Anh em lên iOS 12 thấy sao? Nhanh không, hao pin không, thích tính năng nào nhất?

Duy Luân
17/9/2018 21:35Phản hồi: 1.329
1.329 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
Toàn lo pin cái ip thì dùng ip làm gì nhỉ
boykute111
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình có con 5S iOS 10.2.1 với con iPad 4th iOS 10 chấm thì phải , giờ lên 12.1.2 hiện tại thì có nên up lên không các bác. Bác nào up lên 2 dòng máy này rồi cho e cảm nhận với
@boykute111 Con 5s của mình đang chạy 10.1.3 mình mới lên 12.1.3 4 ngày rồi chạy ngon nếu bạn muốn thì cứ lên đi. Mình thấy bảo là máy phải còn zin
@Mê ios Giữ nguyên nhé
tranqcuong
TÍCH CỰC
5 năm
Mình vẫn ở ios 12, bản đầu tiên, tốt hơn mấy bản sau này về hiệu năng cũng như pin
16gb lên ios 12.1.4 còn bao nhiêu gb vậy mn ?
ptcat
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Chiii 5s 16GB còi nhưng vẫn ổn mà:

Đã update ios 12.1.3 cho ip7plus nhìn pin hao tụt vã mồ hôi, máy nóng nhiều hơn, kèm hiệu ứng hoạt ảnh cảm giác chậm, màu mè mù mắt! Haiz Apple muốn mình ly thân với máy này mà chuyển sang XSMAX thì phải
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
@yuna18x Có điều kiện năm đổi ip 2 lần thì chả muốn ly thân đâu kkk
htux
CAO CẤP
5 năm
@yuna18x Mình đã gặp lỗi này trên con 6s rồi, pin tụt còn hơn tụt quần. Làm đủ cách và cuối cùng là cắm vào itunes sau đó nhấn restore để chờ nó down hết firmware lại rồi cài lại từ đầu thì mới hết. Mà nói thêm là pin vừa thay mới chính hãng ở fpt hồi đợt km còn 600k đo
@htux Restore xong bạn chỉ backup data hay backup data với app nữa
Mình thích thì mình lên thôi , chẳng quan tam nhiều tới những thứ khác .
Đã về lại 12.1.4. Thay đổi k đáng kể mà đôi khi thấy phiền hơn.
@smileforever Về lại kiu j b
Nói thiệt úp thì úp chứ tối ngày có một câu hỏi: có hao pin không có bị sao không dt mình lên dc ko bla bla .. Rồi bên mục post bài gặp mấy cái trứng nó cứ hỏi theo kiểu ngây thơ vô số tội của bọn se đơ trá hinh... cũng làm biếng trả lời.
minhhai27184
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bão Sài Gòn Cứ có update là cái bài ca về pin và mượt lại vang lên rồi chê này nọ rồi về bản cũ rồi 1 thời gian sau lại lên rồi lại có bản mới lại chê bản mới xuống lại bản cũ nó từng chê. Như 1 vòng xoáy lẫn quẩn của những đứa ko tự quyết định được số phận của nó cứ dựa dẫm đi hỏi người này người kia.
copee
TÍCH CỰC
5 năm
@minhhai27184 cũng là một cách sd đồ an toàn mà bác, bác ko thix có thẻ lướt qua
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
Lên là lên
Em lên bản 12.2 xong thì sạc pin đến 96% thì dừng. Tắt máy mở lại thì lên 100%. Cứ sạc thì cái phần trăm nó lại ko thay đổi gì hết. Cài đặt lại các kiểu vẫn bị vậy?
Các bác có biết nó bị gì không với khắc phục thế nào ạ? Em lo quá
minhhai27184
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Minliu1712 Thử sạc xã pin coi hết ko chắc lâu rồi bạn ko xã pin nên chip pin nó ko hiểu
@Minliu1712 Máy mình lên ios 12.2 cũng bị thế. Cứ tưởng là do dây cáp sạc :3
Ti lI het pin .biet the deo len con hon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019