Anh em có gắn đồ bọc chân chống giá 10 nghìn không? Chống trầy gạch, chống chảy máu chân

Nam Air
23/6/2019 7:43Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng . Đanh tìm mua xài . Thấy nó tiện lợi cho nhu cầu . Mặc dù chạy chiếc xe wave cù bắp đi cày mỗi ngày.
đất mũi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Còn bạn nào thích đẹp thì mua chân chống của rcb , cắt CNC rất đẹp phía dưới có đệm lót cao su .
levinhkhuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 time tháo ra sét cả chân chống, ko dùng
Đi thì để ý chút thôi, không lo lắm
Nhưng có thì càng tốt
Đã từng 3 lần thay móng chân vì chân chống rồi 😁 lúc nó kéo ngang qua móng chân bảo đảm ko một chút đau đớn hay cảm giác gì hết. Chỉ thấy 1 đống máu thôi. Nhưng 5p sau thì thôi luôn, chỉ muốn khóc hết nước mắt o_O
Cái này gắn vào trầy gạch hơn thì có. Không trầy là khi chân chóng sạch thôi, còn khi có đất cát thì nó sẽ dính đầy xước còn khiếp hơn, lại dơ nữa. Nhà có người mua bảo gắn mình chẳng gắn, lấy đồ kê
ring
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua cái móng trâu cho con xe hết gần 700k. Đắt tiền nhưng được cái đàng hoàng ko tạm bợ.
Screenshot 2019-06-24 13.39.21.png
Nhìn thấy gớm 7ZYXTHG.png
1, Cái này rất tác dụng:
- Giảm bay móng
- KO trầy sàn - êm

2. Nếu dùng thỉnh thoảng quay xe = chân chống thì vài tháng thay
Quay liên tục đc 15 ngày, hoặc 1 tuần tùy vào nền quay.

3. Nên dùng
hnilqhuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
trước cũng mua 10k, nhưng là 1 đôi
Mình đang bán bộ này trên Lazada. Đã lắp vào xe AB được nửa năm rồi. Lót khá bền chắc, quay xe 180° bằng chân chống vô tư mà không bị mòn, rách.. Ae có thể tham khảo nhé!!
https://s.lazada.vn/s.TuyH
Cái này thấy người ta bán ở lề đường nhiều lắm nhưng không biết chất lượng như thế nào,chưa xài tới nhưng gắn vào bảo vệ cái chân và nền gạch củng tốt.
Cái này rẻ mà hữu dụng đó chứ, mình từng bị bóc móng ngón chân cái bên phải vì cái chân chống nên rất muốn gắn cái này mà ko thấy mấy anh hàng dong nào bán.
Mình dùng vì chân chống xe mình bị nghiêng quá,dùng thấy đỡ nghiêng hơn
hoangtujk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng cho cả gia đình 6 chiếc xe và cảm thấy rất hữu ích !
quoclekts
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng cho tất cả xe trog nhà. Xài ngon. An toàn. Gần 3 năm rồi chưa hư gì hết. Mình khuyên nên dùng nhé moi người.
zonzongl
TÍCH CỰC
5 năm
e dùng cái này đc hơn năm nay r
hồi đấy chưa bán đầy đường như bây giờ mà e mua online thôi
mua 3 4 cái về gắn hết mấy xe ở nhà
tác dụng tốt, gạt chống k nghe rột rột, dắt xe tự tin hơn.
cách đây tầm 1 tháng nó mòn rách nên e mua khác về thay, tháo ra thì thấy bên trong có bám đất cát linh tinh, nhưng rửa đi là sạch thôi, để khô tí r lắp cái mới vào.
vãi cả trầy gạch, gạch mắt tiền .... haha nghe con mụ nói mà mún lấy cái chống xe xỏ xuyên não mụ ghê
bishamoon
TÍCH CỰC
5 năm
Gắn cho xe nhỏ tầm 100-120kg trở xuống thôi, mình gắn cho SH và 1 con xe khác 190kg, xài đc gần 2 tháng nó rách lòi cái chống ra, chống bị đọng nước mưa bị gỉ luôn.
Trước có dùng 1 thời gian, nó gião nhìn ghê quá nên bỏ đi. Chứ thực sự có cái này dựng xe yên tâm hơn hẳn 😆))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019