Anh em dùng loa di động nào? Lý do mình chọn BeoPlay A1

Didu
26/10/2019 8:47Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jbl flip3. Để nửa năm nay chưa sờ đến. Chuẩn bị sang tên cho cu con học tiếng anh
Aukey Eclipse SK-M30

Nghe nhạc vàng ổn
Dùng 3 cái A1 lỗi 2, con thứ 3 cắm sặc là bật nguồn. mua từ 3 nơi jp, us, vn. Nói chung build làm quá chán. App thì connect load hoài.
Giờ chỉ khoái minirig made in uk.
sGear
TÍCH CỰC
4 năm
@cosmos47 Mình muốn mua con minirig 3 mà ko thấy nơi bán ở VN, ship về giá cũng ngang ngữa con Beoplay A1
@cosmos47 Lúc trước mình cũng rất mê loa của hãng này , từ khi có so sánh Minirig vs Aiwa exos 9 thì mình chọn Aiwa Exos 9 , xét về tổng thể thì ngon hơn , nếu vẫn max volume thì sẽ phá làng xóm chứ chẳng chơi 😁
Tinhte cũng có trên tay Minirig 3 rồi đây
@nospecial Hì hì , mình nghĩ nó còn thua Minirig 3 nhiều luôn đó chứ , chẳng hạn như khi max volume sẽ bị mất kiểm soát & bị rè
Bạn dùng ốp cho Apple Ưatch loại nào vậy b
Các dòng loa di động của BO hay, mắc và đặc biệt pin siêu hẻo. Hiện tại đang hài lòng với Bose Revolve Plus 😃
Mình đang dùng con này, Bose Soundlink Revolve+, Giá hơi đắt nhưng khỏi bàn về chất lượng, thiết kế dạng ống tròn thì ngồi phía nào cũng nghe được 😃 49826BB2-6998-438A-9F39-FA2D7276DF4F_1_201_a.jpeg
phong2105
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hài lòng với LG PK3. mua 470k.
anduc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đã từng dùng A1, sau đó chuyển qua JBL Go 2. Chất âm A1 thì không phải bàn, nhưng nghe lâu mệt tai, mang đi chơi cũng không thích hợp cho lắm. Giờ qua Go 2 mới đúng là cái mình cần. Tuỳ nhu cầu mà chọn loa di động thôi 😃
secretman67
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dùng Bose Soundlink II
Không dùng, hồi thấy mấy đám trẩu tre để cái loa to đùng trên xe đạp đi lượn mà buồn cười =))
Libratone Zipp 😆
DonNguyen171
ĐẠI BÀNG
4 năm
@buihai83 Con này nhe thế nào b ơi. Trên nhattao có ng bán có củ rưỡi mà giá trc kia gần chục củ
@DonNguyen171 Ngon, tầm giá đấy chả con nào bằng nhất là dùng với iPhone nghe airplay
DonNguyen171
ĐẠI BÀNG
4 năm
@buihai83 B cũng mua tầm giá đấy à
@DonNguyen171 Không mình mua trước đây lâu lâu rồi nhưng cũng rẻ, mình có mấy con cơ BO A2 active, Zipp, BW Wireless
DonNguyen171
ĐẠI BÀNG
4 năm
@buihai83 Trước b mua cũng khá mắc đấy nhỉ. M ko giữ loa chỉ mua nghe rồi bán rồi mua 😃
vnnvn
TÍCH CỰC
4 năm
Tks so much!
Mình chỉ thích Bose, pin ổn, nghe tạp ổn
Mình đag dùng harman kardon onyx studio 3 nghe khá hợp lí mua lại của bác trên nhattao dùng 2 năm nay rồi thấy rất bền, âm thanh hay, bass sâu
@khánh nhật Không mua tai nghe hay hơn
@cậu hai huy Mình chưa thử tai nghe harman bao giờ nghe loa thấy ổn rồi
JBL charge 3. A1 so với charge 3 thì thế nào nhỉ. Thấy gọn hơn mà đúng 60w thì cũng ráng đú
Mình xài jbl pulse 2 chất âm nghe được
hoang_geo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dùng con sony hr1. Nhưng cuối cùng kiếm bộ dàn mini nghe ở nhà cho sướng.
Con này đủ xài. Vô nhà tắm / toalet bao to 😃
chipM
TÍCH CỰC
4 năm
Mình không thích loại loa nhỏ này. Khi làm việc nên yên tĩnh thì sẽ làm việc hiệu quả hơn. Còn khi nghe nhạc thì loa này nghe không đã.
Mình dùng loa JBL extreme để nghe nhạc khi rảnh.
digikei
CAO CẤP
4 năm
@chipM Con đó nghe cái gì, thử qua HK Go Play là đem quăng JBL ngay. Đã từng.
Cỡ nhỏ giá bd cứ Sony Xb mà múc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019