Anh em xài BB-PP vào đây chia sẽ cảm nhận...

Trungchinhs
31/10/2014 11:49Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi nên mua bb 9900 hay q19
AKmigo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào các bạn!
Mình yêu thích BB, vừa bị đua mất em Z10, loay hoay chọn mãi rồi cũng quay về BB.
Giờ đang định kiếm một em PP, các bạn cho mình hỏi:
- Pasport có hỗ trợ 4G không?
- Làm sao để sử dụng: Grab, Uber, Viber, FB trên PP? Vì đây là những cái cần hàng ngày.
- Bạn nào chán xin để lại cho mình trải nghiệm, à bản Silver nhé!
Xin cảm ơn!
@AKmigo Có 4g
nhanquoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cảm nhận của tôi sau 10 ngày SD
cầm rất đầm tay, phím bấm êm đặc trưng của BB, camera good, gửi nhận email ngon lành, khoái nhất là cái Hub.
tuy nhiên có 1 số ko hài lòng to khó bỏ túi, mua lại nên pin xài khoản 1 ngày dùng bình thường.
loveya9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nhanquoi Chào mừng bác 😁
Giờ ai cũng liên lạc qua FB, nên em phải kè 1 em Android kế bên để xài :v
hmdungstb
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nhanquoi Nhắn tin trong tối là khỏi bàn, vì không có thấy chữ;)
nhanquoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hmdungstb ủa buổi tối đèn bàn phím tự bật mà bác
quangpham72
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đ
Đeo kính vào đi bác. Về em thì cảm nhận là ngon độc yt hoặc fb zl sài ké nhưng đều ok vẫn đều đều.(fb dùng qua web càng đỡ tốn dung lượng) Nhược điểm là màn hình nhạy nên hay mở trong quần nên phải tắt vuốt để mở, nhấc để mở đó lại là 2 tính năng mình khoái nhất. Còn dùng bao thì cộm túi quần quá nếu bỏ vào túi quần kiểu bắt gà thì lủng lẳng đau chân. Phần vuốt phím cam ứng thì sau 2 năm đã thấy mòn lòi ánh sáng hết rồi. Phần nhựa che dưới cùng và che sim thì bị tróc sơn như cóc ghẻ dù rằng chưa hề va đập. (ppse) khi vuốt hay quá tay vuốt lên màn hình. Khi đang bấm phím cứng cần bấm số hay dấu trên màn hình cũng quen lực nhấn muốn lún màn hình luôn) Còn xem review nói phím bấm se ngon hơn pp1 thì chỉ là cảm nhận. Mình dùng cả hai thấy i chang nhau. Khi nằm mà bấm bàn phím thì cần mua bảo hiểm nha khoa trước. Trước mắt bấy nhiêu thôi CÒN lại quá good đáng mua vì đang rẻ (mình quất luôn một cặp)
Nắp che camera sau làm bằng gì vậy bà con,passport nha, che camera ko tính nguyên cả cụm camera sau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019