Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Anker ra mắt sạc không dây 7.5W dành cho iPhone

Didu
16/3/2018 8:31Phản hồi: 63
Anker ra mắt sạc không dây 7.5W dành cho iPhone
Anker vừa thêm hai sản phẩm sạc không dây mới vào trong danh mục của mình và nó được thiết kế tối ưu cho iPhone 8 cũng như iPhone X với công suất 7.5W. Hai sạc không dây mới nằm trong dòng sản phẩm PowerWave trong đó một chiếc đế nằm và một đế đứng dành cho hai mục đích sử dụng khác nhau với giá từ 46 USD.

Hai cục sạc không dây mới được tối ưu cho điện áp 7.5W của iPhone 8 cũng như iPhone X nhưng nó cũng có thể đẩy công suất lên tới 10W với những điện thoại hỗ trợ, ví dụ như những điện thoại Android có sạc không dây nhanh. Cả hai đều có thiết kế với màu trắng và bao gồm cả củ cũng như dây sạc, đáng tiếc là dây kết nối vẫn là micro-USB chứ không phải USB-C.

Anker cho biết sẽ bán ra củ sạc không dây mới với giá 50 USD cho bản đứng và 46 USD cho bản đế tròn.

61EyXPijZML._SL1500_.jpg 61SNfgQr9vL._SL1500_.jpg
71SIl+fjOFL._SL1500_.jpg 71zZXldQiHL._SL1500_.jpg 81AFA24SJHL._SL1500_.jpg 714m-XZ9M0L._SL1500_.jpg

Nguồn: Amazon
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá vậy ngon rồi..để Apple tự tay làm thì 200usd
boysnow91100
ĐẠI BÀNG
6 năm
@uochuý1489Quốc Huy Tớ đang dùng cục 10W của Anker thấy rất ngon. Cũng chỉ 7-800k thui https://www.sac-khong-day-anker-powerport-qi-10w-a2513-hang-phan-phoi-chinh-thuc-40283844.html
Vậy mua luôn cục pin dự phòng kiêm sạc ko dây QC3.0 này còn ngon hơn à. Giá có 1.2tr mà được cục pin 10k nửa.
Foxxxxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuocxuan2004 bên phụ kiện dế yêu đang sale em này có 900K. Mà thấy đang sale tất cả energizer rẻ quá. web đây các bác http://pinsacdienthoai.net/energizer-d263.html
@Foxxxxx 990k đầy ra bạn. 20180317_135316.jpg
vuongtube
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuocxuan2004 về sự tiện lợi của sạc ko dây với sạc thường có dây thì từ khi các nhà sx họ đưa ra bán sp họ đã có chi tiết các lý do để lôi kéo người mua dùng sp sạc ko dây rồi. Nên mình k so sánh nó với sạc có dây.
Còn việc so sánh giữa sạc ko dây & sạc DP ko dây thời điểm này là so sánh khập khiễng. Sạc DP có dây nhưng mình nói thì hiện tại khá phế vì vẫn fải để sát. Chưa kể việc hao tổn điện năng lớn.
Mọi người đang kêu sạc không dây của Apple làm iphone chai pin, sướng nhé các sheep, ko khéo lại dính phốt giống đợt bóp hiệu năng.
@Apple Haters 2.01 k bài nào của apple là k thấy thằng này 😆)) lúc nào cũng câu "mọi người" "bạn tôi" "anh tôi" =)))) chuẩn mấy ví dụ mà trẻ trâu hay lấy ra để nói về 1 vấn đề cc nào đấy 😃))) đáng buồn cho lũ đi sau nhưng lnao cũng muốn thể hiện mình hơn người 😃)))
@facebook001 Mày nên nhớ vụ bóp hiệu năng của apple là do cộng đồng reddit phản ánh, tao chưa bao giờ nói anh em họ hàng nhà tao mà mày vu khống như thật. Loại cặn bã như mày tao không chấp.

