Anh em lướt web hàng ngày có ghét phải xem quảng cáo không?

P.W
28/10/2019 10:20Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

poulevarq
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quảng cáo live stream là block ngay. Nhưng block k xuể 😃
gaming-amd
ĐẠI BÀNG
4 năm
Từ ngày dùng app chặn quảng cáo,xem phimmoi mở cái vào ngay,ko cần chờ đợi. 😁
Tôi không ghét quảng cáo, tôi ghét di động Việt 😁.
Cuu Long Le
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cực kỳ không thích quảng cáo.
các bác dùng miễn phí mà làm như trả tiền không bằng, chỉ đáng ghét trang nào nó nhét quảng cáo cả đống để tế cha ông nội nó hay sao vậy, với quảng cáo popup va auto play video như thằng vnexpress
fat-man
ĐẠI BÀNG
4 năm
QC ngu và gay khó chịu thì ghét
Chứ xài free nên ko đòi hỏi cao quá dc
Nhìu cái qc che hết mother nội dụng hay qc kiểu như aba
Mình chỉ cài Ad-block trên trình duyệt máy tính, còn trên điện thoại thì không
Vì quảng cáo là 1 phần nguồn thu của các nhà làm nội dụng, không có nguồn thu thì làm sao có những nội dung chất lượng được
Bực nhất là mấy cái quảng cáo che nội dung
heobubi
TÍCH CỰC
4 năm
Mình không ghét quảng cáo. Nhưng bị khó chịu. Có thể các bạn cho mình là mâu thuẫn. Ko ghét và khó chịu khác nhau.
Thứ nhất: vô duyên - khi bạn đọc 1 trang báo, q.cáo hiện full màn hình và bắt bạn phải ấn dấu X để tắt hoặc sau 3 -5s.
Youtobe: quảng cáo không phải là vài s nữa, mà nhiều q.cáo lên đến 2-3p trở lên (mình ko viết nhầm đâu). 3-5s cho phép bạn tắt dc q.cáo dài đó. Thói quen của mình là nghe nhạc trên youtobe và làm việc nhà, thỉnh thoảng ngó t.vi chút. Đang thả hồn thì ình cái q.cáo. tụt hết cảm xúc, tay bẩn lại phải đi rửa để tắt q.c.
Góp ý. Q.cáo chạy chữ hoặc ở 1 góc, tự động phát video nhưng ko tự bật âm thanh. Ng ta muốn xem sẽ tự quan tâm. Còn ko làm ng khác khó chịu thì sản phẩm q.cáo đó sẽ vô tình bị ghét.
mEnO 22
TÍCH CỰC
4 năm
Chặn gần hết rồi h chỉ có những bài báo quảng cáo thôi 😆)
coi7247
ĐẠI BÀNG
4 năm
Combo adguard + youtube vanced (xóa luôn youtube gốc)..dùng đt bớt qc hẳn. Trên pc thì adblock for youtube, ad muncher, chặn từ file host, KIS cũng góp thêm phần chặn qc nữa, hệ quả là lâu lâu get link fshare méo đc, tắt cái gì nó cũng bảo còn adblock, thôi thì bực mình quá, bỏ 50k mua mẹ nó mấy chục k point dùng dần. 😆 mấy app hay dùng mình đều mua bản không qc hết.
abckeyboard
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái gì có gắn quảng cáo là không xem, thà trả tiền
domabi84
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cực ghét luôn
baobinhday
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hôm qua reset factory lại con android tv rồi mở youtube lên xem thì ôi thôi, cứ bắt đầu 1 video là 1 quảng cáo, lại ko tự động skip, ko tắt thì nó chạy đủ 4-5 phút mới hết. Nghe đc 4 cái video theo thì thôi tắt đi, bật pc nghe vậy +_+
có chứ ghét lắm luông
knight2255
TÍCH CỰC
4 năm
Bị ghét là do nhiều quảng cáo lố bịch và ngu ngục.
Ví dụ đang coi phim youtube hay website nào đó chèn quảng cáo vào thì âm lượng quảng cáo đc nâng lên volume lớn cực kì đang đeo tai nghe cũng phải tháo ra khá bực mình nên ngày càng nhiều người trả tiền plugin để block quảng cáo.
tuan tuan vu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quảng cáo trên TV ngày xưa hay vleu, bây giờ nhảm shit éo chịu được, thiếu ý tưởng 1 cách tồi tệ. Quanh đi quẩn lại toàn mấy bài nhạc chế, hát hò, ca sĩ diễn viên gì cũng bị viêm đại tràng, đau xương khớp hết ráo. Còn quảng cáo của mấy ông phân bón các thứ thì thôi rồi, có vừa xem vừa tu nước mắm cũng thấy nhạt. Ko hiểu mấy thằng làm quảng cáo nghĩ gì mà có thể nghĩ ra mấy cái quảng cáo thiếu muối vậy. Gần đây thì thấy có cái qc máy giặt của SS khá thú vị, hài hước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019