[Android, iOS] Meete: ứng dụng tìm khuyến mãi ăn uống ở TP.HCM

Mr KOP
14/7/2016 9:28Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này sài ok lắm
@phoenixking Cảm ơn bạn nhé. Meete có nút Góp ý trên app, thi thoảng đẹp trời nhớ bấm rồi viết đôi lời gửi Meete nhé ^^
na ná mấy cái deal ngày trước. Tự làm giá cao lên, sau đó bán deal hạ giá xuống. Đi đến trải nghiệm thì service phân biệt và chuối ko diễn tả nỗi :v
@digimonxxx cái này thấy là deal giảm theo% bạn ơi, ko phải mua vé bao nhiêu tiền như mấy deal kia đâu.thấy ngon đó xài thử đi bạn à. như weta ccoffe mình mới đi dc giảm liền 50% so với giá menu rùi
@digimonxxx vo dua ca nam nhu va ka ko dc roi :'(
chua trai nghiem thu ma phan bua bai lam anh huong den uy tin va thuong hieu >.<
Hyper But
TÍCH CỰC
8 năm
Ủng hộ, bữa sử dụng đi The Coffee House chi nhánh Lê Đại Hành 😁
app hay, ủng hộ ^^
@Triệu Dũng Phú yayy nhớ dùng và góp ý cho app với nha bác :d
Ngon, cái này mà có thêm các km của mấy chồ massage nữa thì ngon. Tăng 123XYZ luôn
@nguyenhuynhvn (y) ;)
Ôi.. Winphone lại bị ra rìa.. 😔
leogolasz
ĐẠI BÀNG
8 năm
tải về toàn kêu bạn chưa mở mạng 😃
@leogolasz Bên em bị vấn đề với wifi marketing đó bác, phiên bản tới sẽ khắc phục 😁
huanlx1605
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khâm phục các bạn dám nghĩ dám làm . Mình cũng có ý tưởng như các bạn như mình lại không cố gắng xây dựng. Chúc ứng dụng của các bạn thành công
@huanlx1605 Cảm ơn anh. Chúc anh sẽ thành công với lựa chọn của mình, Meete cũng cố gắng đi xa hơn nữa! Có góp ý mong anh gửi về Meete nhé.
Bạn cho mình hỏi cái máy điện thoại trên tay đó là máy gì vậy. mình thấy rất nhiều người up ảnh y chang như cái của bạn mà hỏi thài chẳng có ai trả lời. minh cung dang tu tim thay giong san pham cua motorola moto X hay moto G gì đó. liệu có phải không
@Đặng Nam Hải hỏi admin đó bác 😁 hình đó k phải bên tớ chụp hehe
@Đặng Nam Hải Huawei Nexus 6P nhé bạn
Nice app! Đúng lúc đang đói haha 😕🆒:p😁:eek::rolleyes:;)😃
zFlashz
ĐẠI BÀNG
8 năm
ủng hộ...chứ như hotdeal hay mấy cái tương tự phải lấy vé mệt quá..mà nhà phải ở tp nữa..hy vọng app này sẽ đầu tư lâu dài và ngiêm túc..(đễ dẫn gái đi ăn cho đỡ tốn) =))
@zFlashz yeah, Meete có nhìu tính năng thú vị nữa đó. Bạn cứ khám phá và cho Meete vài đóng góp nhé
Mình đã xài thử app và ăn đc 2 quán, cảm nhận là đối tác của họ phục vụ tốt, không có vẻ gì là phân biệt mình và các khách hàng khác. Mục tiêu của các quán là thu hút khách vào những giờ trống bàn nên mình đi thì thấy khá vắng. Mình đi chủ yếu để trải nghiệm nên cũng chẳng mong là món ăn sẽ xuất sắc, nhưng phải nói là mấy món khuyến mãi theo mình nó hok ngon, chỉ để ăn cho biết thôi, còn bạn nên gọi mấy món mà các khách quen họ ăn ấy, mình ăn quán thứ 2 thấy vậy. Mình thường ăn linh tinh nhiều quán cho biết nên có app này cũng hay, chúc nhóm làm app thành công.
@Eric Passion Chào bạn 😃 Thực sự cảm ơn review của bạn cho Meete <3

Không phải ai thấy được bài đăng này cũng đi xài thử, rồi về lại bài này để review. Mình cảm ơn sâu sắc vì điều đó.
Còn việc món ăn ngon hay không, cũng khó nói quá bạn ạ. Đôi khi quán muốn đưa món mới vào ưu đãi, đôi khi đó lại là món quán cho rằng...ngon, đáng để khách mới ăn thử 😁 (insight của quán mà, khó nói lắm). Tuy nhiên Meete cũng đang đầu tư xây dựng 1 nhóm foodlover để tạo ra các ưu đãi "tốt" nhất, hot nhất có thể (Meete đang tuyển dụng trên fanpage).

Mong rằng App sẽ sớm mang lại trải nghiệm tốt hơn tới bạn, tới mọi người. Cảm ơn bạn 1 lần nữa nhé!
@Meete Uhm, tại mình cũng thuộc loại kén ăn, với mình cũng lang thang ăn nhiều quán lắm rồi, nên khẩu vị hơi khó tính. Mình ko có ý nói họ chọn những món dở, có thể là khách quen họ sẽ đánh giá chính xác hơn chủ của hàng. Tại mình nghe 1 vị khách bàn kế nói với người còn lại là ổng hay ăn cơm ở quán đó, nên mình kêu thử thì thấy nó ngon hơn món mì mình vừa ăn, dù thật ra so sánh cơm với mì cũng khập khiễng quá ^^
zFlashz
ĐẠI BÀNG
8 năm
Meete cho thêm mục đánh giá, cho điểm ưu đãi...có quán tốt quán ko tốt...để khách nhìn vào biết có nên đi ko...

ví dụ mình đã ăn quán mì cay quả cầu lửa thấy tốt...nhưng ko đánh giá trực tiếp trong meete được...qua foody đánh giá luôn...quán cafe Vieux ở Nguyễn Huệ cũng được...

bữa định ăn quán sushi gì ko nhớ tên...thấy ưu đãi cũng hấp dẫn định đi...hên mà gấu cản kịp...lên mạng tìm review thấy chê tơi tả...hên thật

=====
19/11 này Meete ra tới Hà Nội nha mọi người ^_^
tuananhhd88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nên bổ sung tính năng đnăg ký riêng mà không cần đăng nhập qua fb. Mình thử chọn đăng nhập qua fb mà k load được dẫn đến không login được.
@tuananhhd88 Xin lỗi bạn vì sự bất tiện. Sắp tới có thể Meete sẽ bổ sung thêm login qua Google, bạn chờ update nhé 😃
vipk31
ĐẠI BÀNG
7 năm
app có 1 bug nho nhỏ 😁
cần thì inbox mình nhé
@Meete
@vipk31 Có bug gì bạn cứ feedback nhé, xin cảm ơn bạn! :D
Cuối cùng cũng dc lấy 2 ưu đãi 1 ngày. Mới vừa đi ăn gà cay với uống trà sữa hôm qua xong 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019