Anymode bắt đầu bán ra Smart Case dành cho Galaxy Tab 101

vuhai6
18/7/2011 23:36Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu cứ nói bản quyền với cả sáng tạo như mấy bác trên này thì sẽ chẳng có cái gì giá rẻ mà tốt cho các bác dùng đâu ạ😁
Tui phải cám ơn ông nhiều lần. Vì ông là người biết nhận xét nhất. Tuy ông "đại diện" cho bác stev nhưng cũng phải công nhận đúng không? TQ là không nói vì nó chuyên gia hàng gian hàng giả chứ không phải nhái. còn SS thật hư ra sao mình cũng chưa biết, kể cả tòa án các bên cũng chưa nói SS là "tên ăn cắp" mà. Nếu không có SS thì liệu Sp IP có ngày càng "xuất sắc" không ? có cạnh tranh mới có SP công nghệ đỉnh cho mọi người. Giá rẻ, Công nghệ cao. Chừng nào Case đó ghi Samsung thì hãy nói.
kiddeee
ĐẠI BÀNG
13 năm
càng ngày mình càng ghét thằng Samsung!
Đui mới nói thằng SS không nhái bọn Táo( tao ko phải ifan đấu nhé)
hoang20797
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cái hình cũng biết bạn là người như thế nào 😆.
ai nói samsung không nhái 😃).nhưng đồ nhái như Galaxy S II.ngon rẻ tốt hơn hàng bị nhái thì tôi cũng chơi.😃).ngon cứ móc ipad 2 ra chơi với S2 😃).chơi k.ai thua bán nhà ok?
DK Master
TÍCH CỰC
13 năm
Bác cần gì móc cái S2 ra dữ vậy. Bác để dành đọ với Ai-Phôn 4 đi. Còn giờ để em chấp iPad 2 đọ với Samsung Galaxy Tab 10.1 của em nè, mà đọ bằng việc cắm ra màn hình LCD lớn để thử nha =]] =]]
Miễn bình luận. Vãi lọ
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
13 năm
Copy ở mức đỉnh cao, khựa còn p lạy
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
13 năm
hihi, theo em tất cả đều bắt chước cái này là huề!

Chuẩn không cần chỉnh 😆😃)
bác nói phải, nhưng cho em hỏi cái bên cạnh cái ipad là cái gì ạ
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
13 năm
đó là cái nắp đậy bồn tắm😃
Và xin nói ra một ý kiến của riêng tôi với các bạn Samsung fan trong tinhte này: những gì Samsung làm ra từ A tới Z thì được các bạn tung hô lên là vì người tiêu dùng, vì có lợi cho người tiêu dùng, công nghệ của Samsung là số 1...Phải chăng các bạn đã quá thần tượng Samsung rồi? Nên không bao giờ thừa nhận bất kỳ thứ gì của Samsung mà bị kiện là copy? Các bạn ở VN thì tin tức có thể còn bị hạn hẹp, nhưng ở nước ngoài thì nếu ai có đọc báo về công nghệ hay tài chính thì sẽ biết là Samsung hàng năm phải đối mặt với không biết bao nhiêu vụ kiện từ phía các hãng điện tử của Nhật và Mỹ. Các bạn CÓ QUYỀN tâng bốc Samsung của mình, nhưng với mức độ nhất định thôi, vì nó cũng chỉ là hãng của Hàn Quốc chứ không phải của VN. Và công nhân của VN vẫn bị chửi mắng, đánh đập bởi người Hàn Quốc kể cả trong nước VN và bên Hàn Quốc. Đây là lý do mà tôi luôn dị ứng với đồ điện tử của HQ.
Ông là fan Táo? ông thấy có cáo buộc gì cho là SS ăn cắp chưa? GLX II có bị cấm không hay GLX 1......thôi không nói nữa tôi cũng đang ở úc nè. Chừng nào APPLE "trong sạch" thì hãy nói chứ........tui cung đang xài đồ apple và SS nè.
Tôi chỉ có cái iphone 4 là của Apple thôi, còn đồ điện trong nhà thì của Nhật và châu Âu, vậy có bị coi là fan của Apple không? Bạn không biết là từ 2 năm trước Samsung đã phải trả tiền thua kiện cho Sharp, Sony...à? Trở về 5,6 năm trước nữa thì các công ty nhỏ khác của Mỹ cũng là chủ kiện của Samsung, và họ cũng đã nhận được tiền bồi thường từ Samsung rồi. Những tin này chỉ nằm ở những góc nhỏ trên báo thôi, và cũng ít ai quan tâm đến lắm. Vì dị ứng với cách làm việc của tụi Hàn Quốc so với người Việt, nên tôi đặc biệt quan tâm đến các hãng này. Mà ý kiến tôi nói ở trên là nói 1 bộ phận Samsung fan trong tinhte tại VN, đâu mắc mớ tới bên Úc đâu mà khoe. Tôi ở Washington DC nè, khỏi khoe. Và tôi cũng chưa từng nói Apple trong sạch, đừng phát biểu bậy!
Mình dek phai fan của Apple hay Samsung hay HTC, mình dùng Blackberry . Nhưng mà theo dõi 2 topic từ hôm qua đến giờ dek thể ngửi được đồng chí ở trên. Luôn mồm nói ko phải fan của Apple nhưng lúc nào cũng Apple thế này thế kia là nhất, tao nhiều tiền tao dùng apple, ko nhiều tiền thì đừng có đú theo tao , ... Giỏi thì về VN làm giàu cho đất nước đi, đừng có mang cái mức lương ở bên Mỹ về so với VN. Có biết ở VN nhiều lúc mua 1 cái iphone bằng bên Mỹ mua được 2 cái không ? 1 cái ôtô ở VN mua được 3 cái bên Mỹ ko ....

