Anymode bắt đầu bán ra Smart Case dành cho Galaxy Tab 101

vuhai6
18/7/2011 23:36Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiểu này là lại kiện rồi, mệt.................
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
giống quá trời ........
smallvjlle
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này đâu phải của ss làm, của hãng thứ 3 mà. cũng tiện lợi.
Mình thấy đẹp, nói chung PHẢI GIỐNG APPLE thì MỚI KIẾM CƠM đc chứ 😃 hé hé
lucky_vnn75
ĐẠI BÀNG
13 năm
giống smart cover của Ipad
cái này mà ko ăn cắp mới lạ.bởi vậy kêu apple ko đi kiện
thật là quá sức chịu đựng mà....các bác anti-fan ngon vô nói cái này không phải là bắt chước đi :mad:...
Fan ss nhìn cái này lại bảo" ô không cái này là sáng tạo của SS đấy" không cần thiết copy smart cover làm gì. Nhảm với fan SS
tmhung
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn giống smart cover thật , nhưng dc cái nó bảo vệ dc đằng sau lưng luôn ^^
Ui lại copy. Chắc APPLE sắp kiện nữa rùi. Ngồi xem thui.
Đau lòng cho FanSam nhỉ 😃 Niềm tự hào ngày càng bị Sói Mòn haha 😃
tall912346
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các fan của SS đâu hết rồi, vào cho ý kiến đi 😃
vnblue
TÍCH CỰC
13 năm
Cậu này Pro quá, kiếm cái Tinh tế For Teen mà post bài nhé:mstickle:
Mặc kệ nó cụ ạ
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này gọi là khiêu chiến =) mình thì mình ko thích apple cho dù nó có đúng
thế nào cũng bị chửi vì nhái case cùa Apple Ipad 2 cho xem....!
Những bài tôi nói chuyện bình thường thị bị mod xóa hoặc ghi spam, còn những bài viết chửi bới thì rất được hoan nghênh trên tinhte này. Xin lỗi, tôi sẽ không viết bất cứ thứ gì trên trang này nữa, bên engadget hay hơn, chưa bao giờ tôi bị ghi spam hết. Nhường lại trang này cho các bạn trẻ chửi bới nhau.
Bình tĩnh nào bạn, đâu còn có đó mà, mình biết nổi bực của bạn, nhưng hãy cứ bình tĩnh, chắc chắn sẽ thông thôi . À mà giá cái Võ này chắc = giá Võ Apple đưa ra chứ nhỉ 😃
slim956
ĐẠI BÀNG
13 năm
😁 nói chung là thík cái này... Mình rất thích Ipad nhưng lại không support flash (not Video), thế là có con Tab 10.1 cũng giống IPad nhưng có Flash. Giờ có thêm cái này cũng hay... :D... Cái nào thấy tiện thì xài, chỉ có mất cảm tình với các đồng chí quá khích thôi... :D
Nghe giọng điệu là biết đồ hỉ mũi chưa sạch :p Thím luyện tí nữa ra chợ buôn bán tốt đấy.

Tiền bỏ ra mua đã ngang ngửa thằng anh song sinh của nó, mà lại mang tiếng copy! Bác nào ôm nguyên bộ này ra đừong phải nói là rất tự tin!~

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Đừng tự ái bác ah. Diễn đàn này lâu lâu lại có vài ku xì tin nhảy vô nói nhăng cuội như thế. Lần sau bác chọn mem mà trao đổi. Ko phải ai cũng đáng để reply đâu. THân!:happy:
Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thấy từ màn hình đến cấu hình giao diện SS có bắt chước ipad chỗ nào đâu, các bác hà cớ gì mà thù SS dữ vậy, ko thấy Apple kiện SS bị tòa án bác bỏ rồi à,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019