Anker giới thiệu tai nghe không dây Zolo Liberty+, giá bán lẻ khoảng 150 USD

MinhTriND
20/6/2017 22:41Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NeiKzz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn khác gì con Gear Icon X của Sam Sung đâu
Sona6789
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá sem sem airpod mà k thấy mấy ku vào chê đắt hút máu các kiểu nhể..!
Vậy là đi đâu thì vác thêm cả cái hộp đi theo nữa hả=)))))
Tuan01021991
ĐẠI BÀNG
7 năm
So sánh quá đáng.
Nhà bạn ý nằm cạnh đường băng cất/hạ cánh máy bay bác ạ.
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Cái bòi ji mà đòi tới 150u @@
Ly_Kun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn nào viết bài này, mình khuyên nên xem lại vấn đề đọc hiểu văn bản, cũng như vốn tiếng anh.
Thứ 1. Kickstarter là trang kêu gọi vốn cộng đồng. Có rất nhiều sản phẩm sau khi thừa tiền rồi chạy làng.
Thứ 2. Trong web anker cũng như web kickstarter, có chỗ nào nó ghi zolo là công ty con hay được ủy quyển bởi anker không? Nó chỉ có dòng "Zolo by Anker". Trên kickstarter chỉ có đúng 1 từ khóa về Anker.
Thứ 3. Vì điều thứ 2 dẫn đến khi bọn zolo chạy làng, sẽ k liên quan gì đến tài chính của Anker. Nên không ảnh hưởng tới Anker.
Thứ 4. Cái vấn đề ở đây, chỉ là anker cung cấp công nghệ làm pin cho zolo, cho phép zolo sử dụng. Nên chất âm, chất lượng không liên quan đến các tai nghe trước đây của anker.
Thứ 5. Cũng là điều cuối cùng. Bạn có biết vụ Lily Camera không? Bạn biết nó ôm bao nhiêu tiền chạy không Chính vì lý do đó nên tốt nhất không nên tin kickstarter.
anhchauvina
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ly_Kun Rồi xong. ĐỌc kỹ lại nó chỉ thấy nói poweree by anker về khoản pin. Đã cancel cho nhanh.
Ly_Kun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhchauvina 😁 Bọn này có chạy làng thì anker nó cũng không chịu trách nhiệm. Chả có lý do gì 1 công ty lớn như anker lại kêu gọi vốn cộng đồng :D
Trước con lily camera làm biết bao anh em tinhte bị lừa. 34 triệu USD mà nó hoàn được có 1 phần :D
Zolo trông như Zalo ý nhỉ. 😁
jets8003vinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có thông tin gì mới chưa các bro, tháng 11 rồi đây
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
@jets8003vinh Đã order và nhận hàng. chất âm quá tuyệt và bass quá ngon!
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qcom_dracula Chi tiết hơn nữa đi bác. Nghe Indie, Acoustic,..độ chi tiết nó ntn? Đàm thoại có rõ giọng không?
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ElvisX Mình ko sành lắm bạn. Nhưng mà mình có con Jaybird X3, Airpod và con này thấy con Zolo này ok nhất
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qcom_dracula À uhm. Hôm nay mình vừa ra CellphoneS thử nó r. Nghe khá là tốt, rất thích tính năng Transparency của nó, 2 bên mic nó truyền âm tuyệt vời thật. Bass mạnh nhưng không quá dư đến nỗi lấn nhiều vào Mid và Treble. Giọng Mid không quá chói. Có lẽ mình sẽ mua con này vì chất âm như trên, và khả năng cao là vì tổng thể thời lượng pin của nó nữa, trâu hơn cả con WF-1000X giá 5 củ của Sony.
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ủa CellphoneS có hả bạn? Bữa mình tìm ko có nên mình order luôn từ Hongkong. Mình còn dư 1 còn nè bạn. Bạn mà mua alo mình ha. 2,7 tr thui.
Hồi đó mua 12 con lận. Giờ còn 1 con màu trắng nguyên seal, có bill từ Hongkong lun
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qcom_dracula "Hồi đó"? Lâu chưa bạn? Mình ms ra CPS Võ Văn Ngân test hôm qua, 24/3/2018. Giá 3~3,3 tr. Mà bạn nhập về bán hay gì mà nhiều v? Có màu trắng cơ.
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nhập về T12/2017. Cả đám hùn vô mua chung lúc còn gây quỹ. Tính ra 2,7tr/cặp á bạn. Chỉ còn 1 cặp trắng à
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qcom_dracula Bạn mua để lại 2,5tr nè.
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mà bán ở đâu? BH ntn v?
qcom_dracula
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ElvisX Bán ở nhà (HCM) thôi bạn. Lúc đầu mình mua dùng nên ko biết bảo hành ntn? Hic. Bạn có nhu cầu thì lấy nhé. Còn ko ra shop. Vì mình ko bảo hành được. Hi
takeda_lord
ĐẠI BÀNG
6 năm
So chất lượng tai nghe vs loa thì không bằng Bose được nhưng với tầm giá thì sp của anker quá ngon, dư sức đập chết thằng Beast. Mình ở bên Mẽo người ta xài đầy, review quá ổn trong tầm giá, dân VN mình thì không phải Bose, Beast, Sony thì cứ cho là phò??? Ai tai trâu hay hỏng tai chả biết.
ElvisX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@takeda_lord Viết ở trên r còn viết ở đây làm gì nữa bạn. Với cả sai chính tả kìa "Beats" ko phải "Beast"
Công nhận cu hiệp tinh tai. Cái này nghe hơi bị rạn tiếng. Tuy nhiên cũng còn tùy nguồn phát nữa: 1 bài phát trên Iphone 5SE và vẫn nó phát trên Mi8 SE thì Iphone phát nghe tốt hơn. Cho dù con này mã sản phẩm Z2010, tức là công nghệ răng xanh 5.0 cùng đời với Mi8 SE đấy!
Tiện nói luôn độ phát xa của em này: có xa hơn được tí nhưng không đáng kể!
Nói chung là ai thích thì mua thui! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019