[Android] Fluid Navigation Gestures: Cử chỉ điều hướng vuốt mượt hơn, có thêm vuốt cạnh

quancayda
3/10/2018 7:47Phản hồi: 232
232 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qhi
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thấy iphoneX có tính năng này rồi mà =)) Just for fun.
fank2000
ĐẠI BÀNG
6 năm
app này còn ngon hơn bên XDA, thks bro 😁
Thích kiểu vuốt của MIUI khi đang xài con máy phụ là Redmi 5 plus, giờ cài thêm cái này cho máy samsung, tiện quá 😃. Thanks chủ thớt. Kiếm mãi mới ra cái app này.
Giống miui nhỉ, mình thích hiệu ứng như trên ios hơn trên miui.
Đánh dấu có lúc dùng đến
Thanks mod, cài trên sony, bá cháy như xiaomi
@hottoctretrau Dùng có vấn đề gì không bác, em cũng dùng Sony, đang quan tâm 😁
@zeranto_s2e.td xài ngon nha bác :D đáng đồng tiền
@hottoctretrau em cài rồi mà khởi động lại máy nó bắt phải chạy lại adb, bất tiện vãi nồi
@GiangGia Có đâu ta, hqua khởi động mấy lần con nguyên. Hay chỉ bị sony?
@quancayda Mình khởi động lại ko bị j hết nhé sony X compact, vãn tự auto tốt
Bugati1990
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chốt lại Pie Control từ thời Napoleon vẫn ngon nhất. Ko cần lằng nhằng adb lắm hẹo gì cả.
Thích cái animation ghê :3
Đã dùng lúc thớt chưa giới thiệu hơn nữa tháng .
Ưu điểm : trong các app đã mua thằng này mượt nhất , hiệu ứng đẹp rõ ràng dễ thao tác , cũng rất xứng đáng nhưng chưa đầy đủ .
Vẫn còn thiếu nhiều thao tác . Cái mình đang dùng của Dev Hàn rất ngon , hỗ trợ nhiều thứ hay ho hơn .
Link cho ae nào cần : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.app.skillist.gesturebar
@cascadeur1987 Không nhé bạn , phải làm thủ công thôi nhưng app này mình thấy nó ổn định
@quancayda Cài app ngoài thì bị dính là phải rồi , có ai đi làm công không đâu bạn ? .
Ae thử Link này xem còn app không nhé : https://play.google.com/store/apps/dev?id=8796230237055866499
@luna_killer Ko luôn. Do bạn cài trước rồi nên nó lưu lai. Thử xài một acc gg mới rồi tải thử xem. Backup apk bạn đang xài share qua google drive đi.
@quancayda https://drive.google.com/file/d/1WbOAe3d6OtoFu_3M-OAe21g4mh32o5xD/view?usp=sharing
xiaomi nên không cần
mrluckvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu so sánh với All in one gesture thì sao các bác nhỉ, e dùng all in one khá hài lòng mà bản free cũng đủ dùng.
mua dùm xiaomi cái đi
app chính chủ, bao ngon
Mấy cái này Xiaomi nó làm cũng há lâu rồi. Mình cũng thử cũng thấy hay nhưng do mình ko cần nên thôi . Máy nào không thể lên được P thì đây là sự lựa chọn tốt đấy. Hehehehheeh
@pond1597 Lên P rồi còn bực cái phím ảo gesture nữa mùa của nó hơn. Ẩn navi bar rồi cài thằng này dùng được gần tháng. Chưa thấy gì để phàn nàn nhiều, chỉ mỗi cái vụ không tự động đẩy bàn phím ảo nhích lên tí cho tiện.
@tttuyentinh Fluid có chức năng hiện lại điều hướng ảo khi nhập liệu nên sẽ đẩy bàn phím ảo lên một khúc đó bạn. Check trong setting có đó More options > Show bar with soft keyboard.
@quancayda Bản pro mới được bác ơi, lúc post comment kia còn xài bản free không chỉnh được. Mới mò tìm bản pro "đểu" lúc trưa, giờ thì OK lắm rồi! Thank bác.
@quancayda Á nhầm, cái hiện lại đó mình không thích. Như nói ở trên: bản pro cho chỉnh Size of fluid hay gì đó (không phải size của 3 vùng cạnh nhé) thì thấy nó rất OK rồi.
Quá nóng cho a e android
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Mình dùng All in one gusture cũng có vuốt 2 bên cạch, có thêm cái vuốt ở góc, chỉ ko có vuốt giữ thôi, với 1 cái hơi khó chịu là dùng bàn phím ấn dấu cách thi thoảng app nó nghĩ là mình vuốt lên nên thoát ra home.
LinkSon
ĐẠI BÀNG
6 năm
có vẻ ổn hơn Navigation của XDA 😆)
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
đang dùng của LG,thấy ổn.
Lỗi link kìa bác chủ
@manhcuong04 Link nào lỗi vậy bạn? Tải được mà.
Mình thấy phần mềm này xài cũng hay mà sao thấy mọi người chê quá ta
@huaminhquan93 Chỉ là đã quen các app cũ chưa muốn thử cái mới 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019