Anh em có thể nhờ Siri để tắt hẳn Bluetooth và Wi-Fi trên iOS 11 mà không cần vào Settings

bk9sw
7/10/2017 15:9Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[Guest]
TÍCH CỰC
7 năm
thật là tiện lợi, thật là 1 cuộc cách mạng, thật ko thể tin nổi
@minhthuvc Ko hổ danh là Thánh Định nghĩa lại
@minhthuvc cmnr. điển hình nhất là vân tay, trước đó cũng có nhưng k ai care. từ 5s thì mọi chuyện đã khác
Tinhte nên làm loạt bài tính năng iOS 11 rỉ rã đến tháng 11 cho Same fan tức chơi 😁
@NganTran85 thì chả ai thèm vào tt nữa, lúc đó chỉ toàn mấy lũ shitple ngửi của nhau thôi
@Lê Hải Sơn Lũ sh!tder vào càng đông . Nhưng tinhte ko muốn thấy tụi nó chửi thô tục nên ko đăng thôi 😁
boyster
ĐẠI BÀNG
7 năm
Muốn bật lại thì lại phải vào setting vì siri cần có mạng
Vanda1905
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyster
futurex125
TÍCH CỰC
7 năm
@boyster ý kiến hay nhất thread này ha ha. tắt wifi bằng siri kiểu như con siri tự tay bóp ..., à mà thôi siri ko có mà
@boyster Vuốt từ dưới lên nhé, gà thế 😁
@boyster Vuốt lên bật lại thôi, gì mà phải vào setting lại thế =))
Bài này mà cũng đưa lên trang chủ thì đúng là mod quá xúc phạm ifan rồi, ifan không phải là những đứa trẻ con nha mod.
@thanhtuantvc ifan ko phải là trẻ con, đúng vậy, nhưng quan trọng là bộ não nữa bác à 😃
xxTKZ
TÍCH CỰC
7 năm
@Hoang_HaoMinh Lạy , nói thâm vãi thế
*HERO*
TÍCH CỰC
7 năm
có ai rảnh rang tối ngày tắt mở wifi mấy ngàn lần không nhỉ . Tôi thì lâu lắm mới tắt wifi .
Quá rườm rà nhưng nhiều đứa vẫn cứ đưa lên bàn thờ
Cùng là turn off như gọi đây là turn off nhưng gọi kia ko là turn off. Ios hay quá. Thích thật
Thôi để làm thủ công cho đỡ rườm rà.
haiz, sao cứ phải khổ vậy nhỉ. Chỉ là tắt wifi thôi mà.
sadman289
ĐẠI BÀNG
7 năm
trời cái này làm từ đời nào rồi Wifi, 3G...^^ giờ còn đem lên 😁
trieu04
TÍCH CỰC
7 năm
Nhưng ko nhờ siri turn on đc đâu :v
Cần gì IOS 11 bạn có thể nhờ SIRI turn off WI-Fi ở các bản IOS cũ hơn thoải mái
MiTH NG
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao không dùng Siri để mở Settings rồi dùng thanh tìm kiếm tìm từ khoá “Bluetooth”, tap vô chọn trên kết quả trả về để vào cài đặt Bluetooth, gạt công tắc qua OFF có phải “chuyên nghiệp” hơn không !
Tiện quá, apple quên luôn cái 3D touch rồi à mà ko nhét nó vào
Android học hỏi đi nhé 😁
(.)
TÍCH CỰC
7 năm
@NganTran85 bớt xàm đi ông ơi, với ông chắc android học cả tính năng gọi điện và nt của thánh Apple quá. nhân tiện cái Google Now nó có nhé, và chắc chắn có trc Siri của bố
hoangemini
ĐẠI BÀNG
7 năm
Siri của mình nó bị gì ấy, đọc đợi nữa ngày thì nó mới thực hiện @@ chả hiểu nó bị cái quái gì, đọc tắt wifi cầm đợi 1 tí thì nó mới tắt, thôi tắt mọe Siri cho lành
vinhan0106
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giữa cty hay lớp học muốn tắt wifi gọi siri lên rồi nói đê người ta nói mình bị điên à. Đúng là apple điên thật
vubang
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng hàng ngày với anh Sung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019