Chả hiểu mấy bác nghĩ gì mà chửi Samsung như đúng rồi, nó sản xuất máy chứ có sản xuất phụ kiện đâu, mà tất cả cũng chỉ là phỏng đoán chứ có bằng chứng, giấy tờ gì công nhận là 2 thằng chủ tịch có quan hệ họ hàng gì đâu.

Mà có phụ kiện mới, hay cho mọi người dùng thì càng tốt chứ sao, không có thì các bác lại chả nghĩ: ôi giá mà máy của mình cũng có phụ kiện như thế thì tiện biết mấy, mong cho mấy hãng sản xuất phụ kiện cũng làm 1 cái giống thế chẳng hạn . Haiz ! Các Fan Apple biết điện thoại nào dùng bao da đầu tiên ko ? và cái chức năng đóng case thì tự động tắt màn hình hãng nào nghĩ ra ko ? Mà sao ko thấy topic chửi TQ nó làm giả phụ kiện Apple , toàn thấy cái ifan đi mua ầm ầm .

Chả hiểu mọi người cãi với chửi nhau về cái gì , nhưng mới mình thì cứ có phụ kiện tốt, đẹp , tính ứng dụng cao cho máy mình là mình thích rồi .
vuavai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời. Bắt chước còn lộ liễu hơn TQ. Buồn ghê chưa.
tranhoangxd
ĐẠI BÀNG
13 năm
dạo này sámung làm ăn như tàu
nhìn như ipad 2
ko biết chất lượng có giống tàu ko
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn mà thấy phát chán lên thôi, Táo kiện bỏ mẹ nó đi chứ, đúng là hàng độc... nhìn vào người ta sẽ bảo ipad chạy android
Trời ơi sao nó giống Ipad thế. Nhìn qua mà không đọc bài này thì tưởng là Ipad chứ
hay, không dùng nam châm, không phụ thuộc vào nguồn cung nam châm từ bọn tung của 😆
nhon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hết ý tưởng sáng tạo rồi sao? Áo của người mập mà người ốm mặc không thấy ngại sao ta?
lại vẫn như cũ, lấy cũ làm mới của SAMSUNG. thất vọng
mình đang xài con SGS i9000 nhưng có lẽ sau này sẽ ko bao giờ mua hàng SS nữa, dạo này cái gì nó cũng bắt chước Apple, mất mặt quá, như bọn Tàu.
Biết cách copy thế là tốt => xã hội mới phát triển được. Cái smart case đẹp hơn và bảo vệ tốt hơn,
giá thành lại rẻ hơn smart cover. Tuyệt.
binhpk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này làm niềm kiêu hảnh bấy lâu nay của Fan Samsung bị phản bội. ha ha
[h=2]Apple đang thử nghiệm màn hình độ phân giải cao đến từ Samsung và LG[/h] Tin đồn về việc thế hệ iPad tiếp theo sẽ sử dụng màn hình cảm ứng độ phân giải cao lên đến 2048 x 1536 ngày càng nhiều và càng ngày thì mức độ tin cậy càng cao hơn do người ta bắt đầu khai thác được từ những nguồn tin tốt hơn. Chủ đề này vừa qua lại được đăng tải rầm rộ trên nhiều trang tin, bắt nguồn từ câu chuyện trên cho The Korea Times biết Apple đang làm việc với Samsung và LG để tiến hành thử nghiệm một loại màn hình mới có độ phân giải rất cao, cao hơn cả FullHD (1920 x 1080) nhằm đáp ứng nhu cầu sử dụng và giải trí tốt hơn trên màn hình máy tính bảng iPad có kích thước 9.7-inch.

The Korea Times cho biết: "Apple đã bắt đầu kiểm tra chất lượng màn hình mới của Samsung và LG tại một phòng thí nghiệm của họ ở Trung Quốc. Samsung và LG đã được yêu cầu để sản xuất màn hình có chất lượng tốt hơn, độ phân giải cao hơn, theo các nguồn tin cho biết quá trình thử nghiệm sẽ kết thúc vào Quý 3 trước khi đi vào sản xuất hàng loạt. Máy tính bảng sắp tới của Apple, tạm gọi là iPad 3, sẽ có màn hình với độ phân giải rất cao 2048 x 1536, với tỉ lệ 4:3".
(Source Vuhai6 tinhte)
Không biết cái này nếu là sự thật thì sao ta ........
nhìn vào cứ tưởng là ipad 2 ko đấy, SS đúng là copy cat
lepxep2007
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhỡ bắt chước thì bắt chước cho trót lun chứ ai lại làm cái ốp lưng tởm thế........
vnblue
TÍCH CỰC
13 năm
Có bạn nào dịch hộ câu này không nhỉ
Smart case = S case= vỏ ăn cắp không?
Samsung giờ vừa bựa vừa bẩn
Nhìn cái GLT không khác gì Ipad's
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp quá đi

Xu hướng