Amply Jarguar 506N bao nhiêu Sò, loại gì?

Thảo luận trong 'Tìm hiểu về Audio' bắt đầu bởi nhienutc, 14/8/19. Trả lời: 1, Xem: 194.

1. nhienutc

Best Answers:
    0
    nhienutc
    ĐẠI BÀNG
    Nhiều lúc chẳng có gì làm muốn tìm hiểu Amply Jarguar 506N bao nhiêu Sò, thực hư về 506N dùng loại Sò gì?

Hôm trước em đánh liều đập vỏ con amply jarguar pa 506N Nhập khẩu Hàn Quốc của Komi đang dùng đếm thì thấy có 8 SÒ các cụ ạ.

Soi vào dùng chữ trên sò em thấy nó là loại sò TOSHIBA thảm nào tiếng hay đến thế.

Với amply jarguar 506N Trung Quốc thì em chưa biết. Bác nào đang dùng có máu như em thì lướt qua xem số sò trong amply 506n Trung Quốc có ít hay nhiều sò hơn 506N Hàn Quốc nhé!

Thảo luận thêm về chủ đề này?
    Hỏi đáp Audio
    Mời các anh em cùng thảo luận, hỏi đáp, đánh giá về các thiết bị âm thanh tại Cộng đồng Audio - tinhte.vn/audio
    hailinh43 thích nội dung này.
  2. nhienutc

Best Answers:
    0
    nhienutc
    ĐẠI BÀNG
    Em mới tìm hiểu thấy được thì amply jarguar 506N Trung Quốc có 2 loại là: loại 8 sò và loại 16 sò. Các loại này còn được chia thành loại 1 và loại 2 các bác ạ. Dòng amply 506N trung Quốc thì giá rẻ khoảng 3.5 - 4 trieu là mua dc 1 em. Nhưng chất âm so với amply jarguar Hàn Quốc thì cách biệt khá nhiều. Nên liệu và mức độ chịu chơi mà anh em có thể cắt máu cho phù hợp.

Đang tải...