là chức năng của android!
Bác Tài này tài thật, vẫn hay dùng Amazon để tải Game 😃
@cunatvechai Giới thiệu cho anh em tải thôi chứ mình dùng iOS 😁
Có chứ, em có gần 300 app trên cloud của nó, trong đó có khoảng 40 app ngon gần chết, toàn top ios vs android
Tiếc là mình xài iPad nên chả sơ múi được gì, sao chả thấy Apple khuyến mại mà độc Android nhỉ :eek:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Dell Vostro 1320)
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Sudoku chùa kìa, tải nhanh kẻo hết lượt.
"AVG Anti Virus Pro" có gì hay ko mọi người ?
@Q-S Đừng nhìn lại Trước mình sài rôi, tốn ram chậm máy thôi. Có chặn đc khỉ gì đâu.
@Q-S Đừng nhìn lại Là app diệt virus và thêm 1 vài chức năng: chặn cuộc gọi, khóa app, chống trộm (tìm máy), giới hạn data 3G, lấy file apk đã cài ra thẻ nhớ, ...
lonely202
ĐẠI BÀNG
9 năm
để down ngay mới được. lại tốn bộ nhớ 😔
Thích mấy game của Toca Boca, mấy đứa nhóc rất thích chơi.
changtraikt4
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không miễn phí cho ios nhỉ?
Vấn đề là tải về rồi thì để nó ở đâu. Khi mà Ram và. Chip yếu quá...làm lag máy.
@ultimatevn Thì tớ đang là Thánh cô mà.....nên giọng nói ra pha chút âm hưởng hát ả đào...
Thik quá, free ko cần tốn tiền mua,mà đang sài JAV nên ko cài AVG vào làm j@ có khi cài vào 2 cái nó xung đột nhau thì mệt
tháng nào cũng tặng 😁 :D
down về xong xoá đi, nó lưu lại trên cloud mà các bác, lần sau tải lại được free bình thường😁
bakery00
TÍCH CỰC
9 năm
lạ nhỉ, mấy app free bên store chính hãng thì bên amazon tính phí rùi lại free
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
thanks 😁
P/S: nhắc lại với các bạn là Amazon có tính năng add app vào cloud nhé, hoàn toàn không phải tải về để lấy app, chỉ cần 1 click là xong, app là bản quyền của bạn trọn đời, đến khổ 😕
@m0n0 đồng ý là chỉ cần get app là trên Cloud có, n nếu sau ko thích có thể vào Cloud xóa mà bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019