Anh em dùng iPhone ở VN đi kiểm tra pin và thay giá 29usd nào Update: 729.000 đồng

cuhiep
2/1/2018 10:5Phản hồi: 548
548 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiếc nhỉ, mới upgrade lên máy mới nếu không cũng thử mang em 6 của mình ra xem có đc thay theo chương trình không
dnksoft-net
ĐẠI BÀNG
6 năm
up lên cho mọi người vào bình luận
Se có thay dc ko mất bac ôi
donan
TÍCH CỰC
6 năm
@Hybrid Gs được nhé bạn, chỉ từ đời 5S mới k có
romantic2503
ĐẠI BÀNG
6 năm
ở Hà Nội thay có lấy được máy luôn ko bạn? Mình ở Hải Dương. định qua HN 1 chuyến
Long Vu86262
ĐẠI BÀNG
6 năm
@romantic2503 giờ thì ko rõ bạn gọi điện trước xem sao
TuBkPro_1
ĐẠI BÀNG
5 năm
trích nguyên văn của bác "thaivg" :
Xin chia sẻ cùng các bác khi muốn sửa máy tính tại Trung tâm bảo hành Apple: Thakral One - 234 Trần Hưng Đạo, Q.1.
Hôm rồi bị rơi cái Macbookpro từ trên giường xuống sàn nhà, tịt ngóm màn hình (không nứt, bể). Tưởng trung tâm bảo hành chính hãng là ngon, mang ra 234- THĐ nhờ kiểm tra, các chú kỹ thuật nhận máy rồi hôm sau gọi điện bảo hư main, thay thì 10,5 tr (máy của tôi late 2012 giờ giá khoảng 8,5 ~ 9 tr). Đành bảo thôi, mang máy về và trả phí 550K công khám bệnh.
Lò mò trên tinhte thấy có bác Pinko trên LVSy, điện thoại hỏi và mang lên cho bác ấy kiểm tra, rất nhiệt tình chỉ cho mình luôn là máy vẫn đang hoạt động, chỉ hỏng cao áp của đèn backlight. Bác ấy bảo để máy lại xử lý và hôm sau đã sửa xong, lấy 900K tiền công. (Cảm ơn bác Linko - 490/2a lê văn sỹ Q3 một lần nữa nhé!)
Về ngẫm mãi không hiểu các chú kỹ thuật của Thakral - Ủy quyền của Apple trình kém hay cố tình làm tiền mình?!
BR.

Link : https://tinhte.vn/threads/can-nhac-khi-sua-may-tinh-tai-thakral-one.2774670/
theo quan điểm của mình thì người ta làm 1 lần thì sẽ có lần thứ 2 ! anh em nên cẩn thận !
In The Air
ĐẠI BÀNG
5 năm
6s chai 16% có nên thay không mọi người nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019