Anh em có thích nhận thông báo khi có bài mới của cộng đồng / tag đang theo dõi?

Duy Luân
4/12/2018 2:19Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tophit
TÍCH CỰC
5 năm
Hơi tí lại gửi thông báo về email đến phát bực mà không xóa hết từng bài viết được ... bố khỉ
tophit
TÍCH CỰC
5 năm
Không muốn nhận thông báo ...
mặc định Tinhte là 1 mạng xã hội nên chuyện nó post nhiều thông báo liên tục là chuuyện đương nhiên, muốn không muốn xem thì tắt thông báo
Riêng mình thấy để vậy chả sao cả!
vandung1604
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao khi vào đọc tin thì dc mỗi cái hình banner thì load dc, còn các hình khác thì trắng tinh nhỉ. Mấy bữa trước có bị gì đâu.
vandung1604
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vandung1604 Lỗi nè
1 nhé, nhảy thông báo liên tục khó chịu lắm
Trung197
TÍCH CỰC
5 năm
Theo mình thì nên có phần cài đặt để tuỳ mỗi người, ai thích thì để, ai không thích thì tắt. Hihi
1 vote cho phương án 1
sassy224
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 thông báo notification thôi, đừng gửi mail. Cẩn thận ko mail của tinhte bị block vì spam 😁
@sassy224 Đâu có mail nhỉ
sassy224
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân mình nhận đc 1 đống mail luôn, ko có noti trong app, nhưng mail thì liên tục
@sassy224 screenshot mình coi thử cái email nha
Cũng không lắm 😃 chỉ cần nhận thông báo khi ad edite nội dung bài là được! Còn nhận thông báo về có comment mới thì không cần
@meohoangdochanh nhận thông báo khi edit chưa hỗ trợ hihi
Vote no 2 ,để nguyên như hiện tại.
TrungBim92
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thấy cái thứ 1 để tuỳ biến cho theo tuỳ ý người dùng
không thích, chọn option 1.
Chốt là tắt nhé anh em, từ bản update sau sẽ cho anh em chọn có nhận thông báo khi follow tag hay không
paste
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ghét nhất cứ gửi mail hoài, đã vào cài đặt để bỏ hết
caohuong_ls
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có thể hẹn thời điểm thông báo các follow, comment trong ngày như trên youtube vậy
shibaaa-
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân nên cho phân thành 2 tab khác nhau, những thông báo của cộng đồng thì ko tính vào badge. Còn push notification thì cho người dùng tuỳ chọn. Mình bật thông báo trên điện thoại nó annoy quá nên phải unfollow các cộng đồng luôn.
paste
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mào sao đã vào cài đăt uncheck hết rồi mà vẫn gửi mail sau khi comment là sao nhỉ?
donasnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
phương án 2 là được
Có tùy biến thì hay hơn kiểu thông báo ầm ầm,nhất là mail...sợ khiếp 😁
Nên có tuỳ chọn bật/tắt là tốt nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095