[Android] Mời anh em dùng thử app tra cứu giá xăng dầu, điện, nông sản, vàng, lãi suất...

teamvietdev
9/5/2018 2:3Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

B.U.H|Kiss
TÍCH CỰC
6 năm
Về phần tỷ giá, biến động theo ngày.
Mình thấy giá trên apps đang cập nhật theo VCB.
Các bạn nên cho thêm sự lựa chọn từ các bank khác nữa.
Buddy112
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phần lãi suất ngân hàng nên bổ sung thêm tìm kiếm tên ngân hàng. Kéo được đến cái VPBank mà mệt quá
Mr-AAA
ĐẠI BÀNG
6 năm
Aap hay! Bạn ơi thêm phần biểu đồ giá và thêm biểu tượng sản phẩm (như tôm, cá...) cho dễ tìm ở các mục nhiều sản phẩm nhé.
NÓI thật là ở việt nam có tra cứu tất cả các loại giá thì cuối cùng cũng chẳng để làm cái gì . Nghĩa là mọi người biết cũng chỉ để biết và để đó thôi cấm có cãi , nhiều khi nếu có biết thì ko khác gì mua thêm ức chế vào bản thân. Bởi việt nam là như vậy,nó không giống như ở các nước phát triển có nền văn minh tiên tiến hơn,mà ở đó những ngươid lãnh đạo rất có trình độ cao và nhận thức sâu rộng. Còn nhìn về vn thì than ôi Nhất thân nhì quen và thứ ba là tiền. Cho nên có rất nhiều người sau khi ra nước ngoài tu học họ ko thèm vác mặt về việt nam nữa là vậy.
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Emranhieulam1990 chào anh, những điều anh nói cũng khá đúng, ứng dụng chủ yếu để tham khảo tránh bị mua hớ
Không có thông tin giá sản phẩm các vật nuôi
Cảm ơn team Việt Dev. Liệu các vạn có thể cập nhật giá nông sản với nhiều loại mặt hàng hơn không ạ? Ví dụ giá nấm, gạo, các loại cây ăn quả, hoa màu?
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Livinhung chào anh, bên mình cũng đang cập nhật thêm một số mặt hàng, đa phần nhiều mặt hàng chưa cập nhật được do thông tin nguồn dữ liệu
hm4u1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có biết nguồn tra ở đâu ko b? Cv của m khá cần mấy ttin này, nhưng cần biết nguồn
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hm4u1234 chào anh, dữ liệu bên mình lấy từ một vài nguồn như petrolimex, evn, giatieu, giacaphe...
Có giá bên ngành chăn nuôi thì hay quá. Hy vọng có ở version mới.
ngoanrazo
TÍCH CỰC
6 năm
app có dữ liệu nào đâu mà mấy bác chém @@
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngoanrazo Chào anh, ứng dụng hiện tại vãn tra cứu dư liệu bình thường nhé, anh có thể cho xin thông tin điện thoại anh đang sử dụng để bên em kiểm tra lại xem tại sao không lấy được dữ liệu, có thể app không tương thích.
Xin cám ơn!
jlovec
TÍCH CỰC
6 năm
Giá xe oto xe máy rất nhiều ng quan tâm
Giá dịch vụ từng khu vực nữa thì toẹt vời 😆
sup933
ĐẠI BÀNG
6 năm
app mới ủng hộ bà con hê hê
tinhnd
TÍCH CỰC
6 năm
Mình có mấy góp ý với team dev như sau:
- Mình vào mục nào trong app cũng quay đều mãi mà ko load được thông tin
- Sai chính tả, "Lãi suất" chứ ko phải "Lãi xuất"
ZEX
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phần thời tiết thiết kế lại dạng lưới cho dễ xem bác ơi.
Mình thấp app nhóm viết rất có tìềm năng, chỉ cần các bạn thêm một số loại giá, rau củ quả thịt thì sẽ giúp được nhiều người trong khâu đi chợ. Mình xin góp ý thêm là ở màn hình chính quá nhiều mục, nếu có thể cho người dùng chọn thông tin mà người dùng quan tâm thì hay.
Không biết là khi nào sẽ có các mặt hàng như rau củ quả thịt cá vậy teamvietdev ơi. Có cho bà con tham khảo đi mua đồ ăn hằng ngày.
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ứng dụng mới cập nhật lại một số lỗi hiển thị, cập nhật chứng chỉ SSL và trong thời gian tới khoảng đầu tháng 7 sẽ bổ sung giá thị trường gia cầm, rau củ...
Cảm ơn nhóm phát triển temvietdev, mình xin có chút góp ý là phần thời tiết nên cho người dùng tìm kiếm tình mà họ muốn xem, Mình xem kéo xuống tìm đuối quá.
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AkatsukiGaren cám ơn bạn đã góp ý
Mình thấy nếu được bạn nên ghi nguồn gốc dữ liệu mà app lấy về để mọi người yên tâm hơn khi tham khảo.
teamvietdev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AkatsukiGaren Chào bạn, trong app có ghi nguồn dữ liệu rồi nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019