[Ảnh điện thoại] Xoá chi tiết thừa, sửa méo góc, chỉnh màu từng vùng... nhanh lẹ bằng Snapseed

tuanlionsg
21/1/2016 10:51Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thipm2020
TÍCH CỰC
8 năm
Hay, thanks bác
boyhk_206
TÍCH CỰC
8 năm
cứ miễn phí + Dễ dùng + hiệu quả là ok 😁
có ap nao cắt ghép ảnh ngon không bác? ví dụ như cắt hình 1 người ghép và ảnh khác ấy
@tiensonkute Photoshop MIX thì phải.
@tuanlionsg Phải thằng này không thớt? Thằng này thì ram và cpu phải dữ mới kham nổi. Nếu không thì out là chuyện thường khi làm với các ảnh hơi lớn tí.
Screenshot_2016-01-22-14-33-08.png Screenshot_2016-01-22-14-33-31.png
@tuanlionsg hồi trước em dùng picsay pro , nhưng từ khi cập nhật phiên bản mới thì ảnh ghép bị bể như dùng hiệu ứng mozaic chứ không được như thế này nữa (ảnh em chụp màn hình nên không rỏ nét)
untitled.JPG untitled333.JPG
@tiensonkute Ảnh vui quá 😃
có ap nao cắt ghép ảnh ngon không bác? ví dụ như cắt hình 1 người ghép và ảnh khác ấy
chắc chắn thớt ngồi ở quán cf ToCoffee ở chân cầu Lê Văn Sỹ 😁
@deadandgone Đúng gòi. Tocoffee đó ;)
hay,nhưng đòi 8.0 trở lên 😔

dùng VSCO chỉnh tone lại là đc rồi. gớm phải cầu kỳ mà mất tự nhiên
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
8 năm
ĐÃ dùng Một ứng dụng miễn phí quá tuyệt vời.
Lexus350
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào biết làm sao cài lại Photoshop Touch không cần jb không chỉ giúp mình với ? Lúc trước chưa kịp mua thì apple nó gỡ bỏ mất toi , hix
christian08
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bài này hay nè 😁 Trc đây mình chỉ hay dùng các filter màu, cùng lắm là dùng Blur để tập trong hơn cho nhân vật chính của ảnh thôi, chứ ít biết chỉnh mấy cái này :D Giờ biết thêm, hy vọng sẽ giúp ảnh hoàn hảo hơn :D
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
8 năm
có cái nào có chưca năng xóa cho windowsphone không các bác
Cái Snapseed này miễn phí mà chỉnh sửa ổn, tuy nhiên chưa mày mò được những thủ thuật này. Thank bác chủ 😃
Đã thử gần như tất cả các app thì thấy đều vô dụng với nhu cầu.
Chỉ có 1 app duy nhất đạt yêu cầu là
Facetune. 4,99$... hoặc xài app lậu
Có nhiều chế độ chỉnh sửa chuyên nghiệp và quan trọng nhất mà tất cả các app khác ko thể làm dc.. không bị mất dụng lượng file. Mấy app kia rớt dụng lương thê thảm
Đang tập tẹ dùng pícart,thấy mn nói nhiều về snapseed nên chấm cái về xem thế nào
App rất hay. Ngồi chỉnh cũng zui kèm giết time. Kiểu này mấy chị em ko thích đâu, họ chỉ thích nhấp phát xong luôn như kiểu analog hay vsco thôi. Cảm ơn bạn và Duy Luân đã đưa tôi tới đây.
hya ghê!
nvt22vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
hóng ké để lần sau còn biết
Để ý chỗ nó xóa thấy bê bết.
Tải về nhanh thôi 😆
binh110110
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình vẫn hay xài snapseed. Cực ngon luôn

Xu hướng