Anh em đã jailbreak máy iOS 12.4 chưa, anh em cài mod, tweak gì?

Duy Luân
19/8/2019 21:24Phản hồi: 785
785 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tony phùng đã làm chi tiết điều này r
tiennv25
ĐẠI BÀNG
5 năm
Jb có cydia rồi, các bác có nguồn nào dùng được ifile cho 12.4 ko? E muốn vào file hệ thống sửa để chụp ảnh cho máy xách tay không còn tiếng động, dùng cứ kêu tách tách rõ khó chịu.
dbcgd74
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa và k thích jailbreak
Sony Quang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Iphone lock mà JB thì có được như máy thường JB không các bác nhỉ, nếu được thì mua máy lock về JB ngon hề 😁😃
JB để fake Imei fake model (ipad mini tới air phone 6-->iphone XS) fake seri fake MAC fake tên nhà mạng sdt ;) để kiếm tiền 😆
Ngày kiếm 1 củ hoặc 7-8 củ cũng có :v
bilynbk
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã bỏ thói quen jailbreak từ rất lâu và vẫn thấy dùng rất ổn, chẳng bất tiện gì cả. Thêm nữa, giờ trên đt đủ thứ app cá nhân liên quan tới ngân hàng, mail, ví điện tử nên càng sợ bị lộ sau khi jailbreak. Vì thế tốt nhất là ko jailbreak.
Jailbreak là giành cho những tay xài những phần mềm lậu.
Còn những ai đang xài thẻ ngân hàng qua iphone hay Applepay như mình khuyến khích kô nên, vì độ bảo sẽ kém đi.
Có cái tweak nào đóng tất cả ứng dụng chạy ngầm ko mấy bác?
vivi83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@qimqim Của bạn nè
@vivi83 Chuẩn, mình cũng đang xài thằng này bấy lâu nay Khỉ (30).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Hungtvvt
TÍCH CỰC
5 năm
có bạn nào cài audio recoder chạy ổn định chưa ?
@Hungtvvt Mình xài OS11.4.1 thấy ổn định, ko biết bạn xài OS nào, 12.4 à? Đầu tròn (10).gif
metalmit
ĐẠI BÀNG
5 năm
JB chỉ để cài activator
Ông nào dùng iphone jb mà không biết tới activator thì đúng là phí 50 thịt
Ngoài ra có swipeselection và swipeextender cũng là 2 tweak phải cài.
@metalmit Activator thì quá nổi tiếng rồi, ai JB gần như chả cài Đầu tròn (18).gif
@metalmit Tôi jb chỉ để cài game lậu chứ chả thèm vô Cydia làm quái gì, app cài trong đó choảng nhau rầm rầm
raini9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
lúc trẻ thì thích jb để hack game và cài cho lũ bạn, giờ lớn tuổi rồi và ios cũng đang cố làm hài lòng khách hàng nên cũng chẳng buồn jb nữa,
Mọi người cho mình hỏi dùng tweak gì để đổi hiệu ứng slide lúc vuốt sang tab khác nhỉ? 😃
@hoanghung.smile Nhiều tweak, trong đó Cylinder là ví dụ điển hình & hùng hồn nhất Bò (2).gif

@crazysexycool1981 Thank bác nhé, đúng cái em đang cần rồi 😁
@hoanghung.smile Ngoài ra, bạn cũng có thể xài tweak này Khỉ (9).gif

Upsz
ĐẠI BÀNG
5 năm
iCleaner Pro, Filze file manager 2 cái này cần thiết cho dọn dẹp cài file này nọ, ios 12 mới thì cài tweak mô phỏng cử chỉ của ipX như là LittleXS hoặc là Homegesture, AppStore++ dùng downgrade apps cũ.
Có cái tweak RealCC để tắt hẵn wifi hay bluetooth từ controlcc luôn.
Tweak VideoHUD đổi cái giao diện tăng giảm âm lượng cho nhỏ lại.
SmartLPM hay cái là tiết kiệm pin bằng cách chuyển chế độ tiết kiệm pin mỗi khi không dùng máy unlock sẽ bình thường.
Bản mới này chưa ổn định lắm, jailbreak xong có vài app không chạy được phải downgrade bản cũ, với nhiều tweak chưa tương thích hoàn toàn.
trandungm98
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khỏi dùng mấy app ngân hàng nhé
Chẳng hiểu JB bây giờ để làm gì
@John Chris Chịu khó lên mạng tìm hiểu đi, công dụng các tweak ngày trước thế nào thì giờ vẫn thế, OS trải qua bao nhiêu bản update mà có đáp ứng được 1/4 những thứ trong Cydia mô Gấu trúc (37).gif
tronghuyvu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình JB xong rồi sao ko có Cydia thế ae, lâu rồi giờ mới làm lại nên gà quá
@tronghuyvu Bạn thử áp dụng chiêu NÀY xem sao Đầu tròn (7).gif
Jailbreak để bật code ẩn ios trên ip 5 6 7 8 để vuốt cử chỉ y hệt iphone x xs chứ sao nữa
@ctintuc.blogspot.com Còn muôn vàn những thứ kỳ diệu khác nữa mà, đó đâu phải tất cả Bò (2).gif
@crazysexycool1981 Con 5s cùi mía thằng em bật lên vuốt y sì đúc iphone x xs luôn mượt vãi đúng là tính năng nghìn đô 😁
@ctintuc.blogspot.com Hóng video trải nghiệm tính năng nghìn đô trên 5s Gấu trúc (15).gif
beattime
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vừa đọc xong bài này mang máy ra up lên 12.4 mà quên mất máy mình máy lock 😔
virgolee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã JB nhưng cái tweak mình cần nhất là Dissident thì lại ko còn chạy trên bản này mới đau. Nhân tiện có ai biết tweak nào để app chạy background như foreground tương tự như Dissident thì giwois thiệu mình với nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019