Anh em có đang chờ iPhone 11 để… mua iPhone X và XS cũ không?

P.W
10/9/2019 16:24Phản hồi: 328
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rintakis
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thu gom ip x,xmax củ. Anh em nào để mình mua hết nhá 😃
OxJade
TÍCH CỰC
5 năm
Mới mua xr dc 1 tháng hơn và h qua 1 đêm mình trở thành tối cổ T_T
Bán Xs Max lên Pro 11 thôi. K thích to nữa 😁
dzundat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko, mua ip11 luôn vì dung lượng pin cải thiện hơn mà
Hóng X lock giảm giá kịch sàn 😁
Xs max về tầm 15 củ là mua xài thơm, mình bán cũ cách đây 1 tháng còn được 24 củ.
@cucucu em đang có 1 con gold 256 tình trạng fullbox đẹp gần như 100% thì thời điểm này đẩy đi được bao nhiêu bác nhỉ?
@biahoi5ngan Đẩy nhanh tầm 22-23m
@KhánhDương_ib à, bảo sao thợ nó đề nghị giá 20 tròn, thanks bác 😁
s89hd
TÍCH CỰC
5 năm
nói chung là chưa có tiền đổi từ SE sang note 😁 chứ ip chả có gì ngoài cái imess để níu kéo cả,
chipale
ĐẠI BÀNG
5 năm
@s89hd bạn chuyển sang SS là đúng đấy, vì ngta xài ip là vì hệ điều hành của nó mượt chứ ko phải là cái imess, giờ chả ai xài imess cả, toàn xài fb messenger vs zalo các kiểu thôi :v.
s89hd
TÍCH CỰC
5 năm
@chipale E thích tiện dụng hơn, ví dụ như chia đôi cửa sổ, sử dụng mess hay zalo nhunge vẫn xem youtube dc. 😆
s89hd
TÍCH CỰC
5 năm
@chipale E thích imess vì gửi ảnh qua cho nhau giữ nguyên chất lượng. 😃 cũng tiện khi nt nhiều
tầm này nâng cấp lên XS MAX là hợp lý anh em ạ. Thật sự nhìn quả Cam của 11pro đéo thể nuốt được
kudatluv93
TÍCH CỰC
5 năm
Nhắm con Xr, nhưng mà xem lại thì thấy để gom lúa mua con 11 nâng cấp của Xr thì okie hơn 😁
s2thamhams2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng XSMax, mình mỗi năm thay một điện thoại từ thời 6Plus đến giờ nhưng năm nay mình sẽ không đổi nữa. Có 3 nguyên nhân khiến mình đưa ra quyết định này: 1. Giá một chiếc Flagship bây giờ quá cao, mỗi một lần đổi điện thoại là một lần phải cố so với số tiền mình muốn bỏ ra, mà ngày càng tăng cao đến mức nó thành một vấn đề khá quan trọng mỗi lần đổi điện thoại. 2. Không có quá nhiều khác biệt giữa các đời điện thoại sau 1 năm sử dụng, đơn giản như năm nay mình k thấy tính năng gì quá mới và khác biệt giữa Xsmax và 11 pro max ngoài cái cam. Mà chụp ảnh thì mình toàn dùng máy cơ rồi nên tựu chung lại là không có gì quá khác biệt. 3. Gần 30 tuổi rồi, không còn đam mê cháy bỏng như thời trẻ,1 cái điện thoại mới ra phát là bằng mọi giá phải sở hữu ngay lập tức, càng sớm càng tốt như một thói quen khó bỏ chứ thực ra nhu cầu bây giờ cũng chỉ nghe gọi, nhắn tin. :p
P/s: Thứ đến giờ vẫn giữ chân mình lại với Apple và muốn mua các flagship đầu bảng như một phụ kiện đính kèm, thể hiện sự chuyên nghiệp trong công việc và tính ổn định của hệ điều hành IOS thì đến giờ con XSmax vẫn còn nguyên giá trị.
TaThiTan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@s2thamhams2 XsMax thì cho ông 2->3 năm nữa vẫn ok
Vì thật sự phần nhiều sẽ chỉ nghe gọi nhắn tin facebook pla pla...chứ có giờ mà ngồi chơi game suốt ngày rồi so đo fps cao hay thấp mấy đâu
hpht
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói không phải khen chứ iphone x giữ giá kinh^
thởi điểm mua 6s lock đến rồi các bác ạ
@tobe2405 =))))
Re0
CAO CẤP
5 năm
cũng nên chứ vì theo như hiẹn tại thì tới tối qua nó vẫn là con chip mạnh nhất của táo mà , 2 năm tới dùng nó mình nghĩ vẫn vèo vèo sức ngựa
Chờ con XR 2 sim xuống giá để mua nè
MonoStar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang xài mi8 rất hài lòng
Hem có tiền nên chờ ra để mua i8
Chắc chắn là có rồi. Xs là 1 sự lựa chọn khá ngon. Vì X là dòng tai thỏ đầu nên chất lượng chưa hoàn thiện bằng
Có chứ 😁
chipale
ĐẠI BÀNG
5 năm
cũ apple mà bền vl, vẫn đang xài ip6 3-4 năm, rơi rớt bao lần mà vẫn chả bị làm sao. Vừa mới lên ios 12.4.1 và vẫn đang xài ngon lành! Tính lên đời mà nó vẫn bền quá :mad:
P/S: Ip XS cũ giờ giá tầm bn các bác nhỉ?
Hoàng Loe
TÍCH CỰC
5 năm
MÌnh thì ko đợi mà sẽ trung thành với XsMax thêm 1 năm nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019