Anh em có còn tải được ứng dụng MP3 Zing trên iOS không?

15/10/2018 4:19Phản hồi: 195
Anh em có còn tải được ứng dụng MP3 Zing trên iOS không?
Mình phát hiện ứng dụng nghe nhạc MP3 Zing hiện tại không thể tải hay tìm thấy trên AppStore nữa, đồng nghĩa với việc anh em sử dụng iOS sẽ không thể download mới được, còn nếu đã tải rồi thì ứng dụng có sẵn vẫn hoạt động bình thường cả nghe online hay tải nhạc về máy. Hiện tại dạo một vòng thì có thấy anh em đã phát hiện điều này từ vài ngày trước, hiện giải pháp chống cháy là nghe đỡ bằng các nền tảng hay ứng dụng khác mà thôi. Anh em có sẵn ứng dụng trên máy thì đừng gỡ để phòng khi cần tải lại nhé.

195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
Tầm 1 tuần nay rồi
xác nhận: ios ko có thật.
ps: mình ko dùng cái này
@hoangdacviet ừm. vẫn bt. thanks
PhamtLinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangdacviet Người ta đang nói vui tự dưng ông nhảy vào chửi chửi cái gì thế ? Ra đường nhớ đi đứng cẩn thận nhé bạn
tungd3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daot096 cần tải lại thì vào mục đã mua vẫn có để tải nhé
@PhamtLinh Cám ơn đã nhắc nhở.

Bạn có thể ăn nói bỗ bã, chửi bậy vui vẻ nhưng nói gở, tâm địa ko tốt thì ko nên đâu 😔
mình dùng app nhạc của tao nên ko quan tâm cái này.
Lang_Thang07
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không dùng zing mp3 từ lâu rồi.
Toàn lên chiasenhac tải chất lượng cao về nghe bằng app mặc định thôi 😁
@HuuPhongNguyen1507 ờ nhà cháu xài Apple Music, đồng bộ họ nhà táo suốt ngày đây ạ 😃 Không biết ai bố đời ở đây? 😃 trước khi cái đống cloud đấy tồn tại chắc iTunes với iPhone quăng vào sọt rác nhỉ? 😃 không biết thì cứ việc hỏi, không ai trách đâu 😃
Y.S
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HuuPhongNguyen1507 Tiện hơn? Copy 1 bài nhạc hoặc 1 bộ phim hoặc 1 tài liệu vào và chơi đc với tất cả các phần mềm chơi đc nó, với 1 cái phải đồng bộ rườm rà và chỉ chơi đc với 1 app thì sao gọi là tiện hơn nhỉ 😁 Đó là cái tù của iOS mà mình cực ghét. Muốn copy file nén, pdf, doc, xls,... thì phải làm bằng nhiều cách khác nhau nữa và vô cùng rắc cmn rối luôn. Mình xài cả iOS và Android nên mình nói khách quan thôi. Với cả mình cũng không cắm cáp chép vào, có wifi direct để làm gì :D Nói chung cứ vứt được file vào bộ nhớ đt rồi để app lo việc mở nó chứ chẳng phải sync siếc vào từng app riêng biệt là vui r
Nhaccuatui còn phong phú hơn cả mp3 Zing nên không quan tâm 😁 nhất là có cả Ba Xạo Đột Kích :D
@quynhmatroi Nhưng bực cái một số bài bên zing nó lại có bản quyền, tự nhiên đang nghe bên nhaccuatui lại thiếu, mà mình cũng thích app nhaccuatui hơn vì nó xoay ngang ipad cũng xoay theo.
@quynhmatroi Không biết sau chứ mình lại thấy bên zing mp3 nhiều bài hát hơn nhaccuatui
@shinichi_11_11 tùy dòng nhạc mà bên zing hay bên nhaccuatui có nhiều hơn
Nhaccuatui còn ngon chán, ít bị gỡ hay vi phạm bản quyền như Zing 😁
ko dùng cái này, dùng Spotify nên ko quan tâm 😁

