Anh em đã tặng gì cho người phụ nữ thân yêu ngày 8/3? Chị em đã nhận được gì rồi?

ND Minh Đức
8/3/2019 10:5Phản hồi: 116
Anh em đã tặng gì cho người phụ nữ thân yêu ngày 8/3? Chị em đã nhận được gì rồi?
Dưới góc độ nào đó thì ngày hôm nay nhờ chị em phụ nữ mà kinh tế thế giới sẽ được thúc đẩy lên chút xíu do lượng hàng hóa mua để tặng tăng đáng kể. Tính riêng tại công ty của mình, chị em phụ nữ vừa được đồng nghiệp nam cho đồ ăn, vừa được bạn trai cho quà với đủ các hình thức khác nhau, lướt trên mạng xã hội cũng thấy vô số chị em khoe quà ngày 8 tháng 3.

Không biết anh em Tinh Tế bọn mình có tặng quà gì cho mẹ, cho chị, bạn gái,… hay chưa. Nếu có thì tặng gì thế? Hoa để cắm lọ vài ngày rồi bỏ, quần áo để diện vài ngày rồi lại “không có gì để mặc”,… Hay thiết thực nhất là mua đồ công nghệ như máy rửa mặt, bàn ủi, máy sấy tóc, điện thoại mới,… để tặng cho thiết thực? Mời anh em chia sẻ xuống bên dưới nhé.

116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình tặng máy massage da mặt
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
Tặng hẳn quả này
Mình tặng 1 gậy
Sony a8f
phuochalan
TÍCH CỰC
5 năm
Không nói nhiều
@phuochalan Lấy luôn ko trả lại chỗ cũ thì xong luôn
@phuochalan Giấu iphone trong quần sịp à!
thanhnamxl
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quà tặng giá trị là sự thành thật với nhau cả đời chứ đừng giả dối rồi hối hận cả đời! Quà vât chất là thứ giả tạo nhất
bmd_duc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhnamxl Không ai là không thích những món quà và không ai là không thích những lời khen, đặc biệt là với phụ nữ.
@thanhnamxl Thế ông thành thật với vợ cả đời rồi bonus thêm quà với thành thật không thôi thì cái nào hơn?
@thanhnamxl Thực chất XH vận hành bằng tiền ông ạ. Éo có sản phẩm nào để giá bằng “1000 thành thật / cái” đâu
Mình tặng . Lời chúc no
Mình tặng đồng hồ Apple Watch
Long Draiver
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình tặng . Food nope
8/3 có gì đâu mà tặng. Cuối tháng có bao nhiêu cống nạp hết rồi còn đâu. Món quà ý nghĩa nhất là mỗi tháng 1 nhiều hơn.
@Mưa Sài Gòn Mình giống bạn:nộp hết luôn nên chả có gì
@chuMinhCuCu Người cùng cảnh ngộ
khoa318
CAO CẤP
5 năm
Hôm offline s10 trúng tai nghe samsung buds nay ra nguyễn kim nhận quà. Cầm về rao bán được 2tr5 xong lấy tiền đưa hết cho vợ. Quà thế ok ko bà kon
bachcudi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình tặng . Sách và hoa hồng tôi là nam cơ mà
Ethanol
TÍCH CỰC
5 năm
Mình tặng . Gas khong
Mẹ thì ở quê xa, người iu thì chưa có, anh em FA điểm danh nào 😔
chaobeyeu
TÍCH CỰC
5 năm