Anh em dùng iPhone XR cảm thấy thế nào?

Duy Luân
21/11/2018 0:39Phản hồi: 757
757 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bogia3vi91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chào mọi người. Mọi Ng dùng Xr có ai để ý ở dưới đáy màn hình gần thanh công cụ các bác nhìn nghiêng nhẹ sẽ thấy màn bị ám vàng nhẹ một tí ko ạ. Của em kh/a bị một tí ạ. E nghĩ chắc do nó gần mấy bóng đèn nền nên vậy.
@Bogia3vi91 Mình cũng thế tính đem ra bảo hành mà sợ ko bảo hành ko biết sao
@Phước đào Mình cũng bin hàng vna bạn có bảo hành được k ạ?
vanduc
TÍCH CỰC
5 năm
Mới đổi x qua xr. Thấy tuyệt vời. Pin trâu. 2 sim tiện lơi
DiepKiemAnh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng và cảm thấy phê. Tuy nhiên có cảm giác khi sài ốp UAG thì khi gọi thoại bên đầu bên kia thi thoảng toàn kêu nói bé không nghe thấy gì. Không biết lỗi do máy và tại ốp nên thu âm kém.
Mới mua lỗi sau một tháng
Hơn tháng mà lỗi gửi hãng 2 lần thì ĐT kiểu j
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hie hjen Chắc bác phải đen lắm nhỉ 😆
Thiết kế ổn+ hệ điều hành mượt+ hiệu năng tốt... Nói chung là Ok
Chơi game vẫn bá cháy, đập tan nát mấy thằng gắn mác gaming phone :p ( mấy game mình chơi thôi nhé ). Mà đang ước con 8+ cấu hình của con pro max, cái màn dài đúng là ko để chơi game.
ducthanguct
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xr lên ios 13. Sóng sánh như hach
Giá như không lên ios 13.
Woowho
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phucle12457 Kaka a ne ios 12.1 ngon phet
@phucle12457 Chuẩn bị có 13.3.1 lên xe
Kiếm cái ốp cho Xr mệt thật, ít mẫu làm cái gỡ bảo vệ cam cao lên -.-
@mylove020688 70-100k gì đó, bạn cứ lượn shop bán phụ kiện ốp lưng có mà. Quan trọng loại này có gờ lên che cam không lo đặt bàn bị xước. Bạn lên tiki đặt cũng có mấy mẫu tương tự đó.
@jamescash89 Mấy loại đó không giống loại này đâu. Mình thử rồi.
hoi112
ĐẠI BÀNG
5 năm
@jamescash89 Camera nó khỏi cần ốp bảo vệ nó. Vì kinh của camera nó rất rất khó Trầy.
@jamescash89 Tuổi gì mà y chang được 😃 mình dùng gần năm rồi mà ko có hiện tượng ố vàng , nhựa này là nhựa cứng , mỏng và bền

Khuyết điểm là dễ trầy xước , đẹp nhất khi đi cùng màu sáng , ốp vô máy màu đen dễ lộ vân tay
n73green
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho mình hỏi dưới chổ cổng sạc ở 2 bên đều có các dãy lỗ loa nhưng xr chỉ có 1 bên loa thôi hã mn? hay máy mình bị j nghe dc mỗi bên phải
@n73green 1 cái bên phải là loa, bên trái là mic thoại giả loa. Cái này từ đời ip7 đã vậy rồi.
n73green
ĐẠI BÀNG
5 năm
@jamescash89 cảm ơn bạn nhiêu
hoi112
ĐẠI BÀNG
5 năm
@jamescash89 Có từ đời iphone3gs rồi. Vậy là ông chưa từng xài Iphone rồi
@hoi112 Mình dùng nhiều máy làm sao mà nhớ được, vd như iphone 5,6 thì cạnh dưới bên trái có cả cổng 3.5mm thì làm sao thành 2 dải cân xứng được.
junky3
TÍCH CỰC
5 năm
Loa 1 cái nằm trên, 1 cái nằm dưới
Thông 1990
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khi mở máy nó hiện logo táo r có một vệt ngang màn hình như v có sao không mn.mà nó nháy xong rồi mất vô trong sử dụng bình thường
Mình con zai, lúc đầu bốc em Xr cam vì nghĩ màu nó cam đậm như trong ảnh hoặc clip review, ai dè bóc ra nó hồng hồng nhìn nữ tính vãi chưởng =))
Tưởng dùng được con máy màu đẹp cuối cùng đi ốp kín bưng vào hở mỗi cái cam vs cụm đèn flash là thấy màu, còn lại ốp đen sì
P/s: nhân tiện có bác nào ở HN dùng iPhone XR mà thích dùng ốp xịn thì inbox mình nhé, mình có 1 cái ốp UAG Monarch đen mua new nhưng ít dùng muốn pass lại 😁
@acid.clohydric nhiêu bác?
@kEn ViP e pass lại 6 lít bác ơi, gd tại HN 😁
ducthanguct
ĐẠI BÀNG
4 năm
@acid.clohydric Mk cũng dính đạn màu cam này. Giờ thì kín mit
Sáng suốt khi cùng tầm tiền lấy Xr. X lỗi màn tùm lum dù em nó đẹp thật 😔.
relax45
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mọi thứ đều ngon, hơi to và nặng.
hatn.85
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ip thì mua 1 con xài ổn trong vòng 2-3 năm
Anh em cho e hỏi con xr của em khi mở loa hết nấc âm lượng. âm thanh hơi vỡ nhẹ và nghe kỹ thì thấy loa thoại nó trong hơn chút. hiện đang ở ios 13.3 . Anh em có ai bị giống e không nhỉ?
@trinhnghia12n Trước mình có dùng xr song chưa test kiểu nay
Nongata
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đáng tiền. Hai sim pin trâu
Xr Okelah. Quá ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095