Anh em nào sử dụng qua con Sennheiser Momentum True Wireless chưa. Có đáng đông tiền ...

rockycena
11/2/2019 16:58Phản hồi: 11
Anh em nào sử dụng qua con Sennheiser Momentum True Wireless chưa. Có đáng đông tiền ...
Anh em nào sử dụng qua con Sennheiser Momentum True Wireless chưa. Có đáng đông tiền bác gạo ko ạ. Thích quá mà giá làm em phân vân 😔
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ledanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang sài con moka music, khá hài lòng với mức giá 1tr7, pin 4,5h. Kết nối dễ dàng
minhomo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dư giả tài chính để dễ dàng mua em nó thì cũng đáng đấy. Chứ mà cố gắng để có được em nó thì chắc không cần thiết đâu.
rockycena
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhomo có em nào âm thanh ngon ko bác 😁 cũng tính airpod mà khoảng âm thanh thì nghe chán 😔
tam8101399
TÍCH CỰC
5 năm
bạn có nhu cầu cao về chất lượng âm thanh cũng như muốn sử dụng nó hằng ngay không. Với số tiền cũng rất là đắng đo.
Mình đeo thì sướng, nhưng đeo lâu thì hơi ê tai. Khoảng nghe nhạc thì rất tốt, thể loại mình nghe thường pop, us-uk thì không có gì để chê 😁
rockycena
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tam8101399 đó giờ toàn nghe mấy con vài trăm k nên thử 1 con chất lượng cao xem thể nào. Mình làm it nên rẩt thường xuyên nghe nhạc với đi tập gym cũng rất thích nghe. Mà cái giá làm đắng đo thật :D
tam8101399
TÍCH CỰC
5 năm
@rockycena nếu mà để lành mạnh thì kiếm tầm vừa túi tiền, vì bạn từ mấy trăm lên gấp chục về chi phí thì có vẻ phiêu:D
PVTran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu ưu tiên của bạn về một tai nghe true wireless là chất lượng âm thanh thì khẳng định ngay nó là the best, âm trường rộng, độ chi tiết ngon trong khj vẫn giữ nguyên bass khỏe của sennheiser. Pin đủ dùng. Cái dở nhất của nó là tính năng điều khiển, nhấn giữ để tăng giảm âm lương hơi ngu, rất khó để xác định đc âm lượng mong muốn, âm lượng cuộc gọi hơi nhỏ. Nhìn chung mình happy với nó.
rockycena
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazy_vinic Bác nói v làm em đâu thận quá. Chắc phait hi sinh thêm trái nữa 😁
PVTran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác đùa vui thật. Ko biết ở vn bán bao nhiu? Ở Aus giá $499 aud IMG_20190212_153516.jpg
rockycena
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazy_vinic em thấy giá trên amazon đang là 300$ order về tầm 8tr vnd
PBNgoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
JB Hifi ở Úc đang sale (sân bay) còn 449$ Úc (khoảng 7triệu VNĐ)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019