Anh em cho hỏi mình đang muốn đầu tư 1 chiếc xe đạp để đi tập thể dục buổi chiều. Ngân sách của mìn

ban2012
17/10/2019 2:52Phản hồi: 6
Anh em cho hỏi mình đang muốn đầu tư 1 chiếc xe đạp để đi tập thể dục buổi chiều. Ngân sách của mình tầm 10 triệu. Hiện mình thấy chiếc giant escape 1 city 2020 khá là đẹp. Anh em đã ai dùng chiếc đó chia sẻ cho mình xem chiếc đó chạy có hay không. Mà sao escape có nhiều dòng thế nhỉ anh em ? Với 10 triệu còn chiếc nào chạy hay hơn không?
Cảm ơn anh em !
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe đạp trên thì trường có cả đống bạn ơi nhưng đầu tư đến 10tr thì phí quá. tôi đang sử dụng chiếc xe tên cleppat có mấy triệu mà ngon lắm thương hiệu thì không nhớ của nào nhưng sài cũng mấy năm chưa thấy hư hao gì,
Neu ban can, thi khoang 2 thang toi nua minh se de lai xe dap hien co cua minh gia 3tr VND.Vi minh can tap giam mo bung nen thay xe dap la hieu qua nhat. Xe dap minh la dong fixed gear kha an toan.
Nếu bạn cần, thì khoảng 2 tháng tới nữa mình sẽ để lại xe đạp hiện có của mình giá 3tr VND. Vì mình cần tập giảm mỡ bụng nên thấy xe đạp là hiệu quả nhất. Xe đạp mình là dòng fixed gear khá an toàn. (hình ảnh minh họa như ở trên)
Nhiều chứ bạn, theo mình nên mua nhật bãi nhé. tầm 8 triệu là mua dc con full nhôm đẹp tuyệt vời, còn lại đầu tư phụ kiện như mũ, kính, 1 số đồ phụ tùng đi kèm xe. Nếu thực sự muốn mua xe pm mình tư vấn nhé. Theo như bạn nói sơ bộ thì chỉ có dòng touring là hợp với bạn
schfldbke
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình mua 1 chiếc bên siêu thị tại gia gần 5tr thôi nhưng tập thích lắm, 85kg nên mà vẫn đạp vô tư , nhà người già trẻ nhỏ đều thích
thời tiết nắng mưa thất thường như này thì mình chỉ thích tập ở nhà cho tiện thôi, cũng đam mê đạp xe lắm nên sắm chiếc xe đạp tập của elipsport về vận động tại nhà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019