Anh em mua Bphone 2017 chứ?

cuhiep
9/8/2017 5:25Phản hồi: 1.056
Anh em mua Bphone 2017 chứ?
Nói không với hàng TQ đóng giả Việt Nam bán với giá Hàn xẻng 😁

P/s: Đã bình chọn "có mua" cho tinhte dễ thu phí QC 🆒
1.056 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói không với hàng TQ đóng giả Việt Nam bán với giá Hàn xẻng 😁

P/s: Đã bình chọn "có mua" cho tinhte dễ thu phí QC 🆒
@mronly105 Bạn nên nhớ rằng Tinh Tế không thể nhận một cách mù quán được, đã thỏa thuận con số chốt rồi. Với BKAV thì 10% là cao rồi đó bạn!
@maithang215 Bạn chưa Bphone 1 sản xuất ở VN và cũng ko tin là máy TQ đóng mác Việt vậy Bphone 1 sản xuất tại 1 nước khác ngoài VN và TQ ah? Và như vậy có ý nghĩa là BKAV nói Bphone 1 sx ở VN thì đang dắt mũi người tiêu dùng đúng ko. Bạn nó cái suy nghĩ và niềm tin của bạn còn tôi sau bao nhiêu bài viết về cái Xưởng Sản Xuất Bphone 1 thì suy nghĩ của tôi là tin Bphone 1 là hàng Tàu mác Việt
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenly2016 Bạn hình như lạc đề. 10% hay 1% k quan trọng, cái bkav cần là số cxac chứ k phải số liệu đẹp cho vừa lòng nhưng là số liệu k đúng.
Hãy đọc lại các cmt trc rồi reply (nếu có) nha.
@mronly105 Ồ thế à. Vậy chắc bạn làm bên PR hả?
no thanks
babyviper
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không mua cũng như tư vấn cho người quen đừng mua.
@babyviper Bác chơi cú này ác quá, trong khi mod và admin đang cố gắng truyền cảm hứng cho mọi người dùng hàng quảng mà bác làm thế thì quảng sẽ sống sao? : D
BB_Minh
TÍCH CỰC
7 năm
Không, trừ khi bản Gold bán ở VN giá 9.789k thì nghĩ lại.
@BaoTieuTu sao thế mới đưa có cái clip mà nín lun rồi à . giỏi biện hộ xem nào cái dt rẻ rách mà lên tiếng bán Dubai người việt muốn trải nghiệm phải mua hàng xách tay , mịa chê người việt nghèo à thế thì chất thành đống nhá . chúng tôi gọi đó là CHẤT
hugo1m8
CAO CẤP
7 năm
@katydungusa Sao ai kia bảo chip ko quan trọng mà. 😁 hài vãi.
@BB_Minh phone tàu xài SD 835 cũng không có giá <10 chai nhé, có chửi bới thì nên suy nghĩ chút, nên chửi có suy nghĩ không thì mấy chú seeder nó cười cho.
@BB_Minh bản b1 gold 23 củ nhìn như cái giẻ rách thế này bạn nghĩ sao bản 2017 gold mà bọn lừa bịp nó bán 10 củ chắc như rác

13_2lmar2s9dgc8g - Sao chép.jpg 11_2lmar2s7at4h7 - Sao chép.jpg 10_2lmar2s978nl3.jpg
hnam902003
ĐẠI BÀNG
7 năm
Công nhận là Bphone lần này đã khôn hơn rất nhiều, bằng cách cộng tác vs tinh tế để làm từ marketing... nhưng mà bản thân khâu 4ps đã kém rùi 😔 ko ăn thua
Chắc là không rồi đó
xibo116
TÍCH CỰC
7 năm
Có gì hay ở BP mà phải mua thế bác?
Cấu hình thì tầm trung đã lỗi thời, giá dổ thì cận cao cấp?
@xibo116 Người ta đã nêu lý do ra rồi ko thấy à: Bọn mình mua về xài, mua về review, mua về coi nó ra sao...trợn mắt lên mà nhìn giùm cái.
KHÔNGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG
vandongvt
ĐẠI BÀNG
7 năm
never
Đang xài S7 Edge mua cách đây 1 năm và vẫn thấy em nó còn rất ngon so với em BPhone 2017
nheo0510
ĐẠI BÀNG
7 năm
Công ty cho tiền mua về Review thì mua, bỏ tiền túi thì không
rồi sau đó thế nào ạ:p
codcsi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ecompc Quăng sọt rác, nếu không bomphone nổ mất tiền oan!
@ecompc làm game tặng anh em or làm bài tét độ bền của bờ phôn so vs gạch đá, dao kéo các kiểu. cuối cùng thì tinhte nhiều sọt rác lắm bạn. lo gì.
tsx
TÍCH CỰC
7 năm
@ecompc sau đó là nứt kính...gửi lên thiên đình rồi ngồi tự hỏi tại sao lần trước đã ... mà lần này vẫn tiếp tục.... nên nhớ bây giờ android mẫu khủng mà ra trước 1 năm giá cũng đã về sát sàn. Bphone có hơn dc S6 , S6 edge hay không . 10 triệu bây jo mua dc cái gì của những hãng khác . Các hãng lớn mà đụng phải chế độ bảo hành còn rên rỉ huống chi Bkav dính phốt về bh Bphone 1 rất rất nhiều lần thì lấy đâu ra sự tin tưởng của người dùng mà muốn mọi người mua B phone 2. Đừng ăn mày lòng tin ở người dùng mà hãy xét lại mình đã làm gì để tạo lòng tin cho người dùng
quangthaicg
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ecompc Bán lại ngay tức khắc😁
Thành BMT
TÍCH CỰC
7 năm
Nói rồi, không mua nhé!
Cơ bản vẫn muốn ủng hộ, nhưng anh Quảng phải cho tầm 3-4 dòng, đa dạng dễ lựa chọn.
Với cái quan trọng là giá. Giá rổ so với cấu hình xêm xêm cỡ mì xào, cao hơn tầm 10% còn được. :eek::eek::eek:
Thanks but no, thanks... 🆒
ftluongson
ĐẠI BÀNG
7 năm
KHÔNG MUA
Đây là cả 1 vấn đề, ko quyết ngay được 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
chichung91
TÍCH CỰC
7 năm
Không mua nhưng vẫn ủng hộ
đợi cuối năm iphone hay hay note ra mắt xong rồi tính