Anh em thấy sạc nhanh trên điện thoại có phải là tính năng cần thiết không?

MinhTriND
11/12/2019 22:36Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoang_geo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cần lâu hơn nhanh 😃
quydo21791
ĐẠI BÀNG
4 năm
sao mình cảm thấy pin sạc đầy bằng sạc thường sử dụng lâu hơn là sạc nhanh 😔
lê âu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hi, mình dùng đt sạc có 30p full 100% pin đây này, và nó cũng sài được 30p luôn 😆, nên e cắm vào như đt bàn cho tiện, gần tết rồi éo có tiền thay :v
tanhv34k12
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cảm nhận của mình là sạc nhanh rất tiện cho anh em. Dù gì cũng đỡ tốn thời gian chờ đợi pin. Có lúc điện thoại mình gần hết pin. Giờ cần cắm sạc để chuẩn bị đi ra ngoài. Khoảng 2 tiếng đồng hồ sau mới quay trở về nhà lại.
Nên mình thấy đôi lúc chỉ cần cắm 10p chế độ sạc nhanh thì có thể sử dụng hơn 2 tiếng đồng hồ là rất tiện lợi
KeNg0aiDao
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cần chứ pa, rất cần nữa là khác. Nó rất khác câu, đi ỉa có cần giấy chùi đit không nha 😁
câu hỏi là cần thiết k là thấy tào lao rồi, ở đây ai thích cắm sạc "lâu lâu mới đầy" k
Xài Note 10+ quen sạc 45W xong cắm sạc cho con S10+ của vợ ra sau có vài tháng mà nản
alexuong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cần với tùy công việc, như mình ngồi máy tính suốt thì lại ko quan trọng lắm, nhưng mà sạch nhanh vẫn hơn ko 😃
cần chứ, thời buổi 4.0 cái gì cũng phải nhanh, lẹ
Ha ha. Bây giờ mà điện thoại không có sạc nhanh là mình không mua đâu. Mấy cái đt sạc chậm chán lắm. Đang muốn nâng cấp supet vooc cho đời vui vẻ
G8 có sạc nhanh ko dây ko bạn? Mình tìm ko thấy chỗ cài sạc nhanh ko dây
PhuongNam Vo
ĐẠI BÀNG
3 năm
cần vll cả ngày làm về tới nhà 5h còn 10% cấm cái 5h30 lên 53% đi coffe bạn bè theo mình là cần. Nhưng nên tối ưu nó tốt ko làm hại đến pin nhiều là đc. Em dùng note 10 lâu lâu phải tắt chức năng sạc nhanh để sạc cho an toàn ạ chứ sợ nó chay pin :V

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019