anh em nao dang dung Qsmart S25 vao chia se kinh nghiem nha!!!

trung0508
8/6/2013 11:19Phản hồi: 221
Tinh hinh la moi mua em Qsmart S25 duoc 1tuan le.Cam nhan ban dau la man hinh net,chup hinh kha.pin thi mang tieng 1700 nhung kem qua.chip dualdual 1.2hz ma may chay lag kinh khung.may rat nong khi su dung lien tuc khoang 1/2h.a e nao dang xai hoac xo cao nhan nao vao chi giao giup voi.ko bit co the len dc ban 4.1 ko.Rat mong dc a e chia se
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko co mem nao dang xai S25 ha ta?
@trung0508 toi
Bạn mua con S25 bao nhiêu? Muốn có android 4.1 và pin trâu hơn sao không lấy S21 rồi giờ than!😃
2.290.000d.tai minh thay man hinh s25 dep va chup hinh hon han s21 ban ah.hom bua ghe koi s21 thay cam ung no giut giut lung tung nen cung so.voi lai mau ma e nay nhin thix hon s21.
Đã ai root được chưa cả nhà 😁
Dang cho may cao nhan giup do day.mong som root va co ban rom on dinh.ban room goc bi sap nguon hoai.Ram trong it qua.
Uk. Đúng. Bản room của Q-mobile nhìn xấu mù, nhìn mà thấy ghét. quảng cáo máy thì nhét cái giao diện s3 làm mình cứ tưởng chạy room 4.0.4 gốc cơ. Nhưng không phải. Vl :eek:
@Nguyễn Quý Linh Thế khi mua không dùng thử trước hay sao mà giờ lại la làng giao diện xấu? Bỏ ra 2.3M để có được cái màn 4.3 inches to tổ chảng nhìn sướng mắt mà còn la;)
@gialang010 Móc đâu ra 2.3m hả bạn 3.2m đấy. Thì dùng thử rồi. Nhưng vẫn máu vì nó chạy chip S4 và lõi kép. Thế mới thích chứ. Thôi đành bỏ ra ít ram để chạy Launcher
Giao dien xau nhung man hinh dep nha van.minh dang xai xai nextlauncher theme s3.giai dien dep,muot va nhe hon launcher goc cua qmobile.ko tin thi ban cu cai thu nextlauncher xem.
@trung0508 Chụp vài tấm hình giao diện mà bạn đang xài post lên đây xem tí nào!
@gialang010
Chi co pin la hoi kem thoy.ram yeu chac la do ban room cua qmobile tuy chinh nhiu wa nen ngon ram.
@trung0508 Pin kém ở đây do nhiều nguyên nhân.

Thứ 1 : trong 3 lần sạc đầu tiên sau khi mua về, pin rất kém. Nó sẽ bắt đầu "trâu" lên sau lần sạc thứ 10.

Thứ 2 : tắt hết những gì không sử dụng hoặc không cần thiết để kéo dài tuổi thọ cho pin. Chỉ khi nào cần chạy thứ gì thì hãy mở nó lên.

Thứ 3 : chỉnh độ sáng màn hình 1 cách linh hoạt tùy vào môi trường sử dụng : trong nhà hay ngoài trời.

Nếu chưa rành về smartphone thì có thể qua box s21 để tham khảo những lời khuyên hữu ích.

Ram yếu trong trường hợp này là do phần cứng của máy. Cụ thể ở đây là do con chip Qualcomm quyết định, bạn sẽ hiểu được điều đó nếu tham khảo ở box s21 hay box s20 - hình như con s20 và s25 có cấu hình gần giống nhau và cùng chạy android 4.0.
Uhm de minh qua ben forum s21 nghien cuu ve cai chip qualcom nay koi sao.so voi chip MTK 1hz cua lenovo a 390 minh thay toc do xu li thi khong muot bang a390.
Sorry a e.launch minh xau la Nova launch nha.minh nham chut.se up hinh len cho a e
Minh mua may moi co 2.290ng ah ban.o dau ban 3.200ng vay.minh da up hinh roi ma
Nova launch nhe hon launch goc cua qmobile nha ban.k ton nhiu ram dau.
http://qmobile.vn/san-pham/1124-s25.html

Mình mua ở MediaMart 3 củ 2
@Nguyễn Quý Linh Bác bị tụi MediaMart ru ngủ nên mua đúng giá Q niêm yết luôn. Hậu quả là thiệt hại 900K😁
@gialang010 Thì mới ra được mấy ngày thì mua luôn mà :D
Ban mua mac roi.munh mua ben hnam mobile xo 2m3 ah.ko tin ban co the vao hnammobile.com xem thu gia ben do xem
@trung0508 Hì. Bạn trong Nam khác bạn à. Còn mình ở ngoài Bắc mà 😁
http://www.mediamart.vn/san-pham/smartphones/dien-thoai-qmobile-s25-white/
Ah.minh sr.minh k bit ban ngoai Bac.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019