App di động dành riêng cho Vinaphone, không dùng cực kì thiệt

Tit_Sieu_Nhan
20/6/2017 6:31Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
7 năm
đồng ý không đăng kí Vinaphone Plus cực kì thiệt, tự nhiên được thêm ưu đãi chả tội gì không nhận
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước mẹ em mua cho cái sim nào thì dùng cái đó chứ chả được chọn gì, thế mà cũng gắn bó với sim Vina được lâu phết rồi chứ dùa. Mẹ mình có vẻ đoán trước tương lai có ưu đãi nồi niêu xoong chảo phết nhỉ
@Duong_Ngan nồi niêu xoong chả còn ít đấy 😆 Tích thêm chắc đi du lịch sang luôn nhé
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tit_Sieu_Nhan Vinaphone chắc tính hút hết khách của các mạng khác à =))
dùng vinaphone bao năm chuyên nạp thẻ vào những ngày không có khuyến mại. Có bác nào như em không?
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pama_emil 😆 down ngay app này dùng thôi, nạp thẻ cũng được tích điểm 😃)
@Duong_Ngan tích đến bao giờ, em lười lắm 😃
@pama_emil à 😃) Cái này lười cũng không vấn đề gì, cứ tích thôi, lúc nào cần thì đem ra dùng mà = )) Bẵng đi vào kiểm tra chắc lại trúng quả to ấy
@Tit_Sieu_Nhan hotline của vinaphone là gì nhỉ, để gọi lên cho tràng pháo tay tán thưởng chương trình
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pama_emil người ta gọi là tổng đài bác ạ. Thỉnh thoảng em còn dùng tổng đài để xả cho đỡ bực
app này iOs với Android đều có hết phải không?
@pama_emil máy tính cũng có luôn nhé, cứ vào link down thôi
@Tit_Sieu_Nhan link này á bác http://vinaphoneplus.com.vn ??
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pama_emil cái đó bác vào đăng ký hoặc đăng nhập trên máy tính còn down app bác cứ down trên store bình thường thôi
@Duong_Ngan cảm ơn bác, thế tra cứu điểm tích lũy ở đâu nhỉ?
@pama_emil bác nên bật thông báo lên bác
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
đợt trước em mới có 216 điểm xong bẵng đi 1 thời gian nó tăng vọt= ))) chắc tại buôn nhiều
@Duong_Ngan 1 vote cho Vinaphone, mà cũng không trừ tiền vô lý linh tinh.
@pama_emil công nhận, vợ em dùng viettel toàn bị trừ tiền linh tinh, hai vợ chồng chuyển sang vina xong tích vớ vẩn cũng được cái bộ dao thớt 😆
vvaa234
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phạm Vũ Kiên đấy kiên trì đi biết đâu tháng sau lại đi Đà Lạt ý chứ
em nhiều điểm, thi thoảng thèm ăn cái gì lên tìm voucher ăn uống, sung sướng 😆
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tit_Sieu_Nhan voucher ăn giảm được 50 cành là cũng mừng rồi. Giảm được tí nào hay tí ấy b nhỉ
Bộ dao inox đã về với bếp nhà em 😆
nth123789
ĐẠI BÀNG
7 năm
cảm ơn bác, không có bác em còn không biết Vinaphone plus là cái gì
vvaa234
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà mạng nào cũng có chính sách cskh riêng, có cái hay cái dở. Mà dùng vina lâu ngày thì sẽ cảm thấy dịch vụ vina ổn hơn, thiên vị hơn một tí. Em cũng dùng cái này 😆
lenam18300
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy anh chị, các bác cho em hỏi: Những điểm mà mình tích được có được bảo lưu mãi k hay cứ 6 tháng lại bị reset 1 lần vậy?
Cám ơn bạn! Giờ mới biết đến app Vinaphone Plus này. Trước kia chỉ biết mỗi app My Vinaphone dùng để tạo gói cước cá nhân, dùng để gọi ngoại mạng, nội mạng rất rẻ.
ngoại trừ cái sóng sánh thua viettel ra thì cái gì vina cũng nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019