Anh em mua hàng xách tay ở Phongcachmobile nên chú ý

phuongarch
17/4/2012 4:56Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đào mộ ghê quá
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
bachlong mobile à, quên cm thằng c*t này đê, hồi sv bóp mồm bóp miệng mua dc 1 con nokia 5610 ở đây, về xài khoảng 2t thì hư màn, đem ra bh bị tụi nó ghẻ lạnh, cạch mặt thằng cờ hó này từ đó.
PC thì chưa mua, cũng đang tính wa đó làm con Ion mà thấy thread này phân vân quá
keykey0211
ĐẠI BÀNG
11 năm
thằng phongcachmobile k nên mua, e có mua 1 lần mua con xperia P ở đây,về xài 1 ngày bị lỗi nút cảm ứng k ăn, đem ra thằng trên lầu 1 nó viện đủ lý do để từ chối bảo hành và từ chối đổi máy mới @@, nó còn gọi thêm đồng bọn lên hỗ trợ nó cãi nhau với mình.nói chung e k bao giờ mua thằng này nữa, e thấy mua bên hnam e đã mua 4 máy ở đây , dc 2 máy có seal chưa bóc,tất cả máy đều sử dụng tốt.
sida phong cách .
nghe xong chẳng biết thế nào mà lần,bữa nay thông tin tùm lum quá.
up
levummo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tình hình là mới mua 2 máy : sky A820L và Arc S ở PCMB chi nhánh Bình Dương đều bị lỗi màn hình . Bực quá trả máy cho nó lun mà lỗ 20% trong 24h nha ACE ... Mặc dù mình mua hàng và giới thiệu người quen mua ở đó rất nhiều ... Nhưng vẫn ko giải quyết cho thỏa đáng ... Đáng thất vọng ... Thông báo cho ACE biết mà cẩn thận nha ...

Model : Sky A820L => Hóa đơn 138
Model : Arc S => Hóa đơn 139

Các bạn có thể gọi : 08 35268255 nhấn 102 để kiểm chứng

=> Số điện thoại con nhỏ nhân viên khó ưa gọi lại cho mình : 0919.290.002

Rất may cho bọn chúng là mình ko chụp lại 2 hóa đơn : 138 và 139 ... Chứ ko là up lên cho ACE tẩy chay hàng của bọn nó ... Toàn hàng lỗi màn hình mà WEB ghi mới 99% ... Sau vụ này phải thông báo cho bạn bè mua hàng ở đó tránh xa ... Cạch tới già ...
các bác cho em hỏi có nên mua hàng trôi bảo hành ở hoanghamobile không? em dang tính mua mà lăn tăn quá. con sony xperia z, giá 8.900.000 vnd. được bảo hành chính hãng 10 tháng. hàng trôi bảo hành là như thế nào vậy các bác?
levummo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@namlun029 Tiền nào của đó bạn ơi đừng ham rẻ ... dính 2 cái bên PCMB rùi ... :mad::mad::mad:
@levummo chắc thêm 1.500.00 nữa mua hàng chính hãng vậy.;) nghe mấy video review z2 mà ham quá. đúng là không thể nào mà theo được công nghệ!😔
levummo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@namlun029 Chính hãng cho chắc ăn ... Giờ xách tay mù mờ quá ... Lừa nhau là chính ... luộc phụ kiện ... hở màn hình ... hở sáng ... 😆)))))
levummo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tiền nào của đó ... :mad::mad::mad:
levummo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Up cho máy cũ 99% của PCMB toàn hàng lỗi màn hình với thay vỏ ... Thế mà cứ tưởng máy trưng bày đem bán ... Arc S mà dán tem HTC ... ốc vít thì tét tè le ... 99% ... :mad::mad::mad::mad:
kilobytes
ĐẠI BÀNG
10 năm
up cho mọi người thấy phongcachmobile
em là học sinh nên quỹ cũng hạn,thấy pc sony m2 rẻ những 1tr5 nên e pv qúa, cùng làm ăn như nhau mà sao có cái chênh lệch nhiều quá, con này thì chỉ có hàng chính hãng thui k xách tay.người khen kẻ chê thực sự e chỉ biết liều
Chào Phong Cach Mobile. hôm trước ngày 30.10.15 mình có đến số 58-Trần Quang Khải và dùng 2 hóa đơn mua hàng lần trước (trị giá khoảng 35tr ) để đổi điểm mua hàng, mình mua 1 miếng dán cường lực iphone 6s hiệu HOCO và được giảm 100k.đến khi dán vs thì miếng dán không khớp vs điện thoại của mình, mình nghĩ là bạn k có miếng dán của 6s nên đưa cho mình miến dán của iphone 6, và chị nhân viên bảo là khi nào có lô hàng mới về sẽ đt mình đến để đổi lại.Nhưng hơn 20 ngày sau vẫn chưa thấy đt nên ngày 22.11.15 mình mới ghé CH để hỏi thì gặp 1 a nv, anh ta dùng 1 miếng dán khác không rõ hiệu để dán lại cho mình và kquả vẫn không khớp. qtrọng là sau khi dùng miếng dán này thì máy mình thường hay bị nóng do không tản nhiệt được, 2 ngày sau thì miếng dán bị nứt, xin nói rõ là máy mình mới mua nên rất cưng, không dám để mạnh tay nữa, còn ch làm rớt là không có rồi.( Mình nghĩ của hàng b không muốn đổi nên toàn đưa ra những miếng dán lỗi để gạt khách hàng).Mình mua đt nổi thì cái miếng dán có đáng là bao, chẳng qua mình tin tưởng CH bạn nên muốn tìm hàng tốt sử dụng thôi nhưng cách làm việc ở CH này khiến mình thất vọng. cái miếng dán không đáng là bao nhưng cách buôn bán như thế thì m.n nên tạm biệt là vừa.
Mình cũng đang rất bức xúc với cái "phong cách" của cửa hàng này. Chủ nhật cuối tháng 11 mua cái chromecast, yêu cầu xuất hóa đơn thì được trả lời hàng xách tay không xuất hóa đơn được, muốn xuất thì thêm 10%, hẹn hôm sau lấy hóa đơn vì chủ nhật kế toán nghỉ. Mình cũng thoải mái nên ok luôn. Đến bây giờ là hơn 1 tháng, sau rất nhiều lần gọi điện hối thúc (mà toàn là mình chủ động gọi, không gọi chắc cũng im luôn), mình vẫn chưa nhận được tờ hóa đơn. Tính mình dễ chịu nhưng cũng ko thể chịu nổi cách làm việc quá tệ và thiếu tôn trọng khách hàng của cửa hàng này. Từ nay cạch cái cửa hàng này ra và sẽ lưu ý cho bạn bè, người thân về cửa hàng này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019