Anh em có câu hỏi? Hãy post lên Tinh tế, anh em sẽ được giải đáp

Duy Luân
2/10/2018 15:22Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhờ AE Tinh Tế giúp:

Cho mình hỏi chủ đề về ổ NAS (cloud):
1/ MÌNH MUỐN MUA 1 Ổ NAS GIÁ TỪ 5 ĐẾN 7 TRIỆU THÌ SẢN PHẨM NÀO LÀ ĐƯỢC. XIN AE TƯ VẤN. THANKS.
2/ Mình tham khảo dòng BUFFALO TERA STATION WS-WVL,TS-WVHL và SYNOLOGY ds218. có giá thành ngang nhau (trong tầm 5 triệu). Tuy nhiên không biết
- Dòng nào dể sử dụng hơn. App hổ trợ nhiều hơn?
- Dòng nào lưu trữ Camera wifi IP tốt hơn?
- Dòng nào dùng cho video 4K tốt hơn>

nhờ cả nhà tư vấn nhé. THANKS
muibu88
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trungeplus Synology ổn định và dễ xài hơn nhiều so với Buffalo hỗ trợ cả các app cho mobile nên rất dễ sử dụng ngay cả trên mobile đáp ứng tốt các yêu cầu của bac
@muibu88 thanks Muibu88
@Trungeplus bạn post vào https://tinhte.vn/hiepsi/ đi cho dễ support nè 😁

Hiệp Sĩ

Hãy tham gia và hỗ trợ những câu hỏi của thành viên Tinh tế về khoa học, công nghệ để tích điểm và thăng hạng!
tinhte.vn
Kaiden Huynh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hỏi nay bây giờ luôn, sao mình thấy tai nghe bluetooth thông thường khi dùng trên iphone cứ bị lỗi dù chỉnh âm lượng nhỏ nhất thì âm thanh trên tai nghe vẫn ở mức trên trung bình, chỉnh nhỏ nữa thì tắt luôn. Test trên android thì không bị. Có ai bị giống mình không và có cách nào khắc phục không? Xin cảm ơn
ps: tai nghe tronsmart, một số tai nghe bluetooth khác lúc thử cũng bị y chang, không nói tai nghe vài củ và tai nghe apple
@Kaiden Huynh hỏi sai chỗ rồi 😁
searchvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bạn nào làm được App mail và App note của macos có thể phóng to thu nhỏ bằng 2 ngón tay giống như trên safari được không nhỉ?
@searchvn cài app khác thôi thím 😁 app nó không support mà
Dinhquoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho hỏi các bước để tạo ra một Topic về câu hỏi muốn giải đáp trong các mục, ví dụ: IOS, Hiệp Sĩ… ??? Cảm ơn
@Dinhquoc bạn cứ vô đó và posst thôi, không cần làm gì thêm
hakuna_kt
TÍCH CỰC
6 năm
Xin mọi người tư vấn về quạt sưởi, cho 1 người già, nhà ở quê không có phòng kín, khí hậu miền núi (miền Trung). Trân trọng!
@hakuna_kt Sưởi mua loại sưởi dầu ấy an toàn và tốt cho cơ thể
hakuna_kt
TÍCH CỰC
6 năm
@Manhtoan112 Sưởi dầu thì giá cao hơn điện trở vs bóng halogen, điện trở thì quá nguy hiểm, thêm nữa sưởi dầu hợp với không gian kín hơn. Em đang thiên về bóng halogen
@hakuna_kt Halogen sẽ đốt oxi nên bạn chú ý.có thể làm dàn 3 bóng cũng rẻ
hakuna_kt
TÍCH CỰC
6 năm
@Manhtoan112 e cũng nghĩ vấn đề này rồi, do ở quê không khí thoáng đã, nhà nhiều gian nối thông chứ ko phải phòng kín. Nên cũng ổn bác nhỉ!?
@hakuna_kt Thoáng thì ok cũng đang dùng 3 bóng 500w/bóng cho phòng tắm
Xin giúp dùm em.. iphone 6S dạo này chậm quá.. cài game gì cũng chạy chậm.. phải chăng đã đến lúc mua mới.. anh em giúp dùm 1 tay. Cảm ơn nhiều
@hientnv 6s làm gì đến nỗi chậm. Cài đặ lại, chạy mới xem sao bạn
hakuna_kt
TÍCH CỰC
6 năm
@hientnv lên iOS 12 luôn đi bạn, mình mới lên cho con 6s, rất ổn
@Manhtoan112 Mình cũng định cài lại.. với lại cũng đã lên iOS12 rồi.. mà thấy chậm quá..
searchvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
một bài spam đúng nghĩa
hettiensai
TÍCH CỰC
5 năm
vấn đề của mình là chuyển đổi sim 11 số trong danh bạ mà sao trong tin nhắn với cả trong mục danh bạ yêu thích iphone 6s nó không đồng bộ vậy ạ, hiệp sĩ nào biết cách xin chỉ giúp với. /
Tinhte ơi có cách nào để S8 Plus Hàn được dùng thử Oen Ui không nhỉ
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
Thích cái cộng đồng này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119