Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Anymode bắt đầu bán ra Smart Case dành cho Galaxy Tab 101

vuhai6
18/7/2011 23:36Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CLong
TÍCH CỰC
13 năm
kênh truyền hình lá cải của thế giới vừa nói rằng: Hàn xẻng chuẩn bị sát nhập với khựa
Dao2nd
TÍCH CỰC
13 năm
Nhưng tâm lý ai cũng cay khi thành quả đầu tư sáng tạo ra mà hãng khác nhái lại ngay thì đúng là bất công. Ủng hộ Apple kiện SS!
mrkissn
TÍCH CỰC
13 năm
như vầy còn ko chịu là copy-cat thì cũng ko biết nói sao với các bạn antifan của apple
hoang20797
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứ việc kiện

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

bùm ghê thế bạn 😆.
HTML:
lại sắp có vụ kiện mới giữa Apple và Sumsung gòi 
Chẳng thấy Apple kiện tàu khựa nhỉ?. Muốn kiện cho mày chỉ an với đi kiện
nqkhaidl
ĐẠI BÀNG
13 năm
vãi chưởng, hết đường biện minh cho bác SS
có đồ tốt mà xài là ok rồi, wan tâm đếch gì mấy cái đấy cho mệt thân, kiện thì tụi nó kiện nhau, mình cũng chẳng liên quan gì. Mấy ông có đồ rẻ mua về xài là ổn rồi. Cứ ngồi đó chửi um lên làm chi k biết nữa!
toàn mang ý kiến cá nhân áp đặt cho người khác, mấy fan cuồng thật khó ưa
PVTran
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thực sự sau vụ kiện tụng vừa qua giữa apple và ss thì kết quả đưa ra samsung vi phạm đến thiết kế cũng như phần mềm mà nội dung thì các bạn ở đây chắc đả rõ, vấn đề là sự sao chép mà thẩm phán đưa ra thì mọi người chúng ta cảm nhận được chỉ là sự mơ hồ rằng àh SS SII, SS ACE....sao mà giống ip4 thế, giống ở điểm này điểm ...điểm này......., nhưng đến lúc nhìn thấy sp smart.... này thì mình thật sự thấy thất vọng về sự ăn theo trắng trợn đến vậy, từ màu sắc đến thiết kế giống đến độ nếu ko đọc câu topic thì cứ ngỡ đây là smartcover và nằm trong đó là ipad, họa chăng nó thiết kế fix cho đúng thiết kế galaxy tab. Lẻ ra sau vụ kiện chúng ta sẻ thấy đc sự trỗi dậy mạnh mẽ , một sự chuyển đông khác, tách khỏi cái quỹ đạo mà ss cuốn vào ở Apple, nhưng nếu cứ theo hướng đi "mới" này thì thật sự chỉ là "uhm, mình (ss) nên chuẩn bị thêm hành trang giống cái thằng kia (apple) có lẻ mình sẻ về nhất nhỉ ?!.."
@hoang20797 .Bác này là fan của samsung rồi,nhìn chữ ký của bác là biết,cm nữa....
hoang20797
ĐẠI BÀNG
13 năm
😆.mình là fan samsung.nhưng k anti apple.mình anti lũ ifan không biết gì thôi 😃)
hcdt
TÍCH CỰC
13 năm
Đâu cần y hệt smart cover vậy đâu,có cách khác mà SS,chịu khó nghiên cứu đi,không thì mua bản quyền đàng hoàng rồi tha hồ muốn smart kiểu nào cũng được 😃
Copy ghê gớm thật. Nhanh quá. Phụ kiện đi theo toàn học hỏi của apple ....!
Thế này ai còn dám bỏ từng đấy tiền ra mua con Tablet về xong còn bị chửi là dùng đồ nhái. Haiz
tại ko đủ tiền , đủ tiền tui mua ngay đó bạn , heheh chả ai dám chửi một sản phẩm như con tab 10 , mà việc gì phải chửi nó nhỉ , đẹp + ngon + giá cũng dc , nếu có tiền mua xài cho sướng
Mà hình như chả ai đọc cái bài của bác Hiệp nhỉ, đó mới chính là phụ kiện chính hãng SS , thấy rõ giọng có vẻ ganh ghét trong đa số những comment trên này , kể cả IFan và SSFan
Mua Blackberry xài đê , thích lắm luôn , xài cảm ứng nhiều quá giờ tui chán vuốt vuốt rồi
Các bạn đừng có nhìn qua bề nổi mà đánh giá Samsung này nọ. Thực tế thì có rất nhiều công ty sản xuất phụ kiện chính hãng cho các dòng smartphone, máy tính bảng... chứ ko chỉ mình Apple. Ví dụ về trường hợp iPad 2, Smart Cover là 1 sản phẩm rất sáng tạo của Apple nhưng ko trọn vẹn. Trước mình nhìn qua cũng rất thích nhưng khi chiêm ngưỡng trực tiếp mới thấy nó thiếu hụt hẳn 1 chức năng quan trọng là bảo vệ mặt sau. Vì thế nó bị chê rất nhiều trên các bài review tại ngay http://store.apple.com luôn nhé. Và cũng có những sản phẩm tương tự Smart Cover nhưng hoàn hảo hơn ra đời như case của ETNA, Yobao và đấy mới là sự lựa chọn của ng tiêu dùng!
ducpham88
TÍCH CỰC
13 năm
Hay là samsung đang thực hiện 1 chiêu PR mới là xây dựng 1 đội ngũ anti fan thiệt là hùng hậu. Giống như HKT bây giờ nổi tiếng trên khắp 4 vùng chiến thuật.
OH, mình tưởng các bạn phải biết ss nó nhái nhiều lắm, mượn ý tưởng chú nhật cũng rất nhiều, mấy ông nào mà là du học sinh nhật mà hay dùng đồ điện tử nhật là biết ngay =))

Ờ thì cạnh tranh sướng cho người tiêu dùng nhưng sắp biến thành thằng tung của 2 rồi =)), Cái gì đúng thì bênh chứ thằng apple mà sai thì mình cũng chửi.

Có thể nói SS là loại động vật ăn tạp quả ko sai 😆
Fan Samsung đang ở chốn nào rồi ....? Nhớ ghê, thiếu các bác ấy em thiệt là ko vui .... nhứt là mỗi khi trời nóng thế này....
cái kia rõ là bắt trước quả táo còn gì. Kiện là đúng
WHIT
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix
các cụ samsung sao lại phải như vậy nhỉ
muôn thủa
huy6106230
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có phải samsung sản xuất đâu mà bảo nó nhái ko sài thì thôi samsung cũng ra bao da cho tad 10.1 rồi kia mà,còn cái thằng sản xuất có phải của samsung hay ko thì vẫn chưa biết mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019