Anh em có dán màn hình cường lực như thế này không?

cuhiep
19/2/2017 7:18Phản hồi: 495
495 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
đây là full set Nillkin của em đây ạ Photo 19 37 09, 23-02-2017.jpg Photo 19 37 20, 23-02-2017.jpg Photo 19 37 31, 23-02-2017.jpg Photo 19 37 53, 23-02-2017.jpg Photo 19 38 02, 23-02-2017.jpg
Lucy2014
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lovingyou92 Đẹp quá !
lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy trên này vote ko dán nhiều hơn dán, vậy mà ra đường thấy toàn dán ko ??
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
vẫn sử dụng miếng dán bình thường từ iphone 4s tới h, nếu mua máy nào được tặng dán cường lực thì bóc ra ngay và thay lại bằng miếng dán thường. dán cường lực vào nhìn dt xấu, dày và đặc biệt là cảm giác lướt - nhìn không đã.
Nokia6686
TÍCH CỰC
7 năm
Phụ nữ họ thích ăn mặc kiểu như vầy.
Nên điện thoại của họ cũng phải dán kiểu thiếu trước hụt sau như vầy.
lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nokia6686 Bác có share hay có link em này em xin, em thèm quóa
bambiba
TÍCH CỰC
7 năm
Mình có dán cũng k đc full màn. Nhưng chủ yếu là tránh xước mặt kính
lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bambiba có full màn dc mà bạn, bạn kéo lên mình có hình cho bạn xem ấy
l3adboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới đọc tới trang 4 mình thấy khá nhiều bạn hiểu sai về kính màn hình smartphone , nó chỉ chống trầy chứ không phải tuyệt đối không trầy nhé , thử với cát đi bạn sẽ có kết quả ngay .
Kính cường lực nó chỉ hạn chế việc xước màn hình thôi. Còn vỡ thì hên xui. Có loại rơi vỡ màn mà cường lực còn nguyên. Có loại rơi vỡ cường lực còn màn hình cũng vụn theo. Nó tuỳ góc rơi, điểm rơi, độ cao nữa. Và kính chống xước tốt cỡ nào mà gặp tinh thể cát nhỏ li ti vẫn xước bt. Nên dán cũng 1 phần hạn chế và tạo tâm lý yên tâm khi sd thôi
holigan002
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidadolangthang mình kím ko thấy bán miếng dán mặt sau iphone 6 plus ấy chứ @@
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidadolangthang Éo liên quan chứ avat kích dục vãi =))
Cho xin tên em trong avat với 😁
@holigan002 Tìm miếng dán thường cho 6 plus rồi mua nhưng chỉ dùng mặt sau thôi. Nhiều shop họ bán miếng cường lực full tặng kèm miếng mặt sau carbon luôn mà
holigan002
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidadolangthang nghe hấp dẫn quá - bác cho xin link với 😁 - công nhận là mình rất gà nên cần giúp đỡ - được cái mình biết tiếp thu :D
bọc như kia thì rơi vẫn sớt góc như thường
frigidDragon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình cũng đã dán thế này, và cũng vừa bóc nó ra tôi qua o_O
pqd1910
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng miếng dán là vài hôm nhìn trông nó xước tùm lum nên mấy năm nay không có khái niệm dán nữa rồi, để trần cho nó sướng. Được cái mình ngồi một chỗ ít di chuyển nên không lo 😁
http://phukiendtdd.net/san-pham/kinh-cuong-luc-iphone-7-nillkin-amazing-h-pro-chinh-hang-sp499317.html

Cường lực của Nillkin cũng vậy thôi bác ơi , quan trọng là bảo vệ được 90% màn hình ok rồi 😁
hungnguyenhs
ĐẠI BÀNG
7 năm
Điện thoại đẹp mà dùng ốp vào thì chả khác nào một em cực xinh mặc full chống nắng + đeo kín râm + khẩu trang + đội mũ bh. Mất hết giá trị.
aquarius_n2d
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnguyenhs 😆 quan điểm của mấy bác hay soi gái 😃)
Chẳng bao giờ dán, trừ khi mấy con hàng tàu không có con tinh tinh.
Cũng có mặt ở đây cơ á 😆
TUan_Kun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn như đây ko phải là cường lực cho a5 2017.Nhìn phần loa thoại nó ko đến phần cong là biết rồi => Cường lực cho a5 2016
có dán con A7 2017 về sài thấy xấu tháo ra bỏ lun...
Ko dán 1 thời gian màn hình nó trầy khi đó trải nghiệm còn tệ hơn
Nhìn nhức mắt
tpe1893
TÍCH CỰC
4 năm
Dùng iPhone thì cứ dán kính full viền của Benks là sướng nhất ạ. Còn ko thì dán loại của Bellkin trong Apple Store, đắt nhưng nó đẹp lắm.
con galaxy note 3 huyền thoại, buồn buồn bóc phát gãy cmn luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019