Anh em có quan trọng sản phẩm “made in” ở đâu không?

Duy Luân
1/12/2019 21:45Phản hồi: 707
707 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có chứ ?
tuananhit87
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình thì không quan tâm nha mod
Có. Đi mua đồ toàn xem made in ở đâu cơ
huynguyenayp
ĐẠI BÀNG
4 năm
mặc dù made in ko phản ánh hoàn toàn chất lượng sản phầm nhưng nó quyết định rất nhiều về chất lượng
Dragon7x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có chứ vì cảm giác ở chính quốc nó ngon hơn
mychymus
ĐẠI BÀNG
4 năm
Made in USA thấy sang hơn Made in China
TTA303
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình chẳng để ý vì vớ vẩn
Mình chỉ tránh xa Made in China và quan ngại Made in Vietnam.
snitch1509
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không quan trọng vì vì hãng đã có khâu kiểm tra chất lượng sản phẩm. Sản phẩm nào đạt tiêu chí của hãng mới đưa ra thị trường được. Tuy nhiên cũng sẽ có xác suất lỗi trên tổng thể nhưng mình nghĩ nhìn chung là ok
Mình thì mình nói thiệt là mình quan tâm cái vụ sản phẩm dành cho thì trường nào nhiều hơn đó, Masan kì đó dính vụ container tương ớt xuất qua Nhật bị trả về rồi, mình uống cocacola vẫn thấy dành cho thị trường Việt Nam mà ko rõ nó bị gì mà phải ghi như thế hay là nó làm gì đó bậy bạ trong đó cho người Việt uống mà không cho nước khác uống được
jk.y
TÍCH CỰC
4 năm
Mình chẳng quan tâm vì vì ko quan trọng.
anti war
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ở đâu thì cũng là Made in EARTH . Quan tâm làm gì, cái quan trọng là chất lượng
bozvot
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có chứ vì vì ghét tàu khựa
akiralnb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko quan tâm lắm. Cầm đồ trên tay coi chất lượng thế nào thôi :v
Có chức, made in ở đâu quan trọng vì với những sản phẩm của thương hiệu lần đầu sử dụng thì mình khá quan tâm đến xuất xứ của nó
Mình chẳng để ý vì cùng undergone quy trình kiểm tra chất lượng của hãng và kết quả kiểm định như nhau thì tội gì phải quan tâm. Miễn ko phải hãng Tàu là được
Chick IT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình có quan tâm vì chất lượng, hậu mãi, đảm bảo cho tâm trạng không ức chế khi mở hộp
GeneralNhan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có. Nó thể hiện phần nào chất lượng
kidsida
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có chức, made in ở đâu quan trọng vì cùng dây chuyền sx nhưng vẫn có yếu tố con người, làm ăn gian dối thì ở đâu cũng vậy
Mình có quan tâm vì xuất xứ ảnh hưởng trực tiếp tới chất lượng sản phẩm, quy trình kiểm tra giám sát đầu vào lẫn đầu ra.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019