Apacer giới thiệu USB chuẩn 3.0 nhẹ nhất thế giới

Nam Air
9/9/2011 17:30Phản hồi: 28
Apacer giới thiệu USB chuẩn 3.0 nhẹ nhất thế giới
Hãng điện tử [TAG]Apacer[/TAG] (Đài Loan) vừa công bố một dòng sản phẩm mới là chiếc USB nhớ mang tên AH350, sử dụng giao tiếp [TAG]USB 3.0[/TAG] tốc độ cao, được hãng này quảng cáo là chiếc USB nhẹ nhất trên thị trường hiện nay.

AH350 có giao tiếp USB 3.0, đạt tốc độ đọc/ghi lên đến 60MB/giây, tức nhanh gấp 2-3 lần so với chuẩn USB 2.0 trước đây. Sản phẩm có kích thước 53,4 x 23,2 x 7,5mm và nặng chỉ 8g. Theo Apacer thì AH350 sẽ là chiếc USB nhớ chuẩn USB 3.0 nhẹ nhất thế giới. Đi kèm sản phẩm còn có bộ phần mềm ACE Compression, với các tiện ích như khóa password, nén dữ liệu để tiết kiệm dung lượng, từ đó cùng với một USB bạn có thể lưu trữ được nhiều dữ liệu hơn. AH350 có 3 mức dung lượng gồm 8GB, 16GB và 32GB, sản phẩm sẽ sớm có mặt trên thị trường trong thời gian tới.

28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hổ trợ chuẩn USB 3.0 ko biết nó có mắc lắm ko nữa ? chưa thấy giá, tốc độ vậy sài sướng-Apacer hùi đó mình có 1 cây, chạy đúng chuẩn USB 2.0 lúc nào củng ngon hơn 1 cái Strancend hết. giá hợp lý sẽ tậu 1 cái
Giá tầm 15$ cho e 8G sẽ làm 1 e, mình rất thích usb nhỏ nhẹ
caphe17
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn cái dàn này rồi mà vẫn lăn tăn 15$...
hehe1110j
TÍCH CỰC
13 năm
Đấy là ước mơ cuộc đời của bác ấy 😃
hehe, bác cứ bóc mẽ em, giá đó là giá chung mà bác. Hãy là người tiêu dùng thông minh bác ạ, dù mình có điều kiện nhưng hiệu năng/giá thành lúc nào cũng phải ưu tiên hàng đầu 😃
usb giờ cungx chạy đua về độ nhẹ, đúng thật là bó chiếu.
Làm chiếc 32 gb, Ngoại hình không đầu tư nhiều ?
dat2391
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông cùi cùi sao ý.
Em vẫn thích cái Ultra mini usb hơn
Cần nhanh, dung lượng cao và đẹp 1 tý chứ cần quái gì nhẹ
phải phải
thiết kế hơi củ chuối
Xấu quá, ko biết có chống thấm nc ko nhỉ, chủ topic cho mình xin cái giá e này
mrquyen1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứ mua một cái ổ cứng rời 500GB có mà sài tẹt bằng 1 chiếc ví đút vào cặp sách thoải mái đợi ổ cứng chuẩn 3.0 vậy
Hết ý tưởng rồi! Cái USB nặng có mấy gam cũng đua nhau danh hiệu nhẹ nhất.... :twins:!
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
cũng lạ, cái usb bé tẹo nhẹ làm cái quái gì
Usb thì cần gì nặng hay nhẹ lol. Các bác cứ làm cho nó dung lượng cao cho em là ok rồi 😁
nhỏ nhẹ quá thì dễ mất sớm,bỏ quên,rớt mất

Sent from my PDA
được đó chứ nhể. sang năm đợi con 4.0 ra thì mua
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Nhẹ quá rơi chả biết mất chết....
Em chỉ ước có cái USB chừng 16GB 32GB càng tốt, 2.0 cũng chả sao, em xài cái USB 4GB thấy nản quá!
Đắt ko nhỉ ....................
kakalekhanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
AH350 có giao tiếp USB 3.0, đạt tốc độ đọc/ghi lên đến 60MB/giây, tức nhanh gấp 2-3 lần so với chuẩn USB 2.0 trước đây.
sao mình nghe nói chuyển 3.0 cho tốc độ đọc/ghi nhanh gấp 10 lần chuyển 2.0 mà :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019