Ảnh chụp từ iPhone X, cả đủ sáng và thiếu sáng

Duy Luân
4/11/2017 4:52Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ktstuan83
TÍCH CỰC
6 năm
Chụp vầy quá ngon!!! thích nhất là màu sắc và ánh sáng trung thực dễ chỉnh hậu kỳ!
linhatm
TÍCH CỰC
6 năm
ảnh tốt quá.
Iphone X Nếu Bạn Muốn Sỡ Hữu Thì Đã Có Hẳn Slogan Nhé "Thận Đỏ Trao Tay-Nhận Ngay Iphone X 256GB" 😁
doi than lay Iphone.png
Cái thời 6S bị đám Android flagship 2015 đập tơi tả khi màn đêm buông xuống giờ đã mở tận 1.8 rồy mà sao nản quá, cỡ V30 LG tầm điều kiện này đã lên đc 1/15 - 1/25 mà ISO 400 vẫn nét, hay đc như HTC10 năm ngoái là mừng rôỳ @@
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá ngon
@Duy Luân: hình như bạn có đang dùng U11? Bài này bạn là review nhanh và có nhấn mạnh về vấn đề chụp thiếu sáng thì gợi ý là nên có 1 vài tấm chụp so sánh để anh em có cái nhìn chi tiết hơn 1 chút

:p
@phuongvh.apple Đi sing mình không có cầm U11 theo 😁 mà đã so sánh thì phải làm nghiêm túc hơn chứ như vầy sao so được
@phuongvh.apple Có nhiều ng đang mong chờ bài so sánh camera giữa Pixel XL2, Note8 và iPX. Mong các mod tinhte sớm có bài cho anh em nhé 😁
toni vo
TÍCH CỰC
6 năm
Xem ảnh xong quyết định vẫn giữ 8 plus dùng
Black0_o
TÍCH CỰC
6 năm
Ipx còn tính năng nhấc lên là sáng màn hinh k nhi
75109
TÍCH CỰC
6 năm
@Black0_o có bạn ạ.
Black0_o
TÍCH CỰC
6 năm
@75109 thấy mấy bài trên tay ipx mà nhấc lên k thấy sáng cứ fải bấm nút nguồn hoặc gõ 2 lần vào màn hình
75109
TÍCH CỰC
6 năm
@Black0_o có lẽ là máy đang ở tư thế xem giờ rồi mà bị tắt màn hình, lười nhấc thêm tý nữa nên gỗ 2 lần vào màn hình 😁
chế độ trắng đen chụp chân dung khá là hay đấy, mà sao lại mất 1 góc trên đầu rồi @@
vitkon
CAO CẤP
6 năm
Qua Geyland mà chỉ ăn cháo ếch thì phí quá. Kể chi tiết cho anh em review chứ
ropedat
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vitkon Không thấy ông DuLuan lên tòa nhà Marina Bay Sands ngắm gái bơi à, khu Geyland ông sợ gặp người quên VN.
vitkon
CAO CẤP
6 năm
@vitkon =))
vlcdng
TÍCH CỰC
6 năm
@vitkon Cháo ếch khá tốt cho sinh lý đấy. Đến "phố đèn đỏ" thì ăn cháo ếch trc là đúng rồi
ropedat
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhớ hôm bữa DuyLuan đánh giá Nokia 8 chụp hình mẫu nữ đâu phải em này ta, đi trong nước dẫn một mẫu ngoài nước dẫn một mẫu à. Ghê
@ropedat Này bạn mà :v anh em cứ hiểu lâm
ropedat
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân
ảnh chụp đẹp, màu sắc chận thực, có vẻ iphone X đã có phương án để xử lý ảnh chụp tối rất tốt, ảnh ít noise và màu sắc ánh sáng khá hài hòa, tấm chụp gần cầu khả năng chụp chênh sáng vẫn chưa tốt
Anh Luân cho em hỏi có gì sáng sáng ở góc trên ảnh này? UFO hả?
38147018992_047d90751d_o (1).jpg
@duytran190591 Chắc noise hay bụi gì đó thôi bạn ơi :v UFO gì ở đây hihi
@duytran190591 Ặc, tớ bay nhanh thế mà cũng bị chộp á :v
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon rồi. Lâu lắm mới thấy ip chụp lên đẹp.
fireghost13
ĐẠI BÀNG
6 năm
Camera của iPhone vẫn chưa khá lên được bao nhiêu.
Ngoài lề chút, chỗ sushi anh ăn ở khu nào và giá cả sao ạ 😁
Khoa bún
ĐẠI BÀNG
6 năm
Camera của táo ít cải thiện nhất , ảnh vẫn hay kém nét & ngả vàng nhẹ .Chụp đêm thì phải nói là quá ẹ so với giá thành .
Thiencl
TÍCH CỰC
6 năm
Tối chưa ngon bằng Note 8
chụp tốt gê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119