Android 7.0 Nougat sẽ ra mắt vào tháng 8?

sonlazio
31/7/2016 0:12Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em S7 cũng chuẩn bị sửa soạn lên Nougat thôi.
mitommoc
TÍCH CỰC
8 năm
HTC 10 sắp được lên rồi. 😁
Mình vẫn đang ở 4.4.4. Cơ bản là thích ba số bốn này ..
hoc_3d
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang Kikat 4.4.x đây. S5 G900H.
hsgduba
TÍCH CỰC
8 năm
Bảo sao android ngày càng phân mảnh 😔. Google ra phiên bản mới liên tục trong khi các ông lớn ko nâng cấp cho các dòng điện thoại cũ.
S7E chắc cũng đc nhậu tới 3 mâm mới hết cỗ 😁
Hóng Android 7-8-9 ^^
bustalyme
TÍCH CỰC
8 năm
Sam toàn cập nhật sau hẳn 1 năm 😆)))
lecinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con sony c5 bao giờ mới lên được 6 đây. 7 ko mơ tới nổi
Đang ở 5.0 có bản update 6.0 hơn tháng nay ( hơn 1gb ) k biết lên 6.0 có j ngon k các bác tại đang dùng bản 5.0 thấy ok rồi
hut_mit
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phải công nhận android cải tiến quá mạnh mẽ, nếu không phải pin android còn kém ios thì android giờ bá chủ. Mẹ iOS giờ giật vl máy mới os mới vậy mà kém đến khó chịu. À hèm, được cái camera tự sướng. Nếu không anh tim bị tống cổ từ lâu
@hut_mit Có lẽ bạn chỉ xài con iphone 6s và đem con iphone so với galaxy y hoặc LG, HTC cùi bắp chăng? Đến Tim cook còn chưa dám tuyên bố cái iphone thần thánh của ông chụp đẹp nhất mà bạn tuyên bố giúp ổng thì thua. Bạn tự thấy vậy thôi chứ giờ nó chụp gần bét bảng nhé, thua cả S6 note 5, lgg4, lumia năm 2015 chứ đừng nói mấy con đầu bảng bây giờ, thấy rõ nhất la vào nhà hàng ánh sáng thiếu chút thì biết mặt Iphone ngay 😁. Còn về khoảng pin chai thi bạn nói android chai pin nhanh? đơn cữ con galaxy s2 ra từ năm 2011 đến nay đã 5 năm vẫn chưa thay pin mới và dùng cũng gần 1 ngày. Chưa xài các con cao cấp của các hãng thì đứng phán như thế nhé, người ta cười cho.
kutamitsu
TÍCH CỰC
8 năm
@hut_mit Vãi cả android dễ chai pin, tôi dùng m7 3 năm chưa chai tí nào,mấy đứa em xài ip đã thay pin cả😃, lại còn chưa cái nào chụp đẹp bàng ip. Chưa có đứa nào dùng ip cạnh tôi mà nó khen máy nó chụp ảnh đẹp hơn, nó toàn khen máy khác😃)
hut_mit
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vtb center
hut_mit
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kutamitsu chắc mình sai 😃
Sony Z3 đang cho thử nghiệm beta tới Preview 4, thấy thông báo Preview 5 không được phát triển vì Android ở bản này không còn tương thích với Z3 => Z3 không lên được Android 7 😔
sunguyen1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Buồn tình cho ẻm gpro2 của mềnh
Hi vọng lg làm tốt vụ cập nhật như đầu năm nay. 1 thanh niên dùng g4 chia sẻ 😁
Xài android thì cứ up lên thôi.nếu nhà sx không có thì lên xda chắc cũng nhiều lắm đấy.up lên thấy k mượt thì lại xuống thôi quá đơn giản =))
Roi vọt lại lên tiếng àk :
5 lên 6 , 6 ko xuống 5 đc . Bọn ngu muội nói xuống mới hài
4 dùng đc cái gì hay toàn mấy cái cũ rích @@

6 lên 7 thì mới dùng đc cái trình trả lời tin nhắn mới nhé ngồi đấy mà tdsht
Kanturu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mandyhades ÓC t**u à mà 6 ko xuống đc 5, tìm hiểu trước khi phát biểu. Thân.
@mandyhades Nói lảm nhảm cái gì đấy? Sau đừng cố tỏ ra vẻ huyền bí nói chuyện kiểu khó hiểu nhé. Đọc ngứa mắt lắm.
Mà nhân tiện cho hỏi đang dùng máy gì mà không xuống được android cũ đấy. Nói ra mọi người chỉ cho 😆
icon929
TÍCH CỰC
8 năm
@mandyhades Dường như khi đấng tối cao bạn phát trí khôn mày đã lấy ô che lại
7 à. Thôi em chằng dám mơ 😆 đang ko biết bao giờ mới lên 6 đây 😃
Nexus 5x đang chờ ngày lên N chính thức 😁
15g44
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nexus 5: Tin buồn trong ngày, có nghĩa là phải dùng 6.0.1 năm rưỡi nữa mới đến kỳ hạn đổi máy thì mới được dùng rom mới.
Điều bác nói thì ai cũng biết nhưng k dám kêu thôi, chẳng lẽ lại kêu máy mình dùng lag giật thì khác gì tự tay vả vào mồm
M9,s7 thì chắc rồi, hy vọng m8 cũng có thêm một bản nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019