mà cai Zing MP3 này cài lại máy là mất sạch, dù có backup, bây giờ có save đc playlist chưa ae ?
hongson68
ĐẠI BÀNG
6 năm
@barrettroyal E xài VIP vẫn tải được ah bác, cái nút tải về nằm góc trái cái playlíst kéo 1 phát 1 file nén :D.
2017 mua 1 năm VIP mà sao xài được tới 2021 :D, phải cắn răng xài.
thudaigia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ghet_con_gai Làm quá bác, nhạc chất lượng cao nên nghe cũng đã mà. Tải lossless về rồi mở bằng Poweramp nghe phê lòi!
@thudaigia lên HDvietnam kéo lossless về nghe 😃
@ghet_con_gai ý e là vd tải về nghe xong lúc reset factory máy iPhone, restore backup nó ko có nhạc đã tải về.
Hóng nhaccuatui đi theo. Zing mp3 lần này là lần 2 dính phốt to vì bản quyền rồi
thudaigia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hunglong96 Sao apple nó biết bài nhạc Việt Nam nào không bản quyền, thánh
TaoLa1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thudaigia Chủ yếu là qua kênh report nhé 😁
@thudaigia Thường thì sẽ có công ty thu âm xyz nước ngoài nó report thôi ông, chứ nhạc Việt ai thèm
Cũng may là mình chưa xóa Zing MP3
Apple chơi chiêu chắc rồi 😁
snackviet1
TÍCH CỰC
6 năm
Hay tải về trong máy,mở bằng Mx player Pro,nghe To hơn (200% thì rè quá,trong 30 mức thì nâng lên 20 là đủ) mấy app thường hay là nghe,xem online,chứ nghe nhạc thì chỉ đc cái Âm lượng to hơn chứ k hay :3
chiphazard
ĐẠI BÀNG
6 năm
ios vẫn có thể tải được nếu trước đây đã từng tải rồi, hqua mình vào appstore tìm ko thấy nên vô phần purchased tìm thì lại lại thấy và down được nhé
@chiphazard Nếu vậy có thể là do trình tìm kiếm có vấn đề, và chỉ cần có link sẽ cài được.
Google Play cũng vậy. Search PUBG không có kết quả, tưởng bị gỡ bỏ rồi nhưng dùng link mới biết không phải.
SinhPhan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chiphazard Purchased chỉ ở ios phiên bản 9.3.... trở xuống mới có nhé! Ai lên 10 trở lên là mất lâu òy!
Vẫn tồn tại đây các thím ợ!
@Khaihoanhao76 Bác tải từ trước thì vẫn còn nhưng tải mới thì tìm kiếm không có.
@Quang Ngọc 2401 Mềnh cũng không nghe mấy mà cũng không để ý
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quang Ngọc 2401 hình như trên store us thì bị gỡ, nhưng store VN thì vẫn còn, bác nào trc đã tải rồi, có thể vào phần Purchased để tải lại, mình vẫn thích dùng zing hơn cái nhạc của tui.
PhamtLinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhhai.bk Store us không có zingmp3 lâu rồi bác ơi. Còn store vn thì mới bị gỡ đó
căng 😔 1 tháng trc còn sập dc mà kì vậy :(
@AbihT Dm mean nha màyyyyy
@Duy Luân ư ư 😆)
bocua
CAO CẤP
6 năm
Mấy đồng chí Ongame cũng mất tích luôn rồi
@NhaLauXeHoi Mất tích lâu rồi, mình chơi TLMN trên Ongame tiền nhiều như quân nguyên giờ xài iOS bó tay, bực vl
bocua
CAO CẤP
6 năm
@Phuc Le Hoang Tiếc là chả làm được. Bọn đấy cũng hút máu ghê phết
Có tải lâu rồi mà ít Khi dùng toàn dùng nhạc của tui
Đã từ rất lâu rồi,tôi ko nghe nhạc trên zing
Quanghuy.jp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Toàn nghe nhạc stream qa soundcloud nên cũng ít để í :>
mymemory87
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quanghuy.jp có cái app nào free trên ios nghe đc Flac trên đám mây ko vậy bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019