Ảo thuật với N95....

huahaonam
17/8/2009 15:53Phản hồi: 20

anh em ào xem N95 ảo thuật như vậy có tin ko...!nếu có chắc kiếm đc rất nhiều tiền đó
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hehe. Đây là pm ảo thuật cho phone. Cái này có post rồi nhưng ko nhớ link. Để tìm lại xem.
Sau điện thoại nó dấu đồng xu đó bác Nam😁:D
tjendung
TÍCH CỰC
15 năm
cảm ứng động nhìn thích thật !
có thể nói đây là 1pm vui thui nhưng chắc chắn thằng đó giấu đồng xu sau tay đó...!
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
hay lắm...e đang tìm soft này rat lau rồi.......hehe
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
nhưng e thấy có chuong trình dùng camera sau làm trò ảnh thuật bắp rang dc đó bác 😁 trên N73
xu đàng sau máy 1 ngón tay dùng để giữ!hic!lừa gà ko biết thôi!cái trò nè học mang đi biểu diễn cho mấy em ở lớp thì ngộ lắm nhỉ
tjendung
TÍCH CỰC
15 năm
Không ai bảo cho cái đồng xu vào máy cả,và hầu như ai cũng biết là PM chạy trên nền Python,trong diễn đàn cũng có bài giới thiệu rồi,không cần bạn giải thích.Ảo thuật nó ở chỗ kết hợp thả đồng xu trông rất thật bạn ạ! ok?:rolleyes5cz:.Người ta post bài lên cho ae xem cho vui thôi !Đừng nhiều lời nữa bạn!Càng nói càng thể hiện độ ngu :eek:
Mình cũng thấy thế,thằng này bị thiểu năng hay sao ấy 🆒 đáng tiếc cho 1 số phận !
bác này thẳng thắn được cái nói rất chuẩn,có mỗi cái chuyện phần mềm vui vui mà ông kia cũng lên mà thể hiện cái mức độ "hiểu biết uyên thâm" của mình,ko thấy cần thiết dùng thì tốt nhất là đừng nên vào topic này nữa
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
ủa sao e cài vào rồi chạy chuong trình nhưng sao ko thay image icon vậy bác 😔 choi chua dc nua :(
thì coin rất nhiều trên google..!bạn cứ lấy coin 2000đ nhà nước việt nàm rùi dấu sau tay..!cuối cùng là y như trong video clip trên có gì đâu mà mấy ae cứ dằn co qua lại làm gì...!
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
ủa? e tìm 1 xu 5k roi đưa hinh vào dt...nhưng báo là max 128 128 😔 ko lẽ hình e ... to...phải giảm size hay sao a?
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
hay a có hình đong xu nào chuẩn dễ wa mắt thiên hạ thì post cho e nha 😁 thanks
cho mình hỏi chút nha,phần mềm này chỉ dùng cho iphone,N95,... và những máy có hỗ trợ cảm ứng chuyển động thui đúng hông vậy,mình cài vào n81 thì thấy ái biểu tượng nhưng vào hổng được nên.... vậy bạn nào co phần mềm nào giống vậy mà cài được trên n81 thì post cho anh em với.cái này dùng tán gái hết sẩy lun.em thì chưa có bạn gái... nên cần để cài gấp...hehehehe hay pác nào có email cho em cung được, email của em nè : watermennt32004@yahoo.com cảm ơn các bác nhiều
đâu rùi chủ toppit ơi,giúp mình với nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019