Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Android / iOS] Mời anh em dùng và góp ý cho app Today Weather, tặng 50 code iOS và 100 code Android

Duy Luân
5/7/2017 12:36Phản hồi: 1.242
1.242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quocphongla đã đăng ký tham gia
Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather thích Today weather vì đẹp và dễ xà
Chọn hệ điều hành để nhận key: Android
Vent42 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: tiện lợi trong việc theo dõi thời tiết và dự đoán chính xác cao
  • Chọn hệ điều hành để nhận key: Android
recca4026
ĐẠI BÀNG
7 năm
recca4026 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Rất chính xác trừ những ngay quá xa
  • Chọn hệ điều hành để nhận key: iOS
hongquan800
ĐẠI BÀNG
7 năm
hongquanbmt đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: giao diện đẹp, dễ sử dụng
xuantuyendt đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Sản phẩm khá ổn, giao diện trực quan dễ hiểu, widget đẹp. Nếu bạn có thể cho phép tùy chọn một số màu nền thay vì nền màu đen thì sẽ tốt hơn.
»™¤98¤Harry_Potter¤98¤™« đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: mình muốn thử các app thời tiết ngoài ứng dụng mặc định trong máy.
    today weather có giao diện mới, đẹp và rất gọn gàng. mình rất thích giao diện mới này
Báo cáo mình đã được tặng key. Bác nào biết điền key như thế nào chỉ mình với nhé!
teutamteu đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: 1. Giao diện đơn giản, dễ sử dụng. Tuy nhiên bạn nên để theme mới nhìn sáng hơn, cái hiện tại nhìn tối quá.
    2. Các chỉ số mặc định: nếu như phần mềm này dành cho người Việt bạn nên để là độ C, km/h... là những thứ thân quen với người Việt, độ F,... nước ngoài họ dùng là chính bạn ạ.
    3. Nếu được bạn cho thêm 1 cái cấu hình làm sao biến nó thành cái xem thời tiết mặc định thay thế cho IOS. Ý mình là làm sao để mở máy lên có thể thấy nó ngay sẽ rất tuyệt với.
    4. Cái này không liên quan, chỉ xin thông tin từ bạn vì mình có việc liên quan đến nó: trang web bạn lấy hình ảnh là trang miễn phí, chỉ cần đính link ảnh vào là có quyền sử dụng phải không?
    Chúc bạn có sản phẩm tốt cho người Việt.
manhtien9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
manhtien9x đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: khá tốt, tuy rằng đôi lúc nhận tín hiệu gps bị lệch địa điểm, nhưng tạm chấp nhận được, chúc tác giả phát triển app tốt hơn
hienclub611 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Đẹp,hiện đại
Phineas&Ferb đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Giao diện đẹp bắt mắt, nhưng cần cải thiện một xíu về phần hiệu ứng để thêm tuyệt vời hơn.
thi1512
ĐẠI BÀNG
7 năm
thi1512 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Giao diện đẹp, mượt mà, hy vọng tối ưu pin cho smartphone.
khanhwhite89
ĐẠI BÀNG
7 năm
khanhwhite89 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: cập nhật thông tin thời tiết theo thời gian thực được thì tốt quá MOD
khanhngph đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Hy vọng có thể xem được hâu hết các thông tin quan trọng về thời tiết
viettn1104
ĐẠI BÀNG
7 năm
viettn1104 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: mới, lạ
mr.coccu
TÍCH CỰC
7 năm
mr.coccu đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Đôi khi vẫn thấy lag và k cập nhật nhanh như ứng dụng mặc định của apple. Mình rất khoái khoản ảnh nền bên yahoo weather. Nó cập nhật liên tục và random toàn ảnh đẹp ở VN và QT. Ad tích hợp thêm khoản đấy và cập nhật tính ổn định đồng bộ với ios ngon hơn nữa thì rất tuyệt vời cho 1 sp ng Việt làm 😃
lamthanhtn
ĐẠI BÀNG
7 năm
lamthanh_qlcn đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Giao diện bắt mắt, dễ sử dụng hơn đa số các apps khác.
bomrangchuot
ĐẠI BÀNG
7 năm
bomrangchuot đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Nên có màn hình tổng hợp thông tin thời tiết hiện tại tại các điểm đã add vào luôn thay vì hiện thông tin chi tiết của 1 điểm
bean0411 đã đăng ký tham gia.
  • Nhận xét, góp ý của bạn về Today Weather: Giao diện có vẻ đẹp, nhưng mà hơi ít tính năng 😁 nên add thêm nhiều kiểu widget.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019