Anh em đang xài cục sạc nhiều cổng nào, có bền hay dễ hỏng không?

Duy Luân
24/1/2017 23:4Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

babelac
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anker hơn 2 năm vẫn tốt...
Mình xài của Hoco, 4 cổng chạy phe phé 2 năm rồi cắm suốt ngày gần như ko bao giờ rút điện
quachlaogia
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang xài cục ankey 4 cổng....Thấy khá bền, ko hư hỏng gì
Mình xài 1 Anker 2 cổng, 1 Aukey 2 cổng, 1 ổ cắm Xiaomi có 3 ổ cắm + 3 cổng USB --> dùng cả năm nay vẫn ổn.
anhkhoa00021
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình xài cục của Xiaomi, 1 ra 4 được nửa năm hơn rồi, cắm điện liên tục, vẫn ok
Unlucky
TÍCH CỰC
7 năm
Mình sài cục ankey 3 cổng. 1-2 tháng về quê mới rút khỏi ổ. Điều kì lạ là 2 cổng dùng thuờng xuyên thì không sao, cổng còn lại thì có khi đang sạc tự ngắt dù chưa đầy pin.
Ngại mang đi bảo hành nên vẫn để đó dùng nửa năm nay.
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình xài Anker hết, cả sạc và cáp. Gần 2 năm rồi vẫn ổn. Ở nhà 5 cổng, cắm cố định, 4 người sạc. 1 sạc power driver. Vp xài sạc zin nếu cần, nhưng gần như chả động đến. Cảm nhận Anker bền, nhanh mà có vẻ lâu chai pin ĐT.
lạc minh
TÍCH CỰC
7 năm
Mình xài 1 cục anker 5 cổng , 1 cục aukey qick charge 2.0, xài ngon chán
hiepps
TÍCH CỰC
7 năm
Sạch theo máy của Pantech Sky 2 cổng, mấy năm rồi chả hỏng cho. =))
Mình đang dùng Aukey 6 cổng : 2 cổng QuickCharge và 4 cổng Ai. Sạc nhanh, ổn định dùng nửa năm rồi chưa thấy vấn đề gì.
Ttdmt
TÍCH CỰC
7 năm
Cục sạc zin đôi khi còn không trụ được một đời máy mà đòi đa năng
1 anker 2 cổng, 1 em 3 cổng dùng OK
daicaty
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng cục sạc anker sạc nhanh cho htc m8. sạc nhanh được 7 tháng thì tạch, sạc chậm như rùa bò. phải săn tìm 1 cục sạc htc chính hãng, dùng ổn. anh em đừng hi vọng mấy cái anker. aukey bền, khó lắm
Xiaomi 😃 mới đc vài tháng thôi cảm thấy ok nhưng sạc hơi chậm .
redmask
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang xài Anker 5 cổng 3 năm nay chưa thấy hỏng, vẫn dùng đủ 5 cổng. Sau lấy thêm 1 cục Aukey 3 cổng có sạc nhanh để dùng vớ Note 5, đến giờ cũng hơn năm rồi vẫn bền
Đang xài anker 8 cổng ngon nhé
mình xài ổ điện xiaomi, có 3 cổng USB dòng max/cổng là 2.1A. không có sạc nhanh nhưng hok sao. nó gọn là dc rồi
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới sắm e anker support Q3 chưa bít chất lượng mà thấy ae nói vậy ấm lòng
Ai mua sạc 2 cổng mình nghĩ ko lên mua anker 2 cổng, mình đang có 2 em, sạc thì ok nhưng giờ 2 con chân cám đều lỏng lẽo gần như ko cắm đc nữa, ra tết gửi bảo hành ko biết đc ko, mới dùng mấy tháng, 1 sợi cáp powerline + sạc ok nhưng nhận máy tính chập chờn, 1 sợi powerline ok ko vấn đề
biglazybear
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cục anker 5 cổng 60W mình xài lâu rồi vẫn tốt, thường ngày mình sạc 2 điện thoại, 1 ipad. Vài ngày 1 lần có thêm loa và tai nghe bluetooth, pin dự phòng. Xài hết 5 cổng không chừa cổng nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019