http://m.vnreview.vn/tin-tuc-san-pham-moi/-/view_content/content/2432778/sac-khong-day-cho-iphone-8-iphone-x-bi-to-khien-pin-nhanh-chai-hon
thanh phuoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Apple Haters 2.01 Thực tế chỉ có Apple đưa ra con số chu kỳ sạc để bạn kiểm tra chứ Ss không đưa ra con số này mà nói chung là 2 năm nên rõ ràng ss không đưa ra một con số cụ thể mà chỉ là chung chung . Bạn đọc thông tin thì nên biết chọn lọc và suy ngẫm . Nếu Apple cũng bắt chước ss không đưa ra con số 500 chu kỳ sạc mà bảo 2 năm thì bạn cũng chẳng biết được . Còn ss có nói như Apple là 500 chu kỳ sạc thì người dùng cũng chẳng kiểm tra được vì máy ss không đưa ra con số đó . Thân
@Apple Haters 2.01 Uh! Chỉ có sạc ko dây trên iPhone mới chai thôi, chứ máy Android vô can nhá! Chúc mừng Sam hoá, chúc mừng Vnrewiew, chúc mừng Seeder!
Giá êm. Sạc êm. Kg có tiền mua mới đau
@erio0502 Mình thấy có tem bảo hành của anker, với lại bảo hành 15 tháng. Mà hỏng họ cho đổi cái mới nên mình nghĩ chắc k phải fake đâu.
@Maianhyc Bác mua phải hàng dỏm thế nào chứ em dùng cáp của anker cũng gần 3 năm rồi mà dùng vẫn đẹp mượt luôn
@Maianhyc Sạc anker của mình có lúc báo thiết bị k đc hỗ trợ nhưng nó vẫn vào điện bt
@lekhanhtrung123 Hôm qua mình lại ra Hoàng Hà đổi cái mới. Mua ngày 3/9 mà đến giờ đổi sang cái thứ 3 rồi. Cơ mà bảo hành 15 tháng nên 3 tháng em đi đổi 1 lần cũng đc hehe
thằng anker tàu trá hình mỹ này pr rầm rộ chất lượng kém vô cùng

tôi mua 1 cáp trên tiki dùng chưa tới 1 năm đã hỏng mà tem dán quá ngu dùng 1 2 tháng tự tróc hết

Còn cóc sạc 2 cổng thì gắm được nửa năm ngày đẹp trời lên cty gắm thì nổ cái bụp xong

Từ đó tới nay chưa dám mua lại món anker tàu đểu toàn quảng cáo trên mây này 😃
kazihaha
TÍCH CỰC
6 năm
@kool_boyjuly mua giá bao nhiêu và model nó là gì vậy người tiêu dùng thông minh?
@kool_boyjuly 1 dây anker micro usb xài gần 2 năm và 1 dây usb c đc nửa năm, xài cả 2 mỗi ngày luôn mà chưa thấy nó hỏng nữa, chỉ bị tróc sơn với bể phần tiếp xúc giữa dây với đầu sạc, chắc phải kiện anker thôi, thế này thì sao mua dây mới đc
kenny9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@titichu24 bọn ham rẻ mua đồ dỏm lúc nào cũng bô bô thế
Mới tậu 1 cục sạc Anker có dây
Hong co tien mua
Duosteven
ĐẠI BÀNG
6 năm
Note 8 sài đc k nhỉ 😃
kazihaha
TÍCH CỰC
6 năm
@Duosteven Mình biết bạn mua note 8 làm gì luôn rồi .... 😁
bahien69
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod @Didu ơi, mình sài sạc không dây cho Ip x, nhưng mình thấy máy nóng hơn nhiều so với sạc có dây, Mod cho mình hỏi như thế có bình thường không?
boyyeugirl
TÍCH CỰC
6 năm
@bahien69 các máy khác cũng nóng hơn khi xạc không dây
Sạc ko dây sẽ mau chai pin...nghe nói nhưng chưa thấy kiểm chứng...
Bap_Ngo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Người nhà bên Canada mới về cho e, nhưng dư, e nhượng lại giá rẽ cho Bác nào cần, 700k ạh, 0918 821 821
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@doug. Thánh này rao bán trên hội cái đèn pin trung quốc giá cao rồi cũng chém là người nhà Canada cầm về Made in USA với 5000 lumens ae ý kiến thì đưa link amazon hàng ảo ra để khè . Bị quây vào quê quá lôi 1 đống đồ khác ra khoe có cả cái dock sạc này sau đó xoá bài rồi
Bap_Ngo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vipboyth mấy thánh có dám ngon qua nhà Anh ko ? ko đúng sạc xịn, Anh mời mấy Chú cafe, đồng thời tằng chú một cái đồng hồ 30tr ở nhà e, ngu mà cứ tưởng mình thông minh, hoặc ko giống như hinh, sạc zin, Anh viết giấy tặng lại cái sim đang dùng 0918 821 821 cho Bác nào tới trc, dám chơi ko, thánh nào ra mặt đi
Bap_Ngo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@toan_41073 còn nếu phải thì mata chầu nhậu, coi như là lời xin lỗi và làm quen, chơi ko ? nhiêu mình tiếp hết, thánh công nghệ, thánh bàn phím, thánh gì gì,... mình tiếp hết
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@toan_41073 =)) . E nói gì cái sạc này của bác ak. Thử vác cái đèn pin của bác lên này rao xem có no gạch ko. Bác sai rõ rồi mà cứ cùn ở bên đó . Ae toàn dân có tìm hiểu rồi bảo cho thì lại cứ cãi cố =)) . Khoe của làm chi thế . E cũng chả bảo câu nào nhà bác nghèo cả,chỉ là hiểu biết của bác có hạn quá thôi =)) . Cái đèn đó vác đo ở máy đo chỉ cần qua được 1000 lumens e cũng mất bác 30tr còn ko được bác mất e 30tr. Cá ko bác 😁 .
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng sạc ko dây thế hệ 3 của samsung với Nilkin disk 4 và bộ sạc cáp nhanh của samsung là lên 7.5w mấy tháng nay rồi ông anker mới ra. Chậm chân vl.
Bản đứng đẹp
củ sạc, pin dự phòng anker, thấy trong hội anker chê rất nhiều về chất lượng, bảo hành cũng tệ ...
sontg10
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haituongwall Mình mới mua cục sạc dự phòng anker mới đau ...
@sontg10 coi thử nó sạc nhanh có ổn định ko 😃
của bạn mình lúc sạc nhanh, lúc sạc chậm, ko ổn định
Đắt quá. Sạc Anker chất lượng trước giờ cũng có ra gì đâu
sontg10
ĐẠI BÀNG
6 năm
sạc không dây mà vẫn phải cắm dây vào đít đế sạc thì khác gì cắm sạc cáp bt đâu.
Dùng con này để bàn chắc phải thửa quả bàn khoét lỗ, nhét bộ đế sạc âm xuống mặt bàn mới gọn đẹp đc.
@sontg10 Mua bộ sạc ko dây khoét lỗ bàn của Ikea về mà DIY! Nó làm sẵn, mua về Khoét lỗ thôi
ptk8588
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng cái sạc Converable của Samsung thấy cũng khá ok, sạc được cho cả iphoneX
Mỗi tội tụi Samsung là đồ điêu quá, mua dt, ốp lưng, sạc wireless chính hãng Samsung hết mà mỗi lần sạc khá là khó chịu, nếu đt còn dưới 10% phải gỡ bỏ cái ốp lưng ra mới sạc lên được 😔

xài bộ này hằng ngày vẫn lên QC bình thường mà. tính ra 9V 1.67A là cũng hơn 15W rồi.
7.5W có gì mà phải rần rần lên nhỉ?
Tàn là TT QC về anker..dùng như hạch

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019