App Store của Apple không vào được.

truongtho1603
29/12/2011 11:18Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VNPT đang bán iPhone cho Apple thì làm sao chặn được hả các bro, chắc la do lỗi kỹ thuật thôi! Chờ đợi xem sap
Đúng rồi, mấy ngày hôm nay internet bị chập chờn chán dã man! sao không làm vào giờ nào,lại làm vào cuối năm, muốn share bao nhiêu thứ lên mạng vậy mà chả làm được, bực cả mình!
3g vina truy cập quốc tế cực chậm . Chỉ có bên viettel xài bình thường
31/12 : mình đang không vào được appstore trên iphone bằng wifi mạng VNPT
Dùng 3g trên ipad 2 thì vào thoải mái. chuyển qua wifi cũng không vào được nốt
hoasbmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix,ai bao 7h thì vào đc appstore thế,3 bữa nay hên hên thì vào đc xíu, minh cung sài wifi vnpt,chán ,wa nhà thằng bạn viettel no chạy ầm ầm
Xài app store thì k vào đc 😔 installous thì vào k hiện lên hình app , chán thế :( vừa up lên 5.0.1 mà chả làm đc gì nảnnnnnn :-<
Không vào được mạng viettel cũng chờ lồi mắt lên mà có vào được đâu. Hic hic nản quá
minh cung dung ios 4.3.3 dung wi fi không vaò app store ma van xem fim bằng wi fi đươc ko hiểu tại sao nữa mới bị mấy hôm nay thôi

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

đúng đấy chi vao app store bằng mạng 3g thôi không dùng wi fi được ai có cách nào vao bằng wi fi không giúp với

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

đúng đấy chi vao app store bằng mạng 3g thôi không dùng wi fi được ai có cách nào vao bằng wi fi không giúp với
Mình sài mạng viettel vô vèo vèo mà
không vào được itune và app store thì chập chờn, cài phần mềm bị lõi. iOS 5.0
Mình cũng chán vnpt. Lởm quá, đôi khi dẫn đến bực mình

Sent from my iPhone using Tinh tế
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
Ngày tận thế đã đến rồi sao @@
Có khi nào tàu vinAlines queen chìm đúng đoạn cáp quang nối vn ra tg, làm đoạn này bị trục trặc k nhỉ 😁

Sent from my iPhone 4S using Tinh tế
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu...kiểu này thì sao mà restore hay update gì đây mấy bác :-((
Mình từ hôm qua đén nay vẫn bị RT lại máy h k kích hoạt được mới bực mình chứ chán thật
mykolor
TÍCH CỰC
12 năm
Mạngb VNPT không vào được Apple.com , trang share file nổi tiếng mediafire cùng chung số phận, và chắc chắn còn rất nhiều website tịt ngòi. Không biết khi nào mới ổn lại đây.
jackduong
ĐẠI BÀNG
12 năm
năm 2012 đã tới .......hic hic ....... sao giống Phim năm 2012 quá ! Không lẻ ....................... 🆒
vào trang tinyumbrella dowload file Hotspot Shield Launch về cài đặt là vào vô tư
tối qua vừa đổi DNS cho Router sang IP: 8.8.8.8 và 8.8.4.4 của google.
Vào được tất,
Tôi dùng mạng cuaVNPT không vào được App Store & các dịch vụ hỗ trợ của Apple
Nhưng khi dùng 3G của Viettel thì lại OK (chắc sẽ phải đốt tiền khi dùng iPhone)
VNPT đã chặn port kết nối với Apple
hoặc Apple đã khóa người dùng trên đường truyền của VNPT
Đề nghị VNPT có giải pháp cho anh em dùng đồ Apple........................ Help Help Help Help Help
Sặc. Có nghĩa là xài vnpt thì không vào đc hả @_@. Chỉ có cách đổi dns thôi àh bạn. 😔.
frankymonky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đổi DNS về 8.8.8.8 là vào được tuốt tuồn tuột